ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.10

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 15, 2020, 02:52:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: nakata32 เมื่อ กรกฎาคม 15, 2020, 07:02:23 หลังเที่ยง
หุ่นน้องภากับน้องฝนนี่พอดีกันเป๊ะเลยนะครับ แต่ถ้าให้โหวตในความน่ารัก ทะเล้น ผมว่าน้องภาเหมาะที่จะเป็นน้องเบลมากกว่าครับ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
ขยันมันก็ดีแต่ไม่ห่วงแฟนแบบนี้จะดีเหรอนายเคน

susu555

Lactasoy Milk

แฟนนี่เป็นส่วนเกินในชีวิตไปแล้ว

hamyaiyao

เบลเราใจแตกแล้วกู่ไม่กลับแล้วเคนเอ่ย

Nuum123

เหมือนเบลไม่ค่อยสนใจเคนละ

rinrin

เบลปล่อยเคนไปเหอะ สงสารเคนละงานนี้

modx000

สงสัยเคนจะได้น้องฝึกงานมาปลอบใจ

Kamkwaunmarisa Kamkwaun

ติดใจจนไม่อยากจะลืมมั้งน้องเบล

Nick24

โดน เกรซทั้งวันแบบนี้ ติดใจแน่

MAC

เพื่อนกันก็รู้ทันกันไปหมดนะครับสอนงานน้องใหม่เรื่องงานหรือสอนเรื่องอื่นนะฮิๆๆๆ ::Me?::  ::Shy::

Weerapong.norasrn1970

เคนคงไม่ว่าเพราะเขาชอบเอง

toshihiko

โดนแตกในจนติดใจ ว่าแต่น้องฝึกงานนี่

notkey

งานนี่ต้องจัดหนักน้องใหม่บ้างแล้วละ เคนนน

Navavee Stronger

ถึงเวลาให้พี่เคนได้มีบทกับน้องฝึกงานบ้างแล้ว จะได้ทัดเทียมกับเบลบ้าง

thetwo

โอ้ มีตัวละครใหม่ ท่าจะยาวกว่าที่คิด นึกว่ามีแค่เบลกับเกรซ