ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดอกไม้ รอยด่าง ความรัก..... ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, กรกฎาคม 14, 2020, 10:02:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

room99

ตาก้อนได้อีกแล้ว คนนี้สาวกว่าสวยกว่าด้วย อ่านแล้วเสียวมาก

Chai Mas

มโน สกลนคร

ผิดแผนเอี้อยก็ไปซะนั้น 
น้องดิวก็อยู๋จะให้นัฐท้องซะแล้ว

rasta

ถ้ามีซีนของเมียกับลูกสาว ของตาก้อนจะฟินมากเลย

Deep Sea

Ninetin Tinnakorn

ตาก้อนมีความแค้นบังตาต้องใช้ความรักและลีลาโยกละลายความแค้น

Starx

mamton

ตาก้อนแก้แค้นโดยคิดแบคเมล์คุณบรรพต แต่นัฐ รบแทน แบบนี้ นัฐก็คิดจะรับไปเต็ม ๆทั้งหมดเลยเพื่อให้จบ

mamton

สุดยอดตาก้อนจัดหนัก ๆ เลยมีแรงเท่าไรจัดหนัก ๆ 5555

kgerrard

Supertum

อ้างจาก: tdt14023 เมื่อ กรกฎาคม 14, 2020, 11:15:12 หลังเที่ยง
แล้วน้องดิวละครับถ้าน้องดิวรู้เรื่องที่ตาก้อนจะเอาคุณนัฐทำเมียน้องดิวจะไม่เอาเรื่องตาก้อนหรือครับ น่าสงสัยว่าตาก้อนจะทำอย่างไรให้น้องดิวรับได้ ::Shy::อิจฉาลุงจุง

lungme7

โอ๊ย ...อิจฉาตาก้อน  สาวรุ่นๆทั้งนั้น

NanobotS

ตัดจบ เหรอครับ ผมรออ่านตอนต่อนะ เนื้อเรื่องไปยาวได้นะ ปูอดีตเยอะ