ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 21, 2020, 06:37:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tvmax

::Oops:: แห้วแดกไปสะกักสะนานหมาคาบไปแดกสบายใจ

ddcc

ก่อนอื่นขอบคุณท่านที่โดเนทกับkater จริงๆครับ ที่มีส่วนสำคัญทำให้แปลไทยจิโตเสะจัง4ลงเว็บนี้จนได้ ในที่สุดผมก็ได้เห็นพระเอก(?)ตัดสินใจแน่วแน่ได้สักที(3ตอนกว่าแน่ะ ไอบร้าเอ๊ย)ที่จะสารภาพรักนางเอก ถึงมันจะเกิดขึ้นแค่ไม่กี่หน้าแรกก่อนผมจะจุกไปตามพระเอก แต่ยังไงสำหรับผมผมก็ยังชอบจิโตเสะจังอยู่ดี และยังไงผมเห็นหน้าพี่สาวแว่นผมก็อดที่จะหงุดหงิด/โกรธเล็กน้อย55 ไม่ได้จริมๆ เตรียมตัวตับแหกรับส่วนที่ซ่อนกันเถอะ
โหหห พอมาอ่านแปลไทยแล้วมันหนักมากเลยแหะ โอเคช่วงกลางเรื่องมีพี่สาวแว่นมิกะมาปล่อยมุกฮา+ปลอบพระเอกเรียกความนิยม (สรุปเจ๊ชอบพระเอกรึ) แล้วต่อด้วยบักกล้ามมาปกป้องจิโตเสะ ซึ่งเป็นจุดเดียวที่มองว่ามันทำดี ถ้าเป็นพระเอกคงหงอยกว่านี้แน่ ถถถ หลังจากนั้นก็กิจกรรมบริหารตับดีๆนี่เอง เริ่มจากจิโตเสะเริ่มจัดเอง + พระเอกไปบ้านเจอคุณแม่ซึ่งเหมือนคุณแม่ไม่ปลื้มบักกล้าม (เอาหน่อยโว้ยยย) อุตส่าห์ใช้พระเอกไปดู ดั๊นกลั้นเสียงเอาไว้ +พระเอกไม่เปิดไปดู พระเอกจะกลับ อิกล้ามดันเรียกอีก(ทีในห้องน้ำไม่เรียกนะเอ็ง) แล้วดันโดนขมิบ555 หลุดปากอีก พระเอกน่าจะสงสัยบ้างสิวะ (มันคงรู้แหละ แต่เหมือนสะกดจิตตัวเองให้คิด มันอ่านหนังสือกันๆ) หลังจากนั้น โหห ไปเพื่อขอแค่เจอเธอที่เป็นของบักกล้ามทั้งตัวและใจ ฮึบบไว้ ทีมพระเอกทุกคนนน

chiillz

พระเอกต้องเก็บกด ละหาที่ลงแน่นอน ยิ่งอ่านยิ่งลุ้น ได้กันสักทีสิ จิโตะเสะ !!!

แมวน้ำอบพ่องมันเนย

มีคดีพลิกแน่นอน.
สรุปนางชอบไอ้นี่แต่แรกละถึงเข้าชมรมนี้ มึงมันแค่เพื่อนวะครับ

Nabisca Sathu

ทำไมอ่านไปเสียใจแทนพระเอก อุตส่าห์กล้าสารภาพ ดันโดนเบรคก่อนซะงั้น ก็จะคอยเชียร์นะ ว่าตอนที่เท่าไรจะได้นางเอก -.-

นางเอกนี่ก็นะ มันต้องขนาดนี้เลยเหรอ อาจารย์ จะทรมานคนอ่านขนาดไหน T T

dragoness

แอบมองมาตั้งนาน อดเลยเพราะวันวันเดียว

ดูๆแล้วนางเอกก็ชอบพระเอกแหล่ะ แค่นางเอกติดใจดุ้น เรื่องนี้จะจบดาร์กไหมนิ

Jack0908

อ้าวโดนตัดหน้าไปส่ะแล้ว

ท่าทางจะติดใจจนกลายเป็นสาวร่านแน่ๆ

jittipat

โอ้วนึกว่าเรื่องอะไรต้องกลับไปย้อนเกือบลืมไปแล้ว

ยิ่งอ่านยิ่งจุกแต่ก็เลิกไม่ได้ เห้อ

pikachu

เหมือนจิโตเสะ ก็ชอบพระเอกนะ  แต่โดนอีกคนขอเป็นแฟนก่อนมั้ง

ผมว่าจิโตเสะชอบพระเอกจริงๆนะ ได้ยินเสียงพระเอก ถึงกับตอดรัดเลย

bottlealone

Northstar Rta

งานนี้พระเอกท่าทางจะแห้วแล้ว​ นางเอกไปคบกับคนอื่นแล้ว
นางเอกคงชอบแบบนี้แล้วล้ะ​ ท่าทางตอบสนองกันดีจัง

climaxz

โถถถถ ทำไมไปยอมตกลงง่ายจัง

แอบเจ็บแทนพระเอกนะ แต่วันที่ร้องเกะ อาจจะมีอะไร

ปล. อ.แกยังวาดไม่จบเรื่องใช่มั้ยครับ น่าติดตามจัง

Zoso

จะโทษพระเอก ที่ชักช้า ไม่กล้าสารภาพรัก
หรือจะโทษใครดีละเนี่ย

-----------

แต่ดูๆแล้วนางเอก ก็ยังแอบมีใจ? หรือ ดีใจ ที่รุ้ว่าจริงๆแล้วพระเอก ก้ชอบตัวเองอยุ่เหมือนกันสินะ
ทั้งฉากเหม่อตอนเรียน ทั้งในห้องน้ำชาย ทั้งในห้องของตัวเอง (โดยเฉพาะ2ฉากหลัง ที่รุ้ว่า พระเอกอยุ่ใกล้ๆ)

vincentzx202

เรื่องนี้นานๆมาที แต่NTR ได้ใจมาก พระเอกต้องเย็ดกับรุ่นพี่แทนแน่

พระเอกไม่ได้เย็ดด้วย จิโตเสะแม่งเย็ดอย่างเดียวเลย

organize

ต่างคนต่างลังเลในการตัดสินใจ ในใจลึกๆก็อยากคบพระเอก แต่พระเอกบอกช้าไป โดนบ่อยก็ผูกพันธ์กว่า ฮ่าๆ

เจ็บปวดที่สุดคือการบอกช้าแหละ ไม่ว่าจะกับใคร