ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.10

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 15, 2020, 02:52:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panax

ทั้งเอกทั้งเกรซ เบลโดนรอจ่อคิวแน่ๆครับ

alex2432

เคนนี้ก็ไม่สนใจแฟนตัวเองเลยอ่ะ สนใจแต่งาน จนแฟนสาวของตัวเองไปติดใจคนอื่นล่ะ ::Thankyou::

tossapoln

เหมือนเปิดช่องให้เจแปน

longman_44

เบลติดลมซะแล้ว..ถี่เหลือเกิน

Lion4

เบลติดใจดุ้นใหญ่แบบนี้ เคนลำบากละ

benzlt22

เบลคงกู่ไม่กลับละ เคนเองนี่ก็ทำแต่งานไม่ได้สงสัยอะไรเลย

AssSin01

งานนี้ต้องมีหลุดท้อง!!!  ::DookDig::

Raymond

อย่าบอกนะว่า เด็กฝึกงานเป็นปู้หยิง

blackjack

::Hmmm::  อืม ท่าจะติดใจของใหญ่ไปแหละ

akepong

ถ้าน้องฝึกงานเป็นหญิงก็ขอให้เคนได้แอ้มบ้าง เอามาชดเชยเบลที่น่าจะไปแล้ว

intan

แบบนี้เลย ที่ อยาก อ่าน ..ได้อารม สุดๆเลย

BazillUz

เบลนี้ติดใจเกรซจริงๆไปจัดทุกวัน

พี่เอกเมื่อไหร่จะได้แอ่มเบลน้ออ เกรชทะลวงหลายรอบแล้ว ว่าแต่เคนนี่ลุ้นเด็กฝึกงานครับจะแจ่มรึป่าว แล้วก็ชอบรูปlive chat มากๆเลยครับได้อารมดีเหมือนได้แอบส่องเขาคุยกัน ขอบคุณมากครับ

kobjuk

ในความคิดผมอยากให้โดนเอกหนุ่ม ฟิตเน็ต บ้างจัง แต่มีน้องฝึกงานก็ถือว่าเยี่ยมเลย อิอิ

bmaII

เบลจะโดดหนีไปอยู่กับเกรซหรือเปล่า สงสารหนุ่มเคนจะต้องทำงานจนแฟนลา