ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 21 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 12, 2020, 12:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

Chut

p_hart

::HeyHey:: วันนี้จะได้สวิงกับ สองสาว มินต์กับแก้ม หรือเปล่าครับ ท่านโทน

wolfsburg7

เจ๊หมิวหายไปไหน จะเคลียร์ได้มั้ย พี่เตยอีก
สุดท้ายก็กลับมาอยู่ในโคจรเดิมอีกนะ

ชาย ชรา

รีบกลับมาเปิดร้านต่อเลยครับ
ทิ้งท้ายไว้แบบนี้ผมFCน้องมิ้นน้องแก้มก็นอนไม่หลับต้องตั้งตารอตอนต่อไป

♤judas♤

ยังไงกันเนี้ย2สาว..มิ้นต์จากคุยพูดน้อยกลายไปคนช่างพูดส่วนแก้มกลับไม่ค่อยพูดแถมเหมือนอยากจะพูอะไรแต่ไม่พูดอึกอักอยู่นั้นล่ะ

pliwds

ยุ่งยากกันไปใหญ่ สามสาวก็ไม่ยอมจบ คนออฟฟิตก็รุกคืบ สาวฉิ่งก็มาแรง ... เหมาหมดเลยก็ง่ายดีนะ
ยังไม่ได้ไปร้านเกมส์เสี่ยกอลฟ์นะเนี่ย ... หลายเรื่องเริ่มต้นที่นี่ (ได้กินน้องบุ๊คมั๊ย)

peddo

คิดเยอะดีจัง ผู้หญิง​เขาคงชอบผู้ชายทำนองนี้ แต่ถ้ายื้อนานอาจล้มทั้งกระดาน พี่สาวเลสทั้งสองคงลองซ้อมกันมาพอสมควร​น่าจะอยากลองของจริงบ้าง มีตราสามแม่ครัวรับประกันอยู่ แถมขนาดและจำนวน​ถุงยางก็บ่งชี้อะไรบางอย่าง
แก้มน่าจะมีปัญหา​แหละ แต่ไม่รู้อะไร ตอนนี้ไม่เอา... ก็ได้ แต่ขอคำเฉลยหน่อย
ขอบคุณ​ครับ
โอย หัวกะด. ไม่แห้งเลยครับ อิฉาสุดๆ แต่วันนี้พูดถึงแม่ครัว แม่ครัวก็มาน่าจะไม่ได้เปื้อนน้ำอย่างว่านะครับ คงจะเลือดและน้ำตามากกว่า อิอิ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: peddo เมื่อ กรกฎาคม 12, 2020, 09:57:46 ก่อนเที่ยง
คิดเยอะดีจัง ผู้หญิง​เขาคงชอบผู้ชายทำนองนี้ แต่ถ้ายื้อนานอาจล้มทั้งกระดาน พี่สาวเลสทั้งสองคงลองซ้อมกันมาพอสมควร​น่าจะอยากลองของจริงบ้าง มีตราสามแม่ครัวรับประกันอยู่ แถมขนาดและจำนวน​ถุงยางก็บ่งชี้อะไรบางอย่าง
แก้มน่าจะมีปัญหา​แหละ แต่ไม่รู้อะไร ตอนนี้ไม่เอา... ก็ได้ แต่ขอคำเฉลยหน่อย
ขอบคุณ​ครับ​
อิหยังว่ะ เอายังไงกับแม่นางทั้งสองคนดีเนี่ยแถมเจ๊เตยอีก ปวดหัวแทนไรต์เลย เรื่องเจ๊หมิวก็ยังไม่เคลียร์ ตายแน่ๆ