ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.11

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 17, 2020, 05:50:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tapakron22

::Cold::เกรซคงส่งข้อความมาแน่เลย เงี่ยนคงอยากได้เบลมาเป็นแฟน รอจนรถไฟชนกันอีกแน่เลย

วรวุช พุทธสมาน

เห็นที่เจแปนจะได้ลองเคนแล้วล่ะครับ ก็ดีครับ ต่างคนต่างแยกย้ายกันเสียว  ::DookDig:: ::DookDig::

Pikajoo

เคนจะรู้มั้ยว่า เบลไปยาวเกินกว่าที่คิดแล้ว

bosque

เคนต้องไปหาเจแปนแน่ ๆ เลย

benzlt22

ตัวเปิดประเด็นมาแล้วเคนเริ่มเอะใจ

aoraer

เจแปน จะมาแทนที่เบลไหม อยากรู้ๆ

XQ

จะเป้นยังไงน้อเคนเบลก็อารมไม่ดีพูดกันลำบากอีกละ

Usoop

อ่าวจะเกมส์ไหมเนี่ย

ningnong007

::Crying::ผมว่าตรงหน้าเศร้าลับลังแิบกินกันต่อ เผลอๆแม่งท้องอีก ดรามาแหงๆ เคนไม่ค่อยมีบทเลิฟด้วย

chanky2007

อะไรก็ไม่ดีไปหมด
ถ้าเบลท้องมา จะยังไงต่อล่ะ เคน

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

phu_nun

ต้องพาไปปลอบหน่อยแล้วน้องเจแปน อิอิ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: วรวุช พุทธสมาน เมื่อ กรกฎาคม 17, 2020, 11:40:53 หลังเที่ยง
เห็นที่เจแปนจะได้ลองเคนแล้วล่ะครับ ก็ดีครับ ต่างคนต่างแยกย้ายกันเสียว  ::DookDig:: ::DookDig::
อ้างจาก: ningnong007 เมื่อ กรกฎาคม 17, 2020, 11:52:25 หลังเที่ยง
::Crying::ผมว่าตรงหน้าเศร้าลับลังแิบกินกันต่อ เผลอๆแม่งท้องอีก ดรามาแหงๆ เคนไม่ค่อยมีบทเลิฟด้วย
อ้างจาก: วรวุช พุทธสมาน เมื่อ กรกฎาคม 17, 2020, 11:40:53 หลังเที่ยง
หัวอกเดียวกันย่อมเข้าใจกันถึงจะยืนคนละจุดก็เถอะ เอาใจช่วยนะนายเคนให้รีบตัดปัญหานี้ได้เร็วๆ

สถาพร

เบลคงเบื่อเคนแล้วแน่ๆเลย พยายามตีตัวห่าง

ben2518

ยังไงก็ให้เคนได้ทราบเรื่องบ้างเถอะ ทำลับหลังเคนตลอดเลย

xtazy

น้องมันยังป้องกัน แต่พี่เบลนี่ยิงสดเลยนะ