ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 23 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 22, 2020, 01:24:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

นาเสียดายนิด เกือบได้จัดพี่สา่วคนสวยแล้ว แต่ก็เข้าใจอารมณ์เนอะ ได้เสียวแต่เสียพี่

ส่วนสองสาว ท่าทางจะเก็บกดไม่ได้กินโทนมานาน

ตอนหน้าสงสัยเรื่องจะยาวแน่ๆ  สาวดาวโทรมา แล้วนี่สองสาวก็ยังไม่ได้เคลีย โทนเอ้ยยยย น้ำแตกอีกหลายรอบแน่ๆ

alexdino

พูดได้คำเดียวอิจฉาาาาาาา
ดาวจะกลับมาแจวแล้วใช่ไหม

kennet

โห กล้ามาก 2 สาวอยู่ในห้อง นอกห้องยังจะจัดกันอีก

เหมือนจะเคลียรใจกันได้นิดหน่อยล่ะ แต่ตัวแม่กำลังจะมา

robertrobin

เวลาสองสาวมีอารมณ์แท็กทีมขึ้นมา นายโทนฟ้าเหลืองทุกรอบเลย สงสัยยาของป๋าจะเป็นของจริง ระวังหน้ามืดละครับ5555
ปล.น้องดาวหายไปนานแล้วนะครับ คืดถึงมากๆเลย

Au Nanma

polltoys

เจ๊เตยเด็ดจริงครับ ห้ามใจได้ นายโทนนี่สุดเหมือนกันกันเบรกอยู่แต่ มิ้นกะแก้มนี่สิ แรงดีไม่มีตก สามัคคีกันดีจริงๆ ฮาเล็มนายโทน

First10

น่าเสียดาย ไม้ได้ใส่พี่เตย แต่แกจะมายั่วครึ่งๆกลางๆ ทำไมฟะ ไงไม่ต้องคิดมากมีนางฟ้าอีกตั้งสอง ให้ตัวซีดอยู่แล้ว

ododo

มาตอบก่อนอ่านนะคับ ตอนนี้พี่เตยโดนแน่ พี่หมิวอีก รวมๆ5คน โทนดูแลตัวเองดีๆนะ จะตายคาอกเอา

Kt Kritha

allapon

yoyoman