ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความหลังกับพี่่สาวแฟน​ ภาค​ 2/2

เริ่มโดย kpl, กรกฎาคม 16, 2020, 02:14:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

พี่สาวแฟน​ : น้ำเธอเยอะมากเลย.ฉีดเข้าแรงมาก
ผม​ : ระหว่างพี่​ ร.กับ​พี่​ ช.และผมน้ำใครเยอะกว่ากันอะพี่
พี่สาวแฟน​ : ของนายเยอะสุดละ.. ถ้าพี่ไม่กินยาสงสัยท้องแน่ๆ.แล้วเวลาเอาแฟนน้ำเยอะแบบนี้ปะนี่.. (หัวเราะ)..
ผม​ : กับพี่นี่ละเยอะกว่าเยอะเลย...ชักติดใจรสเสียวพี่แล้วสินี่...แล้วผมก็ดึงควยออกจากหีพี่ตูน.น้ำเงี่ยนไม่รู้ของใครไหลตามออกมาแล้วพี่ตูนกับเอาผ้ามาเช็ดหีตัวเองและลำควยของผม.แล้วเราก็นอนพักเหนื่อยกันต่อ(พี่ตูนนอนหนุนไหล่ผม)
พี่สาวแฟน​ : ติดใจได้แต่ห้ามเผลอนะ.. อย่าลืมละว่า.. คือความลับของเรา
ผม​ : ผมไม่ยอมหลุดหรอกพี่.. เดี๋ยวอดกินน้ำหีพี่อีก
พี่สาวแฟน​ : ตาบ้า.. (เอามือมาตีผมนิดหนึ่ง).. เขินนะ.. ว่าแต่ดูนายชอบกินจังหีนี่อิจฉาน้องตัวเองเลยที่โดนนายกินหีทุกวัน
ผม​ : แล้วพี่​ ร.ไม่ทำให้เหรอ..
พี่สาวแฟน​ : ทำบ้าง... แต่เวลาทำเขาก็ทำแป๊บเดียว.ไม่เคยถึงคาปากเขาเลย.ช่วงแรกๆที่คบกันทำบ่อย.. ส่งสัยเบื่อหีพี่แล้วมั้ง(หัวเราะ)​
ผม : หีแบบนี้.. ไม่เลียนี่น่าเสียดายมากเลย.ว่าแต่พี่​     ช.ได้ติดต่อพี่อยู่ไหมคับ.เพราะเห็นบอกว่าเขาอยากคบพี่เป็นแฟนนี่.. แสดงว่าเขาไม่รู้รึว่าพี่มีแฟนแล้ว.แถมมีผัวน้อยอีก.. อิอิ
พี่สาวแฟน​ : (ตีผมอีกป๊าบหนึ่ง). อีตาบ้า.พูดไรน่าเกลียด(หน้าแดง). ก็คุยกันเกือบทุกวันละแต่คุยไม่นานเหมือนนาย.
ผม​ : แล้วเขาไม่อยากเจอพี่อีกรึ
พี่สาวแฟน​ : รบเล้าพี่ทุกวันให้พี่ให้คำตอบเขา.จะมาหาตลอดเลย.แต่พี่ต้องพลัดเขาไปตลอดบอกขอตัดสินใจก่อนจนเมืออาทิตย์​ที่แล้วเลยนัดคุยกับเขาและบอกเขาทุกอย่างว่ามีแฟนแล้ว.
ผม​ : แล้วเขาว่ายังไงละ
พี่สาวแฟน​ : เขาก็บอกน่าเสียดาย.แต่เขาพร้อมที่จะรอ.ถ้าพี่ต้องการเขาโทรหาเขาได้ตลอดทุกเรื่องและเขาขอคบกันแบบนี้ต่อไป.
ผม​ : แบบนี้คือแบบเราสองคนนี่รึ.. 555.แสดงว่าวันนั้นก็โดนพี่​ ช.พาขึ้นสวรรค์​ด้วยอะสิ
พี่สาวแฟน​ : ใช่.เขาขอว่าคืนนี้อยู่กับเขาได้ไหม
ผม​ : แล้วพี่​ ร.ไม่มาหาพี่รึ​ ไม่ได้เจอพี่​ ร.รึ
พี่สาวแฟน​ : แฟนพี่เขาไปงาน​ ตจว.คืนนั้นเลยไม่ได้เจอกัน.. ก็ต้องนัดวันที่สะดวกไหมละ
ผม​ : ใช่วันนั้นแน่เลย.. คุยกับผมแป๊บเดียวแล้วบอกง่วง.วันนี้เหนื่อย.. ใช่วันนั้นไหม
พี่สาวแฟน​ : (หัวเราะ). ช่างจำจริงนะนายอะ.ใช่วันนั้นละ..
ผม​ : เล่าเลยว่ายังไง.(ตอนนี้เราสองคนเปลื่อยเปล่านอนคุยกันอยู่บนเตียง)​
พี่สาวแฟน​ : ก็หลังจากคุยกันแล้ว.ที่บอกเขาขอคืนนี้ให้อยู่กับเขานั้น.พอตกลง.เขาก็พาไปหารีสอร์ทในจังหวัดใกล้ๆนี่ละ.เสื้อผ้าก็ไม่ได้เอาไปเอาไปมีชุดเดียวคือชุดทำงาน.(โชคดีวันรุ่งขึ้นเป็นวันหยุด)​พอถึงรีสอร์ท​พี่ก็ขอตัวไปอาบน้ำก่อน​ ก็กำลังอาบน้ำอยู่ปกตินี่ละ.. ช.มาเคาะประตู.พอพี่เปิดออกไป​เห็น​ ช.ยืนอยู่หน้าประตูถอดเสื้อผ้าออกหมดเลย.. ควยเขาแข็งตั้งอยู่สายตาพี่จ้องควยเขาสลับกับมองหน้าเขา.ตัวเองก็โป๊อยู่แบบไม่มีไรปิดบังเหมือนกัน.และเขาพูดออกมาก่อนว่า.. จะได้ไม่เสียเวลาขออาบด้วยนะ.เขาไม่รอฟังคำตอบจากพี่เลย.เดินเข้าไปอาบน้ำเปิดฝักบัวอาบน้ำสบายใจ.พี่ก็ยืนมองเขาอาบน้ำจนเขาเรียกบอกว่า​ มาทำความสะอาดตรงนี้ให้หน่อยสิจ๊ะ.(เขาชี้ไปที่ควยเขากำลังแข็งโด่อยู่)​พี่ก็เดินไปอย่างว่าง่ายเลยตอนนั้นจับควยเขาลูบขึ้นลงและเอาสบู่มาล้างให้เขาเสดเลย(กับแฟนยังไม่เคยทำให้เลยแบบนี้)​ล้างเสดเขาปิดฝักบัวและให้พี่นั่งที่ชักโครกและเขายืนอยู่ตรงหน้าพี่และพี่ก็ดูดควยให้เขาเหมือนดูดให้นายเมื่อตะกี้นี่ละ.เขาให้พี่ดูดของเขาสักพักเขาก็ให้พี่ไปนั่งตรงอ่างล้างมือหันหลังพิงกระจกและขาก็จูบพี่แลกลิ้นกันนิดหน่อยมือเขาก็บีบนมพี่ไปด้วยและเขาก็คุกเข่าก้มลงไปเลียหีให้.อย่างที่เคยบอกละเขาใช้ลิ้นเก่งมาก.พี่ก็เสดคาปากเขาไปตามระเบียบ.เขาไม่ปล่อยให้พี่พักเลยจับควยเขามาถูขึ้นลงที่ร่องพี่​ 2-3​ รอบแล้วกดหัวเข้าไปในหีพี่ดันเข้าไปสุดลำและกระแทกแรงและเร็วมาก.. คงอัดอั้นและเสียวตั้งแต่ตอนโดนดูดละ..เขาเย็ดไม่นานก็ฉีดน้ำเข้าไปในรูพี่..พี่ก็เสดตามเขาไปอีกตามเคย.เสดแล้วก็ล้างตัวมานอนคุยกันที่เตียงใต้ผ้าห่ม(ไม่มีเสื้อผ้ากันสักชิ้น)
ผม​ : (ผมมองไปเห็น​ KY.ในกระเป็าพี่ตูน)​ถึงขั้นต้องใช้​ KY.กันเลยรึพี่
พี่สาวแฟน​ : ก็พี่​ ช.ละซื้อมาจะขอเอารูก้นพี่อะดิ
ผม​ : แล้วพี่ยอมใหมอะ
พี่สาวแฟน​ : ไม่รู้เหมือนกันนะตอนนั้นมันก็อยากลอง.แต่ก็ไม่สำเร็จนะ.เหมือนควยพี่​ ช.เขาเขาไปได้นิดเดียวแล้วพี่เจ็บมาก.เขาก็เลยไม่ฝืนใจ
ผม​ : (พอได้ฟังแบบนั้นควยผมแข็งขึ้นมาอีกเลย.. คิดอะไรแพลงๆขึ้นได้ละ).. พี่ตูนคับผมขอลองบ้างได้ไหม
พี่สาวแฟน​ : พี่ยังรู้สึกแหยงๆอยู่เลยนะ.. เพราะวันนั้นรู้สึกเจ็บมากเลย.. ไม่เอาหรอก.. คนอะไรรูดีๆมีให้เสียบไม่เสียบไปเสียบรูอะไรไม่รู้.. แล้วนายเคยทำเหรอ
ผม​ : ไม่เคยหรอก.. แต่ดูมาเยอะ.จากหนังอะ.. ถ้าพี่ยอมพี่จะเป็นคนแรกของผมเลยละ.. ที่ได้สอดใส่ทางนั้น.เอาอย่างนี้ไหมละถ้าถึวเวลาสอดใส่พี่ทนไม่ไหวบอกให้หยุดผมก็จะไม่บังคับ​ โอเคไหมคับ.(ผมก็อ้อนพี่เขาต่อ)​
พี่สาวแฟน​ : งั้นถ้าพี่บอกให้หยุดต้องหยุดนะ.
      ผมก็รับปาก.. ยอมรับว่าตื่นเต้นมาก.ผมก็เริ่มทันที​ หันไปจูบปากพี่ตูนมือก็ลูบที่หีและสอดนิ้วเข้าไปในรูชักเข้าออกก้มลงไปดูดนมสองข้างและเลื่อนลงไปเลียหีสลับกับเลียรูก้นพี่ตูนไปด้วยบางทีก็ลิ้นเลียหีนิ้วก็ค่อยๆแหย่เข้าไปใสรูก้น.. ทำแบบนี้อยู่นานจนนิ้วสอดเข้าไปได้ประมาณครึ่งนิ้ว.พี่ตูนร้องบอกเสียวจัง.. เลยจับให้พี่ตูนอยู่ในท่าคลานผมก็สอดควยใส่เข้าไปในรูหีกระแทกหีไปพร้อมสอดนิ้วเข้าไปในรูก้นพี่ตูนไปด้วย.. พร้อมชักนิ้วเข้าออกไปด้วยช้าๆ.. เสียงพี่ตูนครางบอกว่าเสียวอย่างเดียวเลย.. ผมเลยหยิบ​ KY ที่วางอยู่ข้างๆมาทาควยตัวเองแบบเยอะเลยละพร้อมทาตรงรูก้นพี่ตูนด้วยและกระซิบบอกพี่ตูนว่า..ผมจะเอาเข้านะ..ได้ยินเสียงพี่ตูนตอบหลับมาแค่คำเดียวว่า.จ๊ะ.ผมค่อยๆดันหัวหยักเข้าไปทีละนิดจนหัวหยักมันมุดเข้าไปหมด.พี่ตูนร้องขึ้นมาว่า..โอ้ย.หยุดก่อน..
ผม​ : เจ็บมากเหรอครับ.. (ผมหยุดดันและแช่ไว้แบบนั้น)​
พี่สาวแฟน​ : ใช่เจ็บ.รู้สึกแน่นรูมาก
ผม​ : พี่เสียวไหม
พีสาวแฟน​ : เสียว
    พอผมได้ยินคำนี้ผมค่อยๆขยับควยเข้าออกช้าๆมือเอื้อมไปบีบหัวนม​ จูบเลียแผ่นหลังำี่ตูนไปด้วยจนพี่เขาก้ทหน้าฟุบลงที่หมอน.. ซึ่งตอนนี้ควยผมเข้าไปในรูก้นพี่ตูนได้สุดลำละ... พี่ตูนร้องออกมาว่า.. แน่นและเสียวจัง.. และผมก็บอกพี่เขาไปว่า.. ผมก็เสียวควยมากพี่​ รู้ก้นพี่แน่นมากๆเลย.. ผมก็กระแทกรูก้นพี่ตูนเร็วขึ้นจนผมไม่ไหวแตกคารูก้นพี่ตูนเลย.. ผมก็ไม่ลืมถามว่า.. พี่เป็นไงเสดไหม.. พี่ตูนตอบกลับมาแบบเสียงหอบๆว่า.. เสดจ๊ะ.. ไม่อยากเชื่อว่าจะเสียวขนาดนี้.แล้วผมก็ค่อยๆดึงควยออกมาจากรูก้น​ มองที่รูก้นพี่ตูนมีเลือดออกนิดหน่อย.เป็นครั้งแรกของผมที่ได้สอดใส่ทางรูนี้และเป็นครั้งแรกของพี่ตูนด้วยที่โดนเย็ดทางรู้ก้น.พี่ตูนเขาก็สารภาพนะว่าตอนแรกก็จะให้หยุดละเพราะเจ็บแต่ตอนที่โดนบี้หัวนมและไซร์แผ่นหลังมันทำให้เสียวจนลืมไป.จนควยผมดันไปสุดลำและพอเริ่มขยับคราวนี้ทั้งเจ็บและเสียวจนตอนหลังๆความเสียวมากกว่าละ.พีตูนก็บอกว่าตอนนี้เริ่มจะแสบรู้ก้นแล้วสิ.ผมเลยบอกพี่ตูนไปว่ารอบหน้าผมขอลองอีกนะ..พี่ตูนมองหน้าผมไม่ตอบแต่ก้มลงมาจูบผมเราแลกลิ้นกันกอดกันเหมือนคู่รักกันเลย..จูบอยู่นานมากจนมีเสียงโทรศัพท์​ของพี่เขาดังขึ้นปลายสายแจ้งว่ารถเสร็จแล้ว.. พี่ตูนเลยบอกผมว่า.. ไปส่งพี่เอารถได้ละ.

แมงโก้ส้นตีน

สุดยอดเลย ได้เปิดซังประตูหลังทั้งคู่เลย

::DookDig::

elviswhat

สุดยอดเลย ได้เปิดประสบการณ์ใหม่แบบนี้ แล้วพี่สาวแฟนก็ติดใจซะด้วยสิ

9toulek

ถ้าไม่เลิกกับแฟนคนนี้ คงได้เอาพี่สาวเขาอยู่เรื่อยๆ แอบเสียดายแทนนิดนึง

swss2511

somc217

ในที่สุดก็ได้ทั้ง สองทางเลย สุดยอดมาก
ขอบคุณครับ

taimon

โอนพี่ตูนจะเดินขาถ่างมั้ยเนี่ยต้องกลับไปรับรถอีก

devilzoa