ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Vote

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 20, 2020, 09:18:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เคนมีรูปลักษณ์แบบไหน

1.แบบนาย ณภัทร
25 (26%)
2.แบบสน ยุกต์
17 (17.7%)
3.แบบฌอห์ณ จินดาโชติ
8 (8.3%)
4.แบบเต้ย พงศกร
11 (11.5%)
5.แบบดีเจพุฒ
15 (15.6%)
6.แบบต่อ ธนภพ
20 (20.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 96

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 23, 2020, 09:18:49 ก่อนเที่ยง

Koog Google

ว่าด้วย G.A. จะนำเรื่องยอมไปต่อยอดใน ReadAWrite ที่G.A.ประจำอยู่ที่วางแผนไว้มี 2 Season จบถ้าหากมีผู้สนับสนุนอีกก็จะขยายเพิ่มเป็น 3 Season ขึ้นอยู่ที่กระแสตอบรับซึ่งจะคอยดูหลังจากที่ลงขายแล้ว สำหรับSeasonนี้ทุกท่านไม่ต้องกังวลเพราะG.A.สัญญาแล้วว่าจะลงให้จบ แต่จะเอาเนื้อหาตรงนี้ไปลงขายควบคู่ด้วย ปรับความเข้าใจกันตรงนี้ว่าปัจจุบัน G.A. ยึดอาชีพงานเขียนเป็นหลักซึ่งบอกตามตรงว่าไม่เพียงพอสำหรับเลี้ยงดูที่บ้านได้แต่G.A.ก็พยายามทำให้ดีที่สุดหากราคาแพงเกินไปสำหรับบางท่าน G.A.ต้องกราบขออภัยและขอเมตตาด้วยนะครับ

Koog Google

drof666

ที่เลือกดูมันหล่อไปอยากได้หน้าตารูปร่างชาวบ้านๆมากกว่า เพราะแนวntrส่วนมากชายชู้มันมักจะหล่อมาดเท่รวยควยใหญ่ยาวกว่าพระเอกเสมอ มันถึงจะปวดตับเวลาจินตนาการตอนอ่าน

bronzehead

เห็นด้วยกับความเห็นที่บอกว่าควรจะหน้าตาธรรมดา เพราะไม่งั้นนางเอก จะไม่เผลอใจกับชายชู้หรอก

chanky2007

หน้าตาต้องดี หุ่นต้องดีด้วย
เพราะตามบทแล้ว ดูจะแข็งแรงดีมากครับ

สู้ๆครับท่าน ขอให้หนังสือขายดีครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

9toulek

แต่ละบุคคลิกที่ให้โหวตเป็นเคน หน้าตาดีๆทั้งนั้น
แฟนไม่น่าจะไปมีชู้ แต่ถ้าแฟนไปมีชู้ในเนื้อเรื่อง เคนอาจรู้แต่แกล้งไม่รู้ หรือชอบแนวนี้ แล้วมาแกล้งจับได้ทีหลัง อันนี้ คือ ความเห็นส่วนตัวนะครับ

ยังไงก็รอติดตามผลงานครับ ชอบอ่านแนวแฟนแอบมีชู้

swss2511

อยากได้แบบเข้มๆไม่ต้องหล่อมากแต่ดูดีก็พอ

Suttikarn Suttikarn

ไม่มีคำว่าแพงไปครับ ถ้างานดีมีคุณภาพ เท่าไร ลูกค้าก็ยินดีซื้อครับ สู้ต่อไปครับ G.A.
*ขอโทษทีนอกเรื่องครับ

elviswhat

สู้ ๆ ครับท่าน GA ขอให้ขายดิบขายดีเป็นเทน้ำเทท่า