ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 20 ( ประสบการณ์ของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 09, 2020, 12:26:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

polltoys

แล้วจะมีคนตามไปที่ทำงานมั้ยนายโทน ดาวรู้จักที่ทำงานแล้วนิ พี่หมิวจัดว่าโหดดีชอบๆ

onzoul

ไม่มีสามสาวแล้วหรอ ยังเสียดายแก้มอยู่เลย อยากจะให้จัดซักหน่อย
ส่วนเจ๊หมิวนี่ ถ้าแนวๆในรูปละก็ สุดๆเลยอยาก ใกล้สนิทแนบแน่น

err

พี่หมิว  ก็ดีนะโทน....เผลอๆจะได้กินแซนวิช  หมิว เตย  ก็ได้....
เอาไงละพี่โทน...สาวๆ  ใส่ชุดนักศึกษามาหา...จะจบเลยมั้ย....

artherox

ไม่ใช่ว่าพี่เตยไปบอกพี่หมิวหรอว่าโทนมีสาวไปหาเยอะ พี่หมิวเลยอยากลอง

italy77

Kingmar

รอนานเลยครับ. เปิดเจอต้องอ่านทันที. คิดถึงสามสาวครับ ในที่สุดตอนหน้าจะมีบทสามสาวแล้วเย้ๆๆ

estellia

หรือว่างานจะงอก นอกจาก T&M แล้ว
K&M ก็มอีก อะไรจะบังเอิญขนาดนั้น

Exext Kolld

มีสาวมาเพิ่มอักเเล้ว เอาสาวร้านเกะคืนมาๆ
สาวเกะมาเเล้วชุด นศ ด้วย

dodoza2

เปลี่ยนบรรยากาศบ้างครับจับรวบหัวรวบหางให้หมดขอบคุณมากครับ

ตะวัน123

ผิดผีแล้วนายโทนรับผิดชอบเจ้เลยน่ะอย่าปล่อยไว้เดียวผมค้าง

ไอ้เมฆ

weeraj

สงสัยเจ๊เตยส่งเจ๊หมิวมาตามตัวนายโทนให้กลับไปอยู่หอเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ