ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Secret Garden : สวนซ่อนรัก [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 07, 2020, 04:37:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaden12

::DayDream:: ง้อลลล น่าสนใจ

::Crying:: ไม่ได้ซ่อนนี่หว่า ดูแค่2ภาพแรก ตอบก่อนจะได้อ่านยาว ::Orz:: คู่กันแล้ว ไม่แค้ลวกัน ::HoHo::

ทุกทีผมไม่ซ่อนนะ วัดใจคนอ่านเลยละกัน

jittipat

สุดมากจ้า ภาพสวยมากกกก แต่จำเนื้อเรื่องหลักไม่ค่อยได้แหะสงสัยต้องอ่านใหม่

somajav

ขอขอบคุณ คุณ oswald ที่แปลให้ครับ
แต่ละเรื่องของ Homunculus ที่ จขกท นำมาแปลนี่สุดยอดทุกเรื่องเลยครับ
เด่วผมจะ donate ตามไปให้นะครับ เพื่อเป็นกำลังใจในการแปลต่อไปครับ

ขอบคุณมากแต่ผมไม่ได้เปิดรับโดเนทน่ะครับ แค่มีคนชอบแล้วกด Like เรื่องที่ลงก็มีกำลังใจขึ้นเป็นกองแล้ว

mmalarmist

ลายเส้นจารย์เค้าสุดยอดจริงๆครับ เนื้อเรื่องก็น่ารักๆ  ::JubuJubu::

mspeed

ดีต่อใจ น่ารัก งดงาม
พาให้นึกถึงเรื่องราวตัวเองตอนเด็กๆเลย

Tdestiny

น่ารักกรุ๊งกริ๊งดีครับ

นานน๊านจะได้อ่านแล้วใสๆแบบนี้ อ่านแล้วกระชุ่มกระชวยดีจัง

Lonelyworm

ลายเส้นสวย ดำเนินเรื่องดี แหมงานดีมากกกก  ::JubuJubu::

p_hart

::HeyHey::  สาวน้อยคลายปม ความเสียวให้สุดๆๆกันไปกับหนุ่มน้อยที่เฝ้าหา

psycho-field

สรุปว่าไม่สบายยังไงนะครับเห็นจัดยาวๆเลยนิ
แถมกลับมาซ้ำเรื่อยๆด้วยอย่างงี้พระเอกเราติดแย่เลย

แค่เมื่อ 5 ปีก่อนน่ะครับที่นางเอกเป็นเด็กขี้โรคต้องอยู่ติดบ้าน ตอนนี้น่าจะแข็งแรงแล้ว

phatsa

อาการเก็บกด แบบนี้สมกับเป็นลูกคุณหนูจริง ๆ

masterevans

ขอบคุณที่แปลมาให้ครับ ผลงานนักเขียนและผลงานแปลมาตรฐานดีมากเลยครับ

xonly69

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โอ้อาจารน์กลับมาแล้ว คิดถึงจริงๆลายเส้นนี้  
หวานกันจริงวุ้ยคู่นี้  ผมนี้รอตอนสาวนักว่ายน้ำเลย

Homunculus

รอเรื่องของอาจารย์มานานมาก นึกว่ารอบนี้แกจะเลิกเขียนไปซะแล้ว ดีใจที่มาสักทีครับ ขอบคุณมากครับ

ปล.น้องฮานาบิน่ารักสุดๆ

nekki

กลับไปทำต่อที่บ้านเลย อย่าไปกลัว ถือว่าไปแก้ปมฝังใจในอดีตด้วย