ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[PIero] Shichinin no Mama คัดตัวคุณแม่ ตอนที่ 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 11, 2020, 07:25:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

negazero

รออ่านครับ แต่พล็อตแบบนี้คงไม่ใช่ว่าหาแม่จริงหรอกนะ

คนแรกผ่านไป คนต่อไปจะเป็นใครล่ะนั่น

tadds

มาแนวนี้ไม่มีแค่สองคนแน่ แต่สุดท้ายคงจบแบบฮาเร็มสินะครับ
edit:คนที่สองมาแนวโหดสินะ แต่สุดท้ายโดนแล้วหวานแน่เลย

oppoeiei

หืมมอยากมีคนมามัครแบบนี้บ้างเลย

เลือกยากเลยแนวใจดีกับโหดๆ

sovereignty.artmagic

ว่าวเมดสาวแว่นสุดยอด ลายเส้นจารตนนี้้อ่านเรื่อยๆเมานมได้เหมือนกันนะเนี่ย

nekki

เปิดมาตอนแรกเอากันแล้วนี่มันหาเมียให้มากกว่าแม่ละมั้ง หรือว่าพ่อชอบแนวinsec

โอ้ แถมมีแม่มาให้คัดเลือกอีก7คน ผมว่าได้ท้องกันทุกคนแน่

numkrieng

::Glad:: ผู้ร่วมอุดมการณ์ ใหญ่ทั้งคู่
งานนี้ต้องได้คนดีๆแน่นอน
แค่คนแรกก็หนักแล้ว ต้องบุ้นคนต่อไปว่าจะหนักกว่าไหม

ti ok

ไอ้เด็กนี่มันโชคดี จริงๆ จะได้เย็ดผู้หญิงนมใหญ่ๆ ตั้งหลายคน

kpkp

คัดตัวคุณแม่ได้คนไหนยังไม่รู้ แต่เปิดเรื่องมานี่มีแม่พันธุ์ชั้นดีนมโตๆมา2แล้ว

รอติดตามว่าคุณเลขาจะเข้าร่วมคัดตัวด้วยมั้ย
I love Xonly

Nabisca Sathu

อูย เห็นตอน2 ทำไมไม่คุ้น ที่แท้ไม่เคยอ่านนี่เอง เนื้อเรื่องตอนแรกก็นะ มาค้นหาแม่นี่จะหายังไงง่ะ เอากับแม่เหรอ -.- เดาเอานะครับ อิอิ

อูย พระเอกนี่ก็ได้หลายรอบจัด พอรวย สาวๆวิ่งเข้าใส่ใหญ่เลยนะ ท่าทางจะมีเป็น100ตอนอะแบบนี้ 555+

vigo

ผู้ดูแลหอคงอยากเป็นแม่จริงๆสินะ หรือไวังอะไรบางอย่า 

จะถูกตัดสิทธิมั้ยน้าเพราผู้จัดการมรดกมาแอบเห็นแบบนี้

BlacKKero

เรื่องนี่ นมใหญ่กันทุกคนแน่น ฮาๆๆ

แบบนี่ไม่ใช่คุณแม่แล้วแระ คนแรกยังขนาดนี่รอดูคนต่อไปเลย เหมือนสายแข็งนะ

lordcas007

dude0998

ศึกเลือกแม่นี้น่าสนใจจริงๆ ของอาจารย์คนนี้ หน้าอดหน้าใจจัดเต็มเหมือนเดิม

*** คัดแม่แต่ได้เมียนะ  ::HeyHey:: ตอนหน้าสายโหดสิเนี่ย