ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 21, 2020, 06:37:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::  ก็นางเอกอยากเลือกคนอื่นเอง ก็บานตะเกียงไปก่อนละกันพระเอกก็ฟัดกับคนอื่นไปก่อนเดี๋ยวค่อยย้อนมา งับนางเอกทีหลังก็ได้ ใหญ่อยู่แล้วอย่าไปกลัว  ::DookDig::

EDIT คือถ้าดูจากจุดมุ่งหมายของคนเขียน จะรู้ว่า นางเอกชอบเรื่องเซ็กส์ ดูร่านๆ แต่ก็เพราะต้องการเกีบเกี่ยวประสบการณ์ด้วย เซ็กส์ที่มีประสบการณ์จะรู้ว่า คู่นอนต้องการแบบไหนแล้วมีความสุขที่สุด มันก็เหมือนมวยถูกคู่ต่อยกันมันส์ ก็ต้องรู้เขารู้เรา ถ้่าอีกฝ่ายไก่อ่อนไม่ได้เรื่อง ก็เยสกันแป๊ปๆ จบละ ไม่มีอะไรน่าเร้าใจ นางเอกเรื่องนี้ก็เหมือนกัน สักพักก็คงอยากลองกับคนอื่นๆ

kerondee

ฝันให้ไกลไปให้ถึง

TUGO

warpzone

มาอ่านให้ปวดตับอีกแล้ว น่าสงสารพระเอกจริงๆ
เอาเถอะถึงแม้ไม่ได้เป็นคนแรก เป็นคนสุดท้ายก็ดีครับ

Arkanam

พระเอกจ๋อยไปเลยโดนคาบไปต่อหน้าต่อตา

Sylphy

โถ โถ พ่อพระเอ้ย น่าสงสารจริงๆ หน้าชากันเลยทีเดียว

Edit: หัวดำชวนไปคาราโอเกะ ตอนหน้า น่าจะมีซัมติงแน่นอน

tapakron22

เป็นเรื่องที่อึดอัดพอสมควร ที่ออกแนวโดนบังคับให้ตกกระไดพลอยโจน เสียดายที่ไม่มีฉากที่คนรักโดนเย็ดต่อหน้าไม่งั้นเจ็บกว่านี้อีก

Worrarat Imkaow

ขออ่านก่อนนะครับแล้วจะมาตอบความเห็นหลังอ่านไม่อยากขาดอารมณ์กลางคันครับ
.
.
.
แนวNTR ผมไม่ค่อยเชียให้นางเอกกลับมาได้กับพระเอกนะแต่เรื่องนี้ทำไมสังหรณ์ใจว่าน่าจะกลับมาได้กันนะ ::Thinking:: (ขอบคุณที่แปลโดจินสนุกๆแบบนี้ให้อ่านกันครับ)

xfreestylex

ช็อคเลยอ่ะ แต่มีเซอร์ไพร์ซไหมน้า

เห้ออออ น่าสงสารจริงๆ

jarabaman

พระเอกทำไมโง่แบบนี้นะ โง่ตั้งแต่epแรก ยันล่าสุด หน่วงๆไงไม่รุ 555

ตอนจบของซีรี่นี้ยังไงก็อยากให้พระเอกสมใจซักครั้งง่ะ ครั้งเดียวก็ยังดี เส้าแทน

Tok0126

พระเอกไม่กล้าแสดงความรู้สึก เลยอดไป

civil2

เจอแบบรี้นี่สติหายไปเลยเป็นวันเป็นเดือน

ปวดตับได้ตลอดจริงๆ เรื่องนี้ อ่านแล้วจิตตกทุกที แต่ก็มีอารมณ์ไปด้วย เฮ้อออ

exhausis123

หน่วงเลย เปิดตอนใหม่ปุ๊บ โดนเทปั๊บ ไม่รุ้จะสงสารดีป่าวเนี่ย

นางเอกน่าจะไม่ได้ชอบพระเอกแล้วนะ ออกแนวมีอารมร์เวลารู้ว่าอาจมีคนเห็นมากกว่า

faith

มาลุ้นพระเอกจะได้เยสจิโตเสะจังไหม มัวแต่ลีลาๆอยุ่นั่นแหลั

เคยมีโมเม้นแบบนี้ มัวแต่ช้าไม่บอกว่าชอบเค้า สุดท้ายแห้ว เข้าใจพระเอกเลย เจ็บใจแต่ก็อยากไปเจอเธอ