ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ishikawa Shisuke] The Oil Baron Bridal Audition คัดตัวภรรยา [แปลไทย By(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 22, 2020, 08:17:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ทีเรื่องประหลาดแบบนี้ละคลีนเกือบหมด ลบCENSORช่องสำคัญบางช่องนะ

ลองดูแล้ว เชียร์ใครหรือมีคนไหนถูกใจมั้ย

01 มันดูกาวๆตั้งแต่หน้าแรกเลย

02 นี่สินะ แค่รวย....ก็เข้าไปครึ่งลำ

03 ไม่อ้อมค้อมดี เอามาเยจะใส่ทำไม

04 ท่านราชารสนิยมเหมือนผมเลย

05 แนวไหนก็ได้ผมได้หมด

06 เห็นใจบอดี้การ์ดบ้าง

07 อย่าทรมานสาวซิง

08 โดนสาวซิงรุมตายไปซะ!!! หมั่นใส้ว้อย

กฎEditหลังอ่าน ไม่ทำไม่ว่า ทำบ้างไม่ทำบ้างก็ยังไม่ว่าเลย
แต่พวกหลงมาจากห้องนิยาย (ช่วงนี้มีเยอะ) ที่ไม่ทำเคยทำเลย
IDหายไม่ต้องไปเย้วๆในเพจนะ เพราะแฟนห้องโดจินน่ารักทำตามกฎเป็นปกติอยู่แล้ว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sanboston

คนตกรอบป๋าขอบ้างนะ ท่านราชานี่เลือกแต่เด็ดๆ

DThold

เป็นราชาไม่ใช้หรอ ก็เลือกแม้งทั้งหมดนั้นและ บ้านเราบางคนยังมีตั้ง20..........................(ปล่อยผ่าน)

Edit:ฮ่าๆๆๆแต่งกับน้ำมัน ตราบใดที่มีน้ำมันก็หาได้เรื่อยๆ

everythink

เอาหมดเลยสิราชา เจ่งทั้งนั้น
555 เลือกน้ำมัน ราชาทำไมทำแบบนี้ 555

thelegendary29

อยากให้ชีวิตจริงมีแบบนี้มั้งจัง5555

Edit แต่งงานกับน้ำมันเฉย  จะบอกว่ารวยหาใหม่ได้ว่างั้น

Worrarat Imkaow

แต่ละคนนี้ดีๆทั้งนั้นเลยตอนจบจะเหมาหมดเลยรึเปล่านะ?
.
.
.
เสียซิงฟรีซะงั้น!!(ขอบคุณที่แปลโดจินให้อ่านกันครับ)

Sniper Knight

แต่ละคนมีทีเด็ดแน่นอน
สุดยอดทัั้งนั้นเลยครับ
น่าเอาทัั้งหมดเลยครับ

Sniper Knight

CoolNook Thangsakul

เป็นราชานิ ก้อเลือกหมดซะเลยซิ แค่นี้ยังน้อยไปด้วยซ้ำนะหนิ

CoolNook Thangsakul

แมร่งโอตาคุน้ำมันวะ 5555 ถ้าน้ำมันหมดไปจะทำไงหนิ

xfreestylex

สรุปจะมีคนผ่านไหม หรือมันแค่หลอกเอาเฉยๆ

นั่นไงกูว่าแล้วววว

Hunfrid

ถถถถ อิหยังวะเสกน้ำมันจากมือได้ด้วย ว่าแต่เขาขอตังไม่ใช่หรออออ
เชียร์น้องสายเฟรนลี่ มาเพื่อเอาตังล้วนๆ ชิวๆดีจิมๆ

เอ่ออ........... แต่งงานกับน้ำมัน.... no comment
สาวๆที่มาคัดเลือกนี่ได้ตังค่าเสียเวลากันบ้างป่าวเนี่ย..

Tee001

ดีไปหมด แต่ดีคนละแบบ เลือกยาก  ลุ้นว่าใครจะได้แต่งอิๆๆ
.
.
.
อ้าวเสียตัวกันฟรีซะงั้น แสบจริง ราขาน้ำมัน

xonly69

หลอกมาถ่ายคลิปเฉยๆบ่นิ

edit: เอ้าา ไอ้เวรร 55555

Kingkong Keang

เหมือนจะหรอกมาขึ้นเตียงแหะ
ว่าแล้วเชียวหรอกเอาฟรีเฉย55