ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดอกไม้ รอยด่าง ความรัก..... ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, กรกฎาคม 14, 2020, 10:02:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rexmost gizmo

จรัญ บุญชู

โชคเข้าข้างจริงๆ...อุตส่าห์วางแผนไว้ดิบดี...น้องเอื้อยก็จากไปเสียก่อน...แต่ก็ยังมีน้องนัฐนะลุง

singkanong

อ้าววนางเอกกลายเป็นน้องนัฐแล้วน้องดิวล่ะจะทำยังไง จะบบแบบไหนหนอ

sofee

ขอมีลูกเลยหรอครับแล้วน้องดิวล่ะ
เดาไม่ถูกแล้วว่าใครจะเป็นนางเอก

swgxxx26

takumazasa1999

รูปคุณนัฐนี้หุ่นน่ามากตาก้อนทำบุญด้วยอะไรถึงได้เธอ

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

aoraer

บอกรัก คุณนัฐ แล้วน้องดิวล่ะ อย่าเพิ่งจบนะครับสนุกมากเลยครับ

แน่นอนจริงๆครัช

anigkanjana

หายไปนานเลยครับ ยินดีที่กลับมาอีกครั้งนะครับ ขอบคุุณที่ต่อเรื่องราวให้พวกเราได้อ่านกันครับ และก็อยากให้ตาก้อน ได้ครองรักกับทุกคนเลยครับ

canconshoo

รอตอนต่อครับ หวังว่าซีรีย์นี้จะยาวนะครับ

subanrl2

ถ้ามีลูกด้วยกันแล้วจะลงเอยยังไงหนอ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

Manoptana

เฒ่าก้อนทำให้ณัฐยอมจนกระทั่งมีลูกด้วย ก็เป็นการแก้แค้นที่สุดแสบ นายบรรพตได้กระอักเลือดแน่