ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Guilty eX] Toriko no Chigiri Complete Ban สัญญาทาส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 10, 2020, 02:16:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teruteta

ขอบคุณที่แบ่งปันนะคะรับ ส่วนตัวชอบอ่านที่มีตอนยาวๆอ่านแล้วสนุกดีครับ

resistance

เชื่อว่าน้องสาว ก็คงไม่รอดแน่นอน

ว่าแล้ว แต่ไม่น่าเชื่อหัวหน้าแก้งค์จะโดนไอ้นั่นอุดจมูกตาย

Phoowadol

เรื่องนี้ ผมรู้สึกคุ้นๆ เหมือนจะเคยดูใน อนิเมะ นะ เนื้อหานี้ ผมว่าใช่แน่ๆ ตัวพี่สาว ยอมเอาตัวเข้าแลก เพื่อปกป้องแก้งค์และที่สำคัญคือ ปกป้องน้องสาว  แต่สุดท้าย ตอนหลัง น้องสาวกลับโดนด้วย กลายเป็นโดนพวกนี้ เปิดซิงทั้งคู่เลย ใช่ป่ะครับ

ใช่จริงด้วยครับ https://xonly8.com/index.php?topic=202224.msg977391#msg977391
  แหม่ต้องขอบอกเลยครับ ว่า ใครยังไม่ได้เข้าไปดู ต้องให้รีบเลยครับ  รับรองได้ อารมณ์ หื่นแตกชัวร์
   อ๊ะ!?!? แต่เสียดานะครับ ตามลิงค์ที่ให้ไว้นี้ ดูไม่ได้เสียแล้ว เพราะ openlod มีปัญหา...คงต้องหาช่องทางอื่นละ  อิอิ
  ฉากจบ นี่ต้องเรียกว่า ตายคาหอย ของแท้.....ฮ่าๆๆๆ

kazu36

คุ้น ๆ ว่าเคยเห็นแบบ Sub thai เถื่อน อยู่นะ
ตอนดูอะนิเมะ นึกว่าตายเพราะทายาพิษที่หอย ซะอีก 555

Sunnaja

แนวเรื่องทำเพื่อน้องงี้สุดท้ายน้องโดนตลอดทุกเรื่องอะ

อะไรคือตอนจบตายแบบนี้ฟะ55555

mmalarmist

น้องจะโดนด้วยไหมนี่......

สรุป อย่างโหด 55555

biggiggog

ลองมาแนวนี้ เห็นแววเลย
ดูซิว่ามันจะแค่ไหน

สรุปสาเหตุการตายเพราะขาดอากาศ
โดนหีกดทับ
อืมม....ทำไปได้ ::Ajark::
ขอบคุณครับ

potenza

ต้องแยมแลกเพื่อแกงค์ของคุณปู่ แต่จะติดใจหรือเปล่านะ

mspeed

เสียสละเพื่อคนที่รักอีกหลายคน
ช่างน่าสงสารแท้ๆ
สุดท้ายจัดการได้เรียบร้อยเลย รอดจากนรกได้

jek555

จะโดน สาวน้อยยึดแก้งคืนไหมเนี่ย

ตายด้วยวิธีที่ไม่น่าเชื่อlol

niceanglev

โห แก้ผ้าต่อหน้าทั้งแก๊งเลย โหดมากอะ

edit นี่สินะ ที่เรียกว่านารีพิฆาต 555 ตายคาหอยเลย

ops123

ลูกสาวหัวหน้าแก๊งค์จะรอดมั้ยเนี่ย

555 หักมุมตอนจบ  ขึ้นขย่มจนเป็นหัวหน้าเอง

p392

hippopov2

ยอมไปก็เท่านั้น เพราะยังไงๆมันก็กะเอาทั้งพี่ทั้งน้องแน่ๆล่ะ

ผิดคาดไปเลยนึกว่าจะเป็นได้แค่ทาสบำเรอกามไอ้แก๊งนี้ซะอีก ที่ไหนได้เอาคืนด้วยวิธีนี้ซะงั้น

jane59

เรื่องนี้ไม่เคยดูเลย แต่ดูแล้วเนื้อเรื่องน่าสนใจมากเลยขออ่านก่อนนนะคะ เนื้อเรื่องดีตอนจบไอ้แก่ตายสมใจเราด้วยยยย