ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Secret Garden : สวนซ่อนรัก [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 07, 2020, 04:37:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

เรื่องของอาจารย์ท่านนี้ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆฮีลตับทุกเรื่อง

teet

ภาพสวยงามคุณหนูหน้าสวยมากเนื้อเรื่องกระชับดีครับ สนุกน่าติดตามน่าจะเป็นซีรี่ส์ซัก 3ตอน

แมงโก้ส้นตีน

อาจารย์โฮ สร้างตัวนางเอกน่ารักๆ ออกมาตลอดเลย

แต่ดูโปรไฟล์แนะนำ กับเนื้อเรื่องแล้ว น้องฮานาบิ ไม่เห็นจะร้ายเลยนะ น่ารักซะอีก

::DookDig::

Boran Mark

ภาพสวย นางเอกโครตน่ารัก น่าถนุถนอมมาก ตอนหยิบถุงยางมานี้ฟินมากเลย

CheekyDream

อยากเห็นอีก 2 สาวที่เหลือแล้วสิครับ
ลายเส้นเทพมากๆๆ

ipor

สั้นๆคือ.....น่ารัก
ที่ยังสงสัยคือก่อนมาเจอกันที่โรงแรมนั้นทั้งคู่มีการนัดพบกันมาบ้างหรือเปล่า บทพูดมันทำให้คิดอะนะ เดี๋ยวรออีก 2 คนนั้นดูว่าออกมาอย่างไร

เท่าที่อ่านคิดว่านางเอกเคยทำออรัล ฯลฯ ตอนแอบเจอกันลับๆในโรงเรียนแบบนี้ให้พระเอกมาก่อนหน้านี้แล้ว แต่ยังไม่เคยสอดใส่เข้าไปจริงๆ

อ้อ แล้วตอนฉากนั้นไม่ได้ไปทำกันที่โรงแรมครับ เพื่อนชมรมหนังสือคนนี้เค้าให้ยืมห้อง

Mumei Otoko

งานของ อ.Homunculus นี่สุดยอดจริงๆ ชอบมากเลย ทั้งเนื้อเรื่อง ลายเส้น ตัวละครหญิงแต่ละคนน่ารักมากๆ
แต่ตัวละครหลายคนนี่แอบซ่อนรูปนะ ตอนใส่เสื้อผ้าดูหน้าอกเล็ก แต่พอถอดมานี่ไม่เล็กเลย ขนาดกำลังดี ::Bloody::

ตอนที่ฮานาบิเดินไปหาคานาเมะแล้วภาพต่อไปตัดไปเป็นในห้องที่บ้านตอนแรกนึกว่าเรียงหน้าผิดซะอีก  ::Shy::   

ดูจากรูปตัวละครหญิง 3 คน ชอบฮานาบิมากสุด ผมดำยาวสุดยอด  ::WowWow::

jarabaman

เป็นเรื่องที่น่ารักมากๆเลยครับ อยากให้มีเรื่อยๆ ว่าแต่ว่าเรื่องของอีกสองสาวที่เหลือหาอ่านได้ที่ไหนอะครับ

อีกสองคนยังมีแต่หน้าแนะนำตัวครับ เรื่องของฮานาบิตอนนี้กำลังเพิ่งจะออกเลย (27 มิ.ย. 2020)

exhausis123

เธอช่างร้าย อ่อยผู้ แถมเตรียมมาพร้อมเชียว แถมมีถอดอีกต่างหาก

หวังว่าจะมีต่ออีก 2 คนนะครับ ชอบลายเส้นของอ.คนนี้มาก

รอดูต่อไปครับ บอกก่อนว่า อ. แกหายไปเป็นปีนะกว่าจะกลับมาวาดตอนนี้

vincentzx202

ขอบคุณที่แปลครับบ ชอบอาจารย์คนนี้มากภาพถูกใจตลอด อ่านจบแล้วจะมา Edit

ฮานาบิน่ารักมากเลย มีแฟนแบบนี้นี่ละลายแน่นอน

thetwo

เป็นอาจารย์ที่ผมชอบลายเส้นมาก รวมทั้งเนื้อเรื่องที่มีที่มาที่ไปและสรุปปิดท้ายได้อย่างไหลลื่นมาก ขอบคุณมากครับ

bigboy001

::Thinking::  เหมือนนางเอก โดนจองไว้ให้ ใครหรือเปล่า แล้วเธอก็เก็บกดเงี่ยนอยากโดนเยส เพราะไปดูโดจิ้นมาก่อนป่าววว พระเอกเข้ามาพอดีก็เลยคลายเงี่ยน แล้วพอพระเอกเกิดทำให้พอใจ แถมยังติดใจนางเอก นางเอกเลยเริ่มใจอ่อนอยากเยสกันไปนานๆ จนกว่าจะมีผัวจริงๆ  ::Thinking::

fallenversa

ผมเพิ่งอ่านงานของคนนี้ งานดีมาก เส้นตัวละครสวย พอๆกับงานของอีกคนเลย (ซึ่งจำชื่อไมไ่ด้) งานสะอาดแบบนี้หายาก และความรักของวัยรุ่นก็เช่นกัน

Tee001

ลายเส้นและเนื้อเรื่องของอาจารย์ท่านนี้ยังเยี่ยมเหมือนเดิม

alaaum

สุดยอดเหมือนเดิมกับงานของ อ.homunclus 

ฮานาบิจังก็ไม่ธรรมดาสมกับนานๆมาทีจริงๆ