ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.11

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 17, 2020, 05:50:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อัศวิน รัตนแก้ว

เอาแล้ว ถ้ารู้ความจริงจะเป็นยังไงล่ะ ให้อภัยไปต่อ หรือจะเหมือนเจแปน เคารพทุกการตัดสินใจครับ.

Khuna

เอาแล้วงานนี้มีความลับแตกอะ

Aussadin Bhoonkasem

คำพูดของเจแปนเริ่มสะกิดใจบ้างรึยังล่ะเคน

jayleno

จัดเด็กสาวดีกว่าเคนเอ๊ย

immortalrune

หึหึ​ ติดเอ็นแทนติดแฟนแล้ว​ เผลอๆเมนไม่มา​ ท้องแน่ๆ

Channarong Saekow

ถัาเคนรู้แล้วจะทำใจยอมรับมันได้หรือเปล่า

bosshii

อาการของคนหมดใจรึเปล่านะะ
ปลลุ้นให้มีเรื่องของเจแปนครับบ

x_maner

อ้าว น้องเจแปน ไหงงั้น  โดนมาแล้วรึ

modx000

เลิกเหอะ เอาเจแปนนี่แหละ แจ่ม

Pitor

สงสัยนายเคนจะได้รับรู้เรึ่่่่องราวของเบลมั้ย

oshiris

เจแปนกับเบลนี่ประสบการณ์คล้ายๆกันเลย
ของเจแปนแฟนรับไม่ได้ แต่ของเบลนี่เคนจะรับได้ไหมหว่า

Manoptana

เคนได้ฟังเรื่องเจแปนแล้วกลับมาดูเรื่องตัวเองกับเบลบ้างไหม มันคล้ายๆกันหรือเปล่า แฟนไปมีเรื่องตื่นเต้นกับคนอื่นเหมือนมีชู้แล้วติดใจ

biggiggog

ดูเหมือนเธอเริ่มจะหมดใจซะงั้น
ขอบคุณครับ

deedew

ดูแล้วเลิกแน่ๆ ก็เล่นเอามือไปถอดถุงยางออกเองเลย กับแฟนยังไม่ ยสตน เลย

Nobita Nobituta

เจแปนเปิดใจ แถมเคยมาก่อนน่าจะจัดได้