ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.11

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 17, 2020, 05:50:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangsan

เบลติดใจของเกรซจนถอนตัวไม่ขึ้นแล้วเลยไม่สนใจเคนๆน่าจะไปครบกับเจแปนน่าจะรสนิยมเดียวกัน

Pm Nuttakan

เบลติดใจเกรซแล้วดูท่าจะเลิกยาก

hunter4869

เหมือนกะน้องแจแปนเลย ติดใจของใหม่จนเสียแฟน

maitree_kongton

คนมีชนักติดหลังต้องทำอะไรเพื่อกลบเกลื่อนไปก่อน

mr.supply

เอาละสิครับเคนน้องเจแปนน่าจะสะท้อนมุมคิดอีกมุมให้เคนคิดแล้วละแต่เบลนี่สิน่าจะเตลิดไปแล้ว แล้วทั้งสองคนจะเอาไงต่อละทีนี้

tansatan1

เหมือนนับถอยหลังวันความแตกไปเรื่อยๆ เกี่ยวกับว่าจะความแตกเรื่องไหนกันแน่

Pyasang

จะกลายเป็นเรื่อง4p ละ

pamaaeng

แฟนไปส่งผู้หญิง ก็เลยหงุดหงิด
นี่ถ้าแฟนรู้ว่า .... คงจะยิ่งกว่าหงุดหงิด

hamyaiyao

อย่างน้อยได้เจแปมาเป็นตัวสำรองก็ยังดี ว่าจะได้เอาไหมหนอ

drof666

ได้รู้ความจริงเสียทีนะเคน เป็นไงสมหวังในความอยากกระสันของตัวเองจนปวดตับสาแก่ใจไหม ::Angry::

Phoowadol

บอกตรงๆเลยครับ ว่า ...ผมชอบโมเมนต์นี้จริงๆ สำหรับ สาวเบลกับหนุ่มเคน  ซึ่ง อ่านตอนนี้จบแล้ว ยังรู้สึก อิ่มใจมากๆเลยครับ.....อย่างน้อยๆ น้องเบลก็ยังพอยั้๊งใจได้  แม้ว่า ในอนาคตอันใกล้นี้ อาจมีอะไรเปลี่ยนแปลงไปได้บ้างก็เถอะ  แต่เชื่อว่า สองคนนี้ ยังคงประคองรัก รอดฝั่งแน่.... ::Confident:: ( คิดเองเออเอง )อิอิ

takemeout99

Thanee_samsung

ถ้าเลิกกะเบล ก็คบเจแปนเลย ละทำให้เบลรู้สึกเสียดาย ที่เสียคนดีๆไป

Thekopoz

สงสัยได้เลิกกันแน่ๆ ต่างคนต่างมีคนที่เหมาะกว่ารอรับแล้ว

banyat9

เคนจะเจอข้อความอะไรนะที่เกรซส่งมาหาเบล ความจะแตกเอานะเบล โดนแตกในมาตลอด