ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.5

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 09, 2020, 07:56:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

หลังจากที่เบลวางสายเกรซก็เดินออกมาจากห้องน้ำยืนโชว์ท่อนเอ็นลำใหญ่ยาวต่อหน้าเบลที่นั่งพับเพียบปิดร่องแคมที่พึ่งโดยเกรซแตกในไปเมื่อครู่

เพื่อนคะ
  เบลตอบด้วยน้ำเสียงเรียบๆและหน้านิ่งเฉย ออครับ เกรซไม่ถามต่อ ทั้งคู่ต่างเงียบบรรยากาศภายในห้องเงียบเชียบเกินจนได้ยินเสียงแอร์ในห้องทำงาน คือว่า...

เบลหิวแล้ว...พาไปหาอะไรกินหน่อยได้ไหมคะ? เบลพูดแทรกขึ้นมาทำเอาเกรซรู้สึกเฟลเล็กน้อยเพราะเขาอยากจะทำกับสาวสวยต่อแต่สุดท้ายก็ต้องแต่งตัวนั่งรอเบลอาบน้ำแต่งหน้าในห้องน้ำและออกจากม่านรูดไปหาอะไรกินโดยเขาเป็นเลี้ยง

อร่อยไหมครับ?

อืม...ม~ อร่อยคะ ขอบคุณนะคะที่พาเบลมาเลี้ยงมื้อเที่ยง เบลอมยิ้มส้อมมีดหันเนื้อชั้นดีที่เกรซพามาเลี้ยง

ถือว่าไถ่โทษได้ไหมครับ? เกรซทำสีหน้าอ้อนวอนกับเบล เบลจึงนั่งกินแบบเงียบไปไม่กล่าวอะไรสักพักจนเกรซเริ่มหวั่นใจกลัวว่าจะไม่ได้เจอเบลอีก

คะ...ที่จริงเบลไม่ได้โกรธมากขนาดนั้น เกรซไม่ต้องห่วงคะ...เพียงแต่เบลกลัวจะพลาดท้องคือตอนนี้เบลยังไม่พร้อมจะมีน้องคะ...เกรซเข้าใจเบลใช่ไหมคะ สาวสวยบอกความในให้เกรซได้รับรู้แต่ไม่ได้บอกเรื่องที่เธอมีแฟนเป็นตัวเป็นตนอยู่แล้ว

เข้าใจครับ...เเต่ถ้ามันพลาดจริงๆเกรซก็พร้อมจะรับผิดชอบเบลนะครับ เกรซพูดด้วยน้ำเสียงหนักแน่นซีเรียสทำเอาเบลอดยิ้มเขินไม่ไหว แต่ถึงอย่างไรเบลก็ทำได้เพียงแค่รับฟังผ่านๆไม่ได้นำคำพูดเกรซมาคิดจริงจังเพราะยังไงเธอก็ไม่ปล่อยให้ตัวเองท้องกับชายอื่นที่ไม่ใช่แฟนตัวเองและเธอไม่ได้รัก

แต่สิ่งที่เธอคิดอยู่ ณ ตอนนี้คือเรื่องยาคุมที่จะซื้อมากินดีหรือไม่? หลังจากที่พึ่งโดนเกรซแตกในน้ำแรกใส่เธอก่อนหน้านี้ แต่ว่า...เราก็กินไปแล้วเมื่อคืนนี้หลังจากที่เสร็จแล้วกับเกรซ ต่อด้วยวันนี้อีกรอบหนึ่งแต่คราวนี้เกรซหลั่งเข้ามาหมด ถ้าซื้อกินอีกมันจะอันตรายไหมนะ? เบลครุ่นคิดระหว่างที่นั่งกินมือเที่ยงกับเกรซสองคนที่ร้านอาหารจนอิ่มก็ยังไม่เลิกกังวลใจคิดวกไปวนมาจนปวดหัว

เป็นอะไรหรือเปล่าครับเบล? เกรซเข้าไปประคองตัวเบลที่จู่ๆก็เซจนเกือบจะล้ม

ขะ..ขอโทษคะ! เบลอยู่ใต้วงแขนเกรซ หาหมอไหมครับ?

ไม่เป็นไรคะเกรซ...เบลแค่กินอิ่มจนจุกเฉยๆคะ เบลทำหน้าทะเล้นใส่เกรซ

แหมยังตลกได้อีกนะครับเนี่ย ฮาๆ ทั้งสองหัวเราะกันก่อนจะหยุดจ้องตาสบหวาน

ปล่อยเบลได้แล้วมั้งคะ เอ่อ..ขอโทษครับเบล เกรซสะดุ้งก่อนจะปล่อยมือออกจากตัวเบลและยืนห่างกันคืบหนึ่ง

เบลดึงชุดกระโปรงลงมือปัดให้เข้าทรงก่อนจะหันมามองเกรซและยิ้มส่ง ขอบคุณนะคะ

ไม่เป็นไรครับ เบลโอเคแล้วใช่ไหมครับ? คะ

สาวสวยยืนยิ้มทำหน้าอ่อนโยนในหัวครุ่นคิดบางอย่างได้ซักระยะหนึ่งนตัดสินใจที่จะพูดออกมาคืนนี้เกรซว่างไหมคะ? เบลถามชายหนุ่มถึงกับทำหน้างง ก็ว่างครับ ทำไมเหรอ?

คืนนี้เบลอยากดู365ที่ห้องเกรซได้ไหมคะ...

เกรซถึงกับยิ้มกริ่มตาเป็นประกายในทันทีได้ครับ...หนังยอดฮิตเบลก็ดูด้วยเหรอครับ?

เกรซหยอกแซวเบลจึงทำหน้ายิ้มบอกเป็นนัยๆแต่ว่าเบลไม่ได้เอาเสื้อผ้ามาเปลี่ยน ขอเบลไปเอาชุดที่ห้องก่อนนะคะ

เดียวเกรซซื้อให้ใหม่ครับ เกรซแทรกขึ้นมาทันทีทำสาวสวยถึงกับทำหน้าเกรงใจหูย..ย ไม่เอาคะเกรซ เบลเกรงใจคะ
ไม่เป็นไรครับเบล ตอนนี้เบลอยากได้อะไรบอกเกรซได้ครับ เกรซใจสปอร์ตและยืนกรานที่จะซื้อของให้เบล ทำให้สาวสวยต้องยอมในความขี้ตื้อของเขา ก็ได้คะงั้น...
เบลเดินเข้ามาเกาะแขนเกรซแนบนิดสัมผัสหน้าอกเต้าใหญ่นุ่มนิ่มชวนเคลิ้ม พร้อมเสียงอ่อยยั่วยวนจากสาวสวย  เราไปกันดีกว่าคะ

ยิ่งเบลทำแบบนี้ก็ยิ่งทำให้เกรซหลงเสน่ห์ในตัวเธอมากขึ้นไปอีก เขายิ้มพยักครับ จากนั้นก็เดินพาเบลช้อปตามใจนางซึ่งที่แรกสาวสวยไปคือร้านเสื้อผ้า...

ชุดนี้สวยไหมคะเกรซ? เบลเข้าลองชุดมาให้เกรซติชมหลายชุดแต่ละชุดเรียกว่าทำเอากลืนน้ำลายเลียปากแทบไม่ทันโดยเฉพาะชุดเปิดหลังที่ทำเอาทั้งเกรซและพนักงายในร้านต่างจ้องมองตาเป็นมัน

( ภาพประกอบไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับเจ้าของภาพ ใช้เพื่อเป็นอิมเมทตัวละครเท่านั้น )

รสนิยมการแต่งตัวของเบลจะเน้นไปที่ชุดเดรสสวยๆรัดรูปโชว์รูปพอดีมีโป๊บ้างเป็นบางชุด เพราะเบลพื้นฐานเป็นคนผิวสวยผิวพรรณดีสรีระนางแบบไม่เตี้ยหรือสูงเกินไปและยิ่งมีหน้าอกที่ใหญ่รวมอยู่ด้วยจึงกลายเป็นดาบสองคม

เพราะใส่อะไรมันก็จะดูโป๊ไปซะทั้งหมดถ้าสำหรับบางคนแล้วถือเป็นปัญหามากในการใช้ชีวิตแต่กับเบลนางชินแล้วกับอะไรพวกนี้แลเอาสิ่งที่เธอเคยมองว่าเป็นปัญหานี้มาเสริมบุคคลิกตัวเอง ทั้งหมด 14,990 บาทคะ

เกรซควักเงินสดในกระเป๋าจ่ายค่าชุดทั้งหมดที่เบลซื้อก่อนจะหิ้วถุงเสื้อผ้าเดินตามเบลช้อปต่อซึ่งเบลก็เพลิดเพลินไปกับการช้อปโดยมีเกรซเป็นคนจ่ายเงินและหิ้วของให้จากถือมือเดียวตอนนี้กลายเป็นหิ้วสองมือเต็ม

ในถุงประกอบด้วยรองเท้าเเบรนดังต่างยี่ห้อ 10 คู่ ผ้าใบ,ส้นสูง,ส้นเตี้ย รวมทั้งหมดก็หลักหมื่นขึ้น

น้ำหอมยี่ห้อแบนดัง+เครื่องสำอางซื้อเป็นเซ็ท เครื่องประดับจำนวนมากจินตราการเอาเองว่าจากกระเป๋าที่มีเงินเหลือๆต้องออกไปกดมาให้เพิ่มเพื่อใช้จ่ายกับเบล

เอาอะไรอีกไหมครับเบล? เกรซเหงื่อตกเกรงแขนเมื่อย เบลหันมามองหน้าเกรซทำหน่าครุ่นคิดอยู่พักหนึ่ง อือ...อ~ ออนึกออกแล้ว เบลทำหน้าปิ้งไอเดียทำเอาเกรซถึงกับหน้าถอดสีกันเลยทีเดียว

เบลอยากไปว่ายน้ำวันนี้คะ...เกรซพาเบลไปหน่อยได้ไหคะ เบลทำหน้าออดอ้อนใส่เกรซและมีหรือชายหนุ่มมาดเข้มผิวคล้ำกล้ามปูจะไม่ใจอ่อนหลงคารม ได้ครับๆ

เกรซน่ารักที่สุดเลยคะ งั้นเดียวเราไปซื้อชุดว่ายน้ำและไปกันนะคะ เบลนำมือทั้งสองมาหยิกแก้มเกรซทำหน้าทะเล้นดูน่ารักมุงมิ้งจนเกรซหัวใจพ่องโต

คะ..ครับ ได้ครับคนสวย เกรซตอบตะกุกตะกักเบลยิ้มหวานก่อนจะเดินหันหน้าตรงไปยังร้านขายซื้อผ้าอีกครั้ง เฮ้อ... เกรซถอนหายใจดังเฮือกก่อนจะเดินตามมือถือของพะรุงพะรังเต็มไม้เต็มมือ

เบลเลือกชุดว่ายน้ำเสร็จเกรซจ่ายเงินและทั้งสองก็เดินกลับมาวางของที่รถเสร็จขึ้นรถเตรียมที่จะไปสระว่ายน้ำ

วันนี้ขอบคุณนะคะที่ช้อปเป็นเพื่อนเบล เลี้ยงขนาดนี้วันหน้าเบลจะเลี้ยงคืนนะคะ เกรซหันมายิ้มบอกกับเบล ได้ครับ...แต่ว่าเกรซขอเป็นอย่างอื่นนะครับ

เบลทำหน้าสงสัยจึงถามกลับเกรซได้คะ...แต่ว่าเกรซจะขออะไรละคะ ชายหนุ่มยิ้มมุมปากไม่บอกทำเอาสาวสวยถึงกับนั่งไม่เป็นสุขเพราะความอยากรู้ ฮาๆ...เดียวถึงเวลาเกรซจะบอกครับ ตอนนี้เราไปสระน้ำกันดีกว่า เบลทำหน้ามุ้ยเหมือนเด็กดูน่ารักตอบกลับด้วยน้ำเสียงนอยๆก็ได้คะ...แล้วจะพาไปที่ไหนคะ? 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

okarin

ขอเยแตกในทั้งวันแน่ๆ

veget

เบล น่าจะรู้นะว่าเกรซจะขออะไรเบล ก็มีแค่เรื่องเดียวนั่นเเหละ

ayiraj2408

ลน่าจะเป็นเรื่องเดียวที่ขอเบลจริงๆแหละนะ 55

Herojeck

สายเป ด้วยครับ จะขออะไรหนอ

polka2012

งานนี้เบลเตรียมรับศึกหนักโดนจัดไปยาวๆแน่55555 ::WooWoo::

ben2518

ยอมจริงตามชื่อเรื่องคงต้องเสียเมียให้ชายอื่นแล้วละ

sunnies

ค่าแตกในเงินหมดกระเป๋าเลย

Angel_p

มาสายเปเลย เบลจะทานไหวไหมเนี่ย

dodoza2

สายเปย์นี่หว่าต้องเอาคืนให้คุ้ม ขอบคุณมากครับ

ดวงใจ คำแสงราช

::YehYeh:: ::HeyHey::บานแน่แน่น้องเบลลืมแฟนละทีนี้

gadget world

น่าจะรู้นะว่าเกรซจะขออะไรเบล ก็มีแค่เรื่องเดียวนั่นเเหละ 55

densanova

คงยอมโดนแตกในตลอดแล้วละ

vit_yahoo

โดนในสระอีกหลายรอบแน่ๆ

sarawoot1234567

หายโกรธแล้วได้แตกในอีกหลายรอบแน่