ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyama] ANEMONE ดอกไม้แห่งสายลม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 13, 2020, 06:27:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องราวรักๆซึ้งๆ (32หน้า)
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

totozar

ผู้ชายเป็นฝาแฝดหรอ ผู้หญิงถึงเข้าใจว่าเป็นแฟนตัวเอง

#จบดีนะดูมีความสุขเลย(แบบนี้ไม่ntrนะตายแล้วไม่นับ)

kenata

สงสัยจะเป็นว่า พี่น้อง จะหน้า คล้าย กันมาก ล่ะมั้ง เลยมองผิด
ตอนแรกคงมึนๆ เพราะเพิ่งฟื้น เลยเรียกผิด บักพระเอกเลย พูดไม่ออก+ไม่กล้าพูด
สุดท้าย นางเอกเราก็ จำได้เอง เหมือนกัน

edit : เหอ เหอ จัดเต็ม กันแบบนั้น ดีที่แค่ ขาหัก ถ้ามีผ่าตัดล่ะก็แผลเปิดแหงๆ

::Oops::

yopern

ถึงจะเป็นน้องแฟนแต่ก็แอบชอบเขาสิท่า บอกตัวตนไปเลย

edit จบแบบมีความสุขย่อมสวยงามเสมอ

naris1423

ท่าทางตัวปลอมทำหน้าที่เป็นตัวจริงได้อย่างดีเยี่ยมเลย พี่น้องฝาแฝด มันดีแบบนี้นี่เอง
แต่ก็น่าสงสัยตรงที่ ทำไมต้องแกล้งทำเป็นไม่รู้ด้วยละว่าเป็นน้องชายของแฟน

จบแบบมีความสุข น้องชายได้แฟนพี่ชายมาเป็นเมีย แถมยังมีลูกด้วยกันอีก

กินโทกิ

เป็นพี่น้องคล้ายกันสินะ แต่เหมือนผ่านไปสักพักนางเอกรู้ว่าเป็นคนละคน

จบแฮปปี้...ฟินฟินกันไป

Kit.m555

พี่น้องเหมือนกันนี้เลยเหรอเนี่ ::Hmmm::
ตอนแรกๆนี่มาดราม่าสุดๆ ::Horror::
เดาตอนจบ : ต้องเฉลยแล้วละเจอเธอเอยปากก่อน ::Shout::
EDIT : กำลังคิดว่า กายภาพบำบัดอยู่ไม่ใช่เหรอ ผู้หญิงไหวด้วยแหะ ::Hmmm::
และเตียงที่ซั่มกันในโรงพยาบาลใช่ไหม ::HeyHey::

ฮ่ะๆ H มังงะน่ะ อย่าคิดมาก

MooOon

สงสารพระเอกนะ คิดว่าคงชอบนางเอกมานานเเล้วเเต่ตัดใจเพราะ นางเอกรักกับพี่ชาย

เเต่ ชะตา ดันให้มาครองคู่กันละมั้ง สงสารพี่ชายพระเอกนะ 555+ เเต่ก็ตายไปอะดีเเล้ว

เรื่องนี้จะได้จบดีๆ ขอให้จบเเบบนาเงอกตัดใจจากคนพี่ได้นะ ไม่งั้น การมองพระเอกเป็นตัวเเทนไป

ตลอด โครตจะน่าสงสารพระเอกเลย ยังดีดูเหมือน เอะใจได้

--------------------------------------------------------------

จริงผมชอบจบอะไรที่่เเบบมีลูกเเบบนี้นะ เเต่ไอ้ฉาก ที่นางเอกบอกรักพระเอกมัน เร็วไป

จนผมรู้สึกขัดๆเเบบแปลกๆจะว่าไงดี มันควรอธิบายสักหน่อยว่า ยังคิดถึงพี่ชาย

เเต่พี่เขาก็ไม่อยากจะเห็นนางเอกต้องเศร้าเพราะเขาอะไรก็ว่าไป บลาๆๆๆ เเต่นี่คือเเค่บอกว่า

อยู่ด้วยกันตลอดก็รักเลยหรอ คือมันดูใจง่ายไปนะ เเต่ก็เข้าใจว่าหน้ากระดาษมันน้อย เเต่อ่านไปเเล้ว

มันไม่ลื่นไหลจริงๆอะละ เเต่ชอบตอนจบ+ลายเส้นมากๆ ขอบคุณที่แปลเเนวฮิลลิ่งให้ได้อ่านครับ ^^

ถ้าขืนอธิบายมากไป ก็กลายเป็นละครน้ำเน่าไทยซิครับ

คงเเบบท่านว่า จริงๆ ผมอยากเห็น หน้าตา พี่ชายพระเอกสักนิดนะ ว่าเหมือนพระเอกขนาดไหน  ^^

nowermore

น่าจะความจริงเปิดเผยแล้วช๊อคเสียสติไปเลยป่าว

---

อ้าวแฮปปี้เอนดิ้งซะงั้น โทนตอนเริ่มมันดูหม่นๆแท้ๆ

kazu36

สงสัยสุมิเระจะรู้เรื่องมาสักพักแล้ว
รับช่วงดูแลต่อจากพี่ชายเลย

Boran Mark

ผู้หญิงแรกๆ อาจไม่รู้แต่ต่อมาก็ต้องดูออกว่าเป็นใคร ก็ขอให้สมหวังทั้ง 2 คนนะ
edit:แฮปปี้เอนดิ้ง มีชีวิตที่สมบูรณ์ น่ารักครับ

keatmano

ผู้หญิงก็คงรู้นานพอสมควรแล้วหล่ะ แต่หล่อนก็คงประทับใจและเริ่มรักเจ้าหนุ่มที่คอยมาเป็นกำลังใจ และช่วยเหลือตลอดเวลาที่ป่วยอยู่ ... จบแบบแฮปปี้ทั้งสองคนแน่นอน

เป็นครอบครัวที่มีความสุขดีจัง

mrsilver

มันยังไงนี้เดินเนื้อเรื่องมาแรกงงเลยที่ผญเรียกผชคนละชื่อนี้คือผชมีพี่น้องฝาแฝดใช่ไหมนี้

สรุป ผญ ตื่นมา คุยกันเรื่องความหลังที่เกิดอุบัติเหตุแล้วพี่ชายพระเอกตายมุงมาก็มาเอากันหลังตื่นนี้นะแต่ก็จบแบบแฮปปี้ดีน้องชายดูแลผญต่อจากพี่ 555

teet

เนี่อเรื่องเหมือนหนังเหมือนละครเลย ว่าแต่ฉากเลิฟซีนจะร้อนแรงไหมเนี่ย

fallenversa

ตัวละครหญิงที่มีตาตกๆแบบนี้ นึกถึงดาราไทยหลายคนที่มีแววตาเศร้าสร้อย มันน่าสงสารบอกไม่ถูก น่าเย็ดไปอีกแบบ 555555
...
เออ จบเรียบง่ายดีนะ ผช.ดี ผญ.ดี ไม่มีพิษภัย เหมาะกับอารมณ์แจ่มใส ละครไทยสุดๆ