ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ภาค 2 ตอนที่ 3 (ยั่วยวน)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 06, 2020, 09:14:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Satira Potikanon

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ถ้ากะเขียนยาวๆ ผมว่าดี ค่อนๆเป็นค่อยๆไป เพราะภาคแรก เกมือนตีกรอบไว้เบื้องต้น แต่ สรุปมีปมเสริมจนต้องต่อภาคสอง แต่ก็ดีครับ เพราะไม่มีปมภาคแรก เราคงไม่ได้เสพภาคสอง แบบนี้

nanakung55

ตกลงอ.ดาจะเสร็จใครแน่นะ แล้วผีแม่ม่าย​จะพอใจแค่นี้หรือ

หรือสุดท้ายยามมั่นเป็นได้ไปก่อน เพราะความอ่อนหัดของแฟนอ.ดาเอง

kopXIIII

ฤทธิ์ยังไม่หมดเนี่ย จะดึงให้อ.ดาไปได้ระดับไหนกันน้อ

midnightblusie

เฉียดไป เฉียดมาน้อ แบบนี้ก็ดีครับ ลุ้นดีครับ

Angel_p

อ.ดาเล่นเด็กซะแล้ว ถือเป็นออเดิฟก่อนเจอของจริงนะครับ

ryg123456

panax

เกือบจะได้จัดเต็มแล้วครับ เอาใจช่วยเอาใจลุ้นครับผม

Nobita Nobituta

tcm12599

ครอบงำสมบูรณ์แล้วสินะ  ::DookDig:: 
อาจารย์เปลี่ยนหลักสูตรการสอนใหม่แล้ว

fourze22

ใครหนอจะเป็นผู้โชคดี ได้เปิดซิง อ.ดา เป็นคนแรก

dawdom

Montakan

::HeyHey::อ.อยากกินเด็ก มันจะสดชื่นหรือเปล่าหนอ

longman_44

silencer001