ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Guilty eX] Toriko no Chigiri Complete Ban สัญญาทาส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 10, 2020, 02:16:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปฏิภาณ ครับ

โดนทั้งพี่น้องชัวรเลย

นั่นไงว่าแล้ว จะพลาดคนน้องได้ไง 55

teet

ยากูซ่า เถื่อนๆ ดิบๆ คุณหนูจะเป็นยังไง ยับเยินไหมหนอ

nicky.supakorn

ออกเเบบนี้พี่สาวโดนก่อน เดี๋ยวน้องก้อโดนตามเพราะจะเสียสละเเทนพี่สาว เเน่เบย อ่าวสรุปหมองูตายเพราะงู 55สม

kob_wj

เนื่อเรื่องน่าติดตามมากคับ
Edit ตัวโกงตายได้ประทับใจมาก

doxswing

พี่สาวเสียสละเพื่อน้องได้ นี่สินะความรักของพี่ แต่ว่า ไปเป็นเมียของหัวหน้าแก๊งอื่นเหรอ
.
.
.
.
.
อ้อ เรื่องนี้เองเหรอ เหมือนจำได้ว่าเคยดูในเฮท อนิเมะ น้องสาวมาเพื่อช่วยฆ่าตาเฒ่าสินะ ฟินจนตายคาจิมิ้เลย

jogthefuckmaew

Arkanam

น่าสงสารพี่สาวอ่า ปกป้องน้องขนาดนี้เลยเรอะ

เป็นวิธีการตายที่น่าสงสารหรือน่าอิจฉากันแน่หว่า

xfreestylex

เป็นพี่ที่ดี ยอมเสียสละตัวเอง

นั่น สรุปน้องก็โดนจนได้ แต่หัวหน้าแก๊งค์มึงตายกระจอกมากเลย 5555

l3al3yl3ell

ลายเส้นไม่ค่อยคุ้นเลนแหะ แต่สรสวยดี

สุดท้ายชอบอะไรตายแบบนั้น

Makh

ขอเดาว่าตอนจบ ไม่รอดทั้งคู่ จากเรื่องต่างๆที่เคยผ่านมา

เป็นไปตามทีาคาดเดาว่าจะต้องโดนทั้งพี่ทั้งน้อง เรื่องนี้สนุกดีครับ

Tee001

นางเอกยอมเสียสละตัวเองเพื่อแก๊งค์ของปู่ ทีช่วยดูแลกับน้อง เท่ห์มาก แต่คงโดนหนักน่าดูเลย

อ้าว  สุดท้ายโดนทั้งพี่ทั้งน้อง แต่ก็เอาคืนอย่างสาสม 555

Kasem Namprasert

ไปขัดตาทัพไว้ก่อนแบบนี้ แล้วน้องจะโดนด้วยไม๊. ต้องลุ้น

xonly-1013

::Me?::จากทีดูคร่าวๆผมว่ามีมาเฟียมาเอี่ยวน่าจะจบไม่ค่อยสวย  ผมไม่เคยดูแบบ เมะมาก่อนนะครับแต่ภาพสีสวยมากเดียวจะแวะไปหาดูเมะต่อ 555 ::Hunger::

ว่าจะมาแนวนี้จบแฮปปี้สิแปลก

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มาแนวนี้ส่วนมากไม่น่าจะโดนคนเดียว  เผลอๆน้องน่าจะโดนไปด้วย

เองก็ตายง่ายเกิ๊นนน

broncho

เด๋วนี้อนืเมะมาทำการ์ตูนเหรอ รู้สึกแปลกๆ  สารภาพว่าก่อนตอบเม้นถูกอีดิทคนอื่นสปอยหมดแล้วอ่ะ

ต่อไปสองพี่น้องนี้จะให้...คุมแก๊งค์แน่ๆ  งิงิ