ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyama] ANEMONE ดอกไม้แห่งสายลม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 13, 2020, 06:27:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evilbenz

ผมว่าตอนจบน่าจะสมหวังครับ สุมิเระ น่าจะรู้ความจริงตั้งแต่ต้น แต่แอบชอบไทชิเหมือนกัน ก็เลยตามน้ำไปครับ

Edit : ใกล้เคียงกับที่คิดเลยครับ แต่อาจจะไม่รู้ความจริงแต่ต้น แต่สุดท้ายความดีของไทชิก็เอาชนะใจได้ครับ ทำให้มีครอบครัวที่อบอุ่น พี่ชายน่าจะตายตาหลับครับ

goorboyI

น่าจะได้เอากันแหละ แต่ไม่ได้เป็นแฟนกัน ผู้หญิงน่าจะแค่เหงาเพราะแฟนตายไป

อ่าว เดาผิดแฮะ แต่งกันกันเลยหนิหน่า ว่าแต่เอาในรพ.นี่สุดยอดไปเลย ต้องเสียวมากแน่ ๆ

l2aito

เอ้า จะรู้ก็รู้เฉย ได้เหรอคุณ
ก็คงจบสวยแหละมั้งแบบนี้ แต่จู่ๆ มาพูดงี้นี่...  ::Doubt::

เอาน่ะอย่างน้อยๆ ก็จบสวยละนะ
ดีกันทั้งคู่ แบบนี้ ' 3'

akerue

ฝาแฝดกันเหรอถึงจำกันไม่ได้

จบได้แฮปปี้ดี แต่เวลาผ่านไปเร็วเหลือเกิน มีลูกกันซะแระ

aVesta

นางเอกเข้าใจผิดว่าเป็นคนพี่สิน่ะ พระเอกก็แอบเศร้านิดๆที่ต้องมาหลอกแฟนพี่ชาย

ยังดีที่จบแฮปปี้เอน มีลูกกันด้วยแฮะ

hippopov2

พี่น้องหน้าเหมือนกัน จนจำคนรักตัวเองไม่ได้ขนาดนี้เลยเรอะ ไม่แน่แค่อยากให้น้องแฟนเป็นที่พึงทางใจให้ซะมากกว่า แบบยังทำใจไม่ได้ประมาณนี้

จบแบบแฮปปี้ซะด้วย ไม่แน่ใจจิงๆก็รักไอ้ตัวน้องชายมานานแล้วนะ พอคนพี่ตายเลยเหมือนไม่ต้องเก็บเอาไว้แล้ว

xjohn

พอรู้ว่าเป็นน้องของแฟน คงรับไม่ได้มากกว่า คงเสียใจ
พออ่านจบ เพราะคงดูแลตลอดที่บาดเจ็บและความตั้งใจ เลยมอบความรักให้กับน้องของแฟน แบบจบแบบมีความสุขเลย

biggiggog

งานนี้ต้องลุ้นว่า สาวเจ้าจะยอมรับได้แค่ไหน

พอเปิดใจก็ใส่กันเลยรึ
จบแบบแฮปปี้ก็ดีไปอย่างเนาะ
ขอบคุณครับ

baycon

อ่าว นางเอกรู้อยู่แล้วนิ ก่ะหลอนหรออ

555 ไม่คาดคิดว่าจะจบลงแบบง่ายๆขนาดนี้ ในหัวมันไปไหนต่อไหนแล้วไม่รู้ ทั้งแบลคเมย์ หักหลัง 555

นายไข่ย้อย

ตอนจบ คงได้เลียแผลใจให้กันและกันแน่นอน มาเป็นตัวแทนของพี่ ::Thankyou::

จบแบบนี้ก็ดีแล้ว ไม่อยากให้มีอะไรปวดตับมาก
อิอิอิ

xfreestylex

นางเอกก็น่ารัก รับช่วงต่อแทนพี่ชายก็ละกัน

ก็เป็นไปตามนั้น

bigboy001

::Thinking::  มาแนวละครน้ำเน่าเลย พี่ชายตายห่าน น้องชายมาดูแลแฟนพี่ชายแทน แต่ใจจริงอยากแอบกินตับๆๆๆรัวๆ สุดท้ายก็มาลงเอยบนเตียงคนไข้ ...และพอน้ำแตกก็อาจจะแยกทางก็เป็นได้...  ::Thinking::

EDIT อ้าวกลายเป็น แฮปปรี้ๆๆๆ รัวๆ เอนดิ้ง แบบมีลูกกันเลยด้วย โหวววอิจฉาเว้ยเห้ย

mspeed

พี่น้องหน้าเหมือนกันมากหรือเป็นแฝดกันหรือเปล่านะครับ
แอบชอบอยู่ด้วยแต่จะลงเอยแบบไหนต้องเอาใจช่วย
พี่ชายคงดีใจมากๆที่คนรักทั้งสองลงเอยกัน

joulez

จบสวยครับ เป็นแฟนกันแน่นอน ถึงตอนแรกจะเข้าใจผิด แต่ก็จะรู้ตัวแล้วประทับใจแทน

สุดท้ายก็ได้กายภาพบำบัดฉบับพิเศษ หายไวเลย

everythink

เริ่มต้นออกจะดูเศร้าๆ นึกไม่ออกว่าจะมาแบบไหน

สุดท้ายก็แฮบปี้เอนดิ้งนี่เอง