ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 20 ( ประสบการณ์ของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 09, 2020, 12:26:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

test1234

ipichai

พี่หมิวนี่ ไว้ใจถูกคนแล้ว
ไอ้โทนเป็นคนดี แค่จับนม ไม่ำได้ดูดนม

ผมไม่ลืมนะ จำได้ว่ามิ๊นซ์กับแก้มเรียนที่นี่ แล้วนี่ยังไงจะปรับความเข้าใจกันมั้ย

อยากอ่านต่อเร็วๆ
============
ขอกลับมาเติมเต็มอีกที....
ไหนๆก็บังเอิญเจอมิ้นส์กับแก้มแล้ว และอีกอย่างก็ตั้งใจจะจบกับพวกเธอแล้วก็ไม่ต้องแคร์อะไร เคลียร์กับพวกเธอไปเลยว่ารู้ความจริงของพวกเธอแล้ว อย่างน้อยก็ได้สังสอนพวกเธอบ้างว่า อย่าไปเล่นเกมส์อย่างนี้กับผู้ชายคนอื่นอีก แถมกันดาวให้ไม่ไปละลานที่บริษัทได้อีกทางด้วย

ตอนต่อไปมาวันไหนครับ (รอ รอ รอ .....)

mspeed

เป็นผมง่วงแค่ไหนก็หลับไม่ลงแน่นอนเลยครับ
เจอกันแบบนี้ต้องเคลียร์กันแล้วนะครับ

TTHAI

phantom31582

แผนเจ๊หมิวหรือเปล่าเนี่ย อาจจะอยากลองบางสิ่งที่แกสงสัย ถ้าเจ๊เตยเล่าให้เจ๊หมิวฟังว่า นายโทนมีผู้หญิงในทีเดียว3คน เจ๊หมิวแกอาจจะอยากรุ้หรือสงสัยในตัวโทนว่ามีไรดีหรือเปล่า

สรุปว่า ผมเดาผิด มโนไปไกลเกิ๊น นี่มีมิ้นกับแก้มโผล่มาตอนท้ายอีก เดาต่อไม่ถูกแล้ว

mnrie

คุณโมโนโทนเปิดทริปทำบุญไหมครับ

จะไปทำบุญร่วมด้วยชาตินี้

เผื่อชาติหน้าได้เจออะไรดี ๆ แบบนี้บ้างง  ::Shower::

h-man

เซอร์ไพรส์ของจริง มาแบบไม่ทันตั้งตัว

คิดว่าจบจากบ้านเช่าแล้ว จะได้พักบ้าง

Edited

ที่เซอร์ไพรส์ยิ่งกว่าคือตรงประโยคสุดท้าย

parameter

เจ๊หมิวจัดการน้องโทนเอง

ผิดคาดได้กินแซนวิชเก่าแทน

bigmut

mcgide