ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 20 ( ประสบการณ์ของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 09, 2020, 12:26:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kreetha2

พี่น้องกันไม่คิดอะไรมาก มันอยู่ที่ใจล้วนๆ เลยชั่วโมงนั้น

tong2929

puretank

mootest

นึกสภาพต้องดูแลคนเมา

สวยให้ตายแค่ไหนก็ไม่ได้สนุกเลย

โดยเฉพาะถ้ามันอ้วกด้วยเนี้ยนะ ไม่ไหว

Mix_Xer

พาทย์นี้สองเจ๊จะมีบทบาทมากกว่าสาวๆที่เหลือรึป่าวน้า รึว่าจะเป็นพาทย์ของคู่เลสไปเลยก็ดีนะครับ

evilbenz

ดูจากที่ไรท์เกริ่นว่า ผิดใจกับเจ็หมิว ที่เตียงนอน. สงสัยได้ผิดผีกันแล้วแน่นอนเมื่อคืนนะ

Edit : แป่วเดาผิด แต่โทนโคตรซวย ไม่ได้ทำอะไรแท้ๆ โดนโกรธซะงั้น อย่างที่ไรทเตอร์ว่าตอนนี้ไม่มีหน่วง แต่มันค้างแทนคร๊าบบบ

ป.ล. ดีใจครับที่ได้อ่านต่อ ขอบคุณครับผม

armsmartmai

เรื่อง3สาวยังไม่เคลียร์เลยกลับมีเจ๊หมิวเพิ่มมาอีกคน ปวดหัวแทนเลยครับ

1234non

jongjo

tummaba

งานนี้พี่โทนเราจะได้จัดเจ๊กมิวอีกคนไหมน้าาอยาดมีรุ่นพี่สาวๆแบบนี้บ้างจิง

wjoe44

warpzone

เปิดตัวสาวคนใหม่อย่างเร้าใจ แต่fc น้องมินต์อย่างเราจะไม่เปลี่ยนใจ แค่นอกใจแว้บๆคงไม่เป็นไร 
ปล.รอบทสรุปว่าเรื่องของสามสาวร้านเกะจะเป็นไงต่อครับ