ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Modeling IDOL [จบ]

เริ่มโดย Izuna, กรกฎาคม 17, 2020, 11:39:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mai_1

สนุกมากครับ ต้องรับกลับมาอ่านต่อ

I2ta3ta3

LoveU2017

พล็อตในฝันแบบใน av เลย ถถถถ

แน่นอนค่ะ โลกจริงไม่มีแน่นอน 55

Kamkwaunmarisa Kamkwaun

สุดท้ายแล้วน้องพิมก็ติดใจว่างั้นเถอะ

ton29048

kpnttn

สรุปว่า โอตะติดใจหุ่น หรือหุ่นติดใจโอตะ หรือโปรดิวเซอร์รู้เห็นกับโอตะ ถ้าอย่างหลังนี่ ขอโปรดิวเซอร์ 3P มั่งดิ

แผนการตลาดจองโปรดิวเซอร์คนใหม่นี่ ยิ่งกว่า วิน-วิน-วิน อีกนะ ได้ใจแฟนคลับอย่างแรง

3P ก็มีนะคะ 55 แต่ฉากเซ็กเขียนไม่เก่ง ส่วนเนื้อเรื่องเป็นยังไงอ่านเอาเลยค่ะ ++

Mmy JetDo

แบบนี้พิมต้องติดใจแน่ๆเลย กลับมาหาแบบเต็มใจขนาดนี้

Whahaha

ไอดอลก็คนนิเนาะ เงี่ยนเป็นเหมือนกัน

signo123

พิมติดใจจนกู่ไม่กลับแล้ว

suptest20

darkerside69

โห เขียนได้ลื่นไหล อ่านเพลินมากๆ ครับ นึกถึงพวกการ์ตูน H ที่เนื้อเรื่องดีๆ เลย

ดัดแปลงมาจาก JAV เลยจ้า 55

cides

miew1993

พิมก็ติดใจไอตูนอะสิ กลับไปได้ตูนเป็นผัวแน่

Pinomyim

เขียนดีมากเลยนะครับเนี่ย ขอรับไปนะ

เดินผ่านมาเฉยๆ

พิมก็ใจกล้าจังน้าา ไปแทนเป็นหุ่นงี้ก็เสร็จดิ

แต่จริงๆก็น่าจะเป็นตัวตนของพิมจริงๆแหละนะ ติดใจจนลืมโปรดิวเซอร์คนเก่าไปได้เลย

ปล.ติดตามผลงานของคุณไรท์เตอร์มาซักพักแล้วครับ ชอบมากกกกก ดีใจมากๆที่กลับมาเขียนอีก

ขอบคุณค่ะ มีหลายเรื่องใน Cloud แต่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ แถมไม่จบด้วย 55