ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.10

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 15, 2020, 02:52:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpnttn

สงสัยเคนจะได้น้องฝึกงานมาปลอบใจแทนและมัง แต่จะออกแนวไหนดี แยกคู่จบสวยๆ หรือสลับคู่ปวดตับ แบบน้องฝึกงานมีสัมพันธ์กับเกรซอยู่ก่อนแล้ว

ฉลองอยู่ค่ำวันแรก จัดคาโต๊ะทำงานเลยมั้ย

thep59

สงสัยเบลคงติดใจลีลาของเกรซซะแล้ว จะท้องไหมนะ ส่วนเคนนี่มัวแต่ทำงานหรือน่าจะติดเด็กฝึกงานคนใหม่ซะแล้วมั่ง

ziggy2

น้อวฝึกงานน่าจะเป็นสาวแน่ๆเลยงานนี้มีสอนงานกันดีกแน่ๆ

abfun

นิยาม นางแบบ ทั้งสองคน  ผมว่า  ไม่ว่าคนไหนถ้าได้ไปนี่มันสวรรค์ ชัดๆ 555  ส่วนเนื้อเรื่อง ผมว่า หนูเบลคงเพลินกับ ดุ้นอันใหม่จนยากถอนตุวละครับ

St-james

controlx

ตอนแรกมัน ntr นะ
แต่หลังๆ มัน ชู้

แล้วนี่มีเด็กฝึกงานอีก
::Bloody::

BłäčkMäñ_60

เสียเมียไปแล้ว 90% แล้วแหละแบบนี้ พอว่างปุ๊ปก้อไปเอากับเกรซเลย ไม่เคยได่เอากับผัวซักครั้ง เด๋วท้องขึ้นมาจะทำไงนี่

sincethai

เบลหลงเกรซแน่นอนแล้ว ขนาดแฟนยัง้ริ่มไม่สนใจ

thelegendary29

งานสนุกแน่ น้องฝึกงานน่าจะเป็นผู้หญิง

pui10000

ติดใจจนลืมผัวไปแล้วน้องเบล

Sayan Keawpao

ติดใจจนกู่ไม่กลับละ

Man utd

เคนเอาน้องฝึกงานแทนมั้ยเนี๊ย

densanova

มีตัวละครลับ เบลก็ไม่รู้ติดใจเกรซ หรืองอนเคนไม่มีเวลา

drof666

แหมเบลคราวนี้ให้สดแตกในตลอดเลยนะ อย่าลืมกินยาคุมละระวังจะป่องไม่รู้ตัว ::Hunger::

Amt8406

น้องฝึกงาน  เรียกมาอย่างว่าได้ด้วย