ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[PIero] Shichinin no Mama คัดตัวคุณแม่ ตอนที่ 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 11, 2020, 07:25:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

นึกถึงเรื่องคุณแม่ทางเลือกเลยแฮะ
ดูจากชื่อเรื่องน่าจะรู้นะว่ามีกี่ตอน

01

05

06

07

08

09

แปลจนจบแน่นอน แต่จะโพสที่นี่รึเปล่าขึ้นอยู่กับยอดเมนต์
โดยเฉพาะ Edit คุยกันหลังอ่านว่าโดนใจแค่ไหน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yopern

นมใหญ่ทั้งสองคนเลย ไม่น่าจะรอดนะ

edit ตกลงคัดตัวหาแม่หรือหาเมียกันแน่ แถมมีมาคัดตัวเรื่อย อย่างนี้ก็เพลินไปซิ

Kingkong Keang

มาพร้อมคู่มือเลย แต่เปิดเรื่องมาเอากันเลยนินะอยู่ในคู่มือป่าวหว่า
แม่แต่ละคนคัดมาใหญ่ๆทั้งนั้น สุดท้ายตัวคนหามาต้องโดนด้วยแน่เลย

goorboyI

ดูจากชื่อเรื่อง คุณแม่ 7 ตอน เมท 1 ตอน 8-1 อีก 1 ตอน รวมเป็น 9 ตอนแน่ ๆ

คู่มือมันแปลก ๆ นะ หาแม่หรือหาเมียเนี่ย

MooOon

ขอบคุณมากๆครับ ของอาจารย์ท่านนี้ไม่ปวดตับเเน่นอน เเต่เนื้อหามันจะแปลกๆ

เรื่องก่อนหน้าฮาเร็มก็จริง เเต่ไม่ชอบตอนพระเอกมันเป็นเด็กทารกอะ แปลกๆ

เพิ่งอ่าน จิโตะเสะมาด้วย จิตตก มาเจอเรื่องนี้ค่อย ยิ้มได้หน่อย ฮาตรง คุณก็คิดได้นะ

ถ้าผมรวยจริงจะมาอยู่หอโทรมๆนี้ได้ไง 555+ เข้ากันมากกับคนดูเเลหอ

----------------------------------------------------------------------

เอาจริงๆผมเพิ่งคิดได้ มันหาเเม่ให้พระเอกนี่หว่า ไม่ได้หาคู่เซ็กนอนกัน เเม่งมาถึง

เอาเเม่ตัวเองซะงั้น โหดสลัดผักมาก ดูๆไปสาวเเว่นก็ไม่น่ารอด เเต่เอาจริงๆคนเเต่งเรื่องนี้

เดาง่ายนะ น่าจะจบฮาเร็ม ทำไมต้องเลือก ก็เหมาหมดไปเลยสิ ^^

cking

แม่หรือเมียย นมขนาดนี้อ่ะ

โอเคแม่ ที่เป็นเมียทั้ง7  ::GiveMe:: ::Shy::

neokiseki

ตอนจบต้องมีเข้าใจผิดบ้างแหละ แต่ได้มาทุกคนละ

หน้าตาผญเหมือนไม่ได้มีอารมณ?ร่วมอะไรเลย ทำเพื่อเงินสินะ

ddcc

ผมแปลไม่ออกด้วยสิ ชินี่มัน4สินะ ทดสอบ4คนหรอ ผมว่าอาจมีตอนพิเศษเป็นเมด ส่วนมากคนแรกมักเป็นนางเอก เจ้าของหองั้นเหรอ แต่แต่งงานไม่ได้นะเออ งั้นก็คงไอพระเอกไอเอ็กซ์แม่ ทำไมผมถึงรู้สึกเจ้าของหอมันดูอยากได้เงินแหะ หวังว่าผมจะคิดมากไป ว่าแต่คู่มือคุณแม่มันเขียนงั้นจริงเรอะเห้ย คุนเมดไม่เห็นรู้เรื่อง เจ้าของหอมันโมเมเองปะเนี่ย แต่จัดว่าเด็ด555

muramaza

Phoowadol

เจอหน้า7 ฉากเด็ด ประชันโนตม ของทั้ง2สาว เล่นเอาผม อึ้งไปเลย55........
   เอ....เงื่อนไขเขาให้หาแม่นี่นา.....แต่ไหง เจ๊ ถึงได้เอาใจ ไอ้หนุ่มนี่ ขนาดนี้นะ....กะเป็นผู้ชนะเต็มที่สินะใช่แะ ::Pull::..อิอิ
   เฮ้ย......เดี๋ยวนะๆ....ผมว่านะคนนี่น่าจัดก่อน ใครเลย น่าจะเป็น นังเมด โนตมคนนี้ มากกว่านะเนี่ย นี่เขาให้แค่สังเกตการณ์นะ  ไม่ใช่ มาถ้ำมองเขาแบบนี้ สงสัยจังว่า นางจะกาทางระบายมั่งรึเปล่าน๊าาา.......สาวเมดลุคนี้มันน่าโดนจริงๆ..โอ๊ยยยย
    ตกลง สาวๆที่เข้าร่วมแข่งขันนี่ เขาคัดที่หน้าอกเป็นหลักสินะครับ....อิอิ

Ppcub Jjip

พระเอกมึงลูกเมียน้อยปะวะ พ่อรวยชิบแต่มาอยุ่หอแบบนี้ ชีวืตตตตต

ว่าแต่ทำไมผญมันสูงกันจัง180

jek555

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ

คนที่สองจะรอดไหมเนี่ย

sexsuremami

::Cheeky::งบน่าจะเห้รหาสะใภ้มากกว่านะครับนี้แบบนี้จัดการมรดกหมดเลย

mawinxxx102

นมใหญ่ทั้งคู่  ไม่เอาเป็นแม่เอาเป็นเมียเลย

mawinxxx102