ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ishikawa Shisuke] The Oil Baron Bridal Audition คัดตัวภรรยา [แปลไทย By(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 22, 2020, 08:17:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpnttn

ท่านราชา กะฟันฟรี 4 (จาก 5) คนรึเปล่าเนี่ย หรือสุดท้ายจะพาเข้าฮาเร็มทั้งหมดนะ

จบแบบนี้ก็ได้เหรอเนี่ย สรุปว่าฟันฟรี 5 คนเลยสินะ นายแน่มาก

lastmemorial

คัดมาขนาดนี้ ตกรอบไปจะทำไงเนี่ยยย   ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm::

*** นั่นไง 555555555555

Sunnaja

รวยขนาดนี้ไม่เอาหมดทุกคนเลยละมีการคัดตัวด้วยและอะไรคือการแสกน้ำมันได้ฟะ

Wtfเยฟรีว่างั้น

todorov

ท่านราชาครับทำไมต้องจ้างคนมาถ่ายหอยเมียในอนาคตครับ ::Sweat::
นั่นไง ราชาสายฟรี

นายไข่ย้อย

ชอบหมดเลย ใครก็ได้ เป็นราชาเหมาหมดเลยไม่ได้เรอะ

อ้าวสรุปได้ฟรีเลย 5555+ ขำมาก
อิอิอิ

gfthebc

เชียร์​สาวมอปลายครับ​ แต่​กลัว​จะ​เป็น​การหลอกฟันฟรีไปนะสิครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ โดน​ฟัน​ฟรี​จริงๆ​ด้วย​ แถมสาว​ๆยังไม่ได้​อะไร​ตอบ​แทน​เลย​ น่า​สงสาร​จริงๆ​เลย​ครับ​

Kit.m555

นึกว่าราชามีพลังผลปีศาจ เสกน้ำมันออกจากมือ
ส่วนตัวชอบสาวออฟฟิศแหะ  ::JubuJubu::
EDIT : แต่งงานกับน้ำมันสะงั้น
อุตสาห์ได้ลองกับสาวๆบริสุทธิ์

patroek

เนื้อเรื่องมากาวแต่ต้นเลย

นั่นไงกาวจริงๆ สงสารสาวๆๆๆ

zebrazaa

อยากมีน้ำมัน  คงจะจัดสาวทุกวัน
อ้าวมาหลอกฟันแล้วทิ้งนี่หว่า

momonji

ผมชอบมุขปล่อยน้ำมันออกจากมือ คิดได้ไง ::HoHo:: ตอนจบอย่างพีค สุดท้ายหลอกฟัน แล้วเลือกน้ำมัน ฮ่าๆๆ ขอบคุณสำหรับตอนนี้ครับ

niceanglev

สาวซิง 5 คน แต่คัดคนเดียว อ่าว ก็เสียซิงฟรีดิคนที่ไม่ได้เลือก

edit 555 สุดท้ายมันก็เอาฟรี

Aceth

เสกน้ำมันออกจากมือได้ นั่นคนจริงหรอ!?ต.. แต่งกับน้ำมันงั้นหรอ!? อัจฉริยะ!!!

likefo123

::Fighto:: ::Fighto::
กาวจัดเรื่องนี้ สุดท้ายโดนหลอกเอาฟรี 555