ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.10

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 15, 2020, 02:52:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wirapon

รอดูนะครับ ตอนนี้เริ่ม วนลูปเนื้อเรื่องเป็นแบบ ตอนเว้น 2 ตอนแล้วครับ ติเพื่อก่อนะครับ โครงเรื่องได้อยู่

xtazy

รู้สึกไม่ดีแต่ก็ยังทำอะนะ เคนจะได้น้องฝึกงานบ้างหรือเปล่า

anigkanjana

จีบรุ่นน้องดีกว่ามะ​ ส่วนแฟนยกให้เกรซไปเหอะ​ กู่ไม่กลับแล้ว

Q D

จะเอาน้องฝึกงานแทนมั้ย เมียก็ปล่อยไป

ryg123456

ออกกำลังกายหนักแบบนี้ทั้งในยิมสิทั้งบนเตียง มิน่าเบลถึงหุ่นดีแบบนี้

madsside

ทำแต่งานเมียโดนไปหลายดอกแล้ว

ipichai

อย่าเพิ่งรับเกรซเป็นแฟน เพราะเอกรอต่อคิวอยู่นะ ลองกับเอกก่อนจะได้เปรียบเทียบได้

น้องฝึกงาน จะทำให้เคนทำ ot กับน้องเค้าต่อหรือเปล่า

poster007

เมียจะท้องกับคนอื่นผัวก็เอาเด้กอีกคนบ้างสนชุกดี

อัศวิน รัตนแก้ว

รักเคนแต่ใส่เกรซไฟแลบ. มาลุ้นน้องฝึกงานดีกว่า น่าจะมีอะไรให้ลุ้น.

ว่าแล้ว ทรงนิยมเลยเจแปน งานนี้มีผิดกลิ่น ได้ลุ้นแน่ๆ

Channarong Saekow

ส่วนมากเด็กฝึกงานจะเป็นน้องผู้หญิงหน้าตาน่ารัก แน่นอน

Sdddss

ถึงคราวเคนล่อเด็กฝึกงานละสิ

Prik110927

cfp

แฟนไม่มีเวลาให้ กิ๊กก้อเด็ด

Thanee_samsung

ออกกำลังกายเส็ดโดนเยดต่อ เบลอึกมากๆเลย สงสัย มีฟ้าเหลืองแน่ๆ

Nobita Nobituta

สงสารเคนเลย เมียสาวไปเล่นกะชู้ทุกวัน