ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep5 #66

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 23, 2020, 10:33:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Au Nanma

นัวเนีย วนเวียน ชวนปวดหัว
แต่ก็สนุกสุดๆ เสียวสุดๆ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ไม่เข้าใจอารมณ์ของมินเลยครับ

เสพสม

fufu22

ไม่ใช่ฝรั่งจัดหนักทั้ง 3 สาวเลยนะ ไม่ยอมบอกให้รู้ด้วยชักจะยังไงอยู่

redcaraha

yai79

pddy2545

มินดูแปลกๆ ส่วนบีกับฟินนี่ยังไงกันแน่ ไม่ชัดเจน เดี๋ยวมาเดี๋ยวไป

Premsak Rachod Minkiess

น้องบีพับไปก่อนได้ไง ส่วนฟินนี่เจอแต่ของนอก ส่วนมินก็ไม่ธรรมดาละ

vertjaune

พลิกล็อคแฮะ มินไม่ก่อเรื่อง แต่ก็ทิ้งรอยไว้ลาง ๆ ว่าเดี๋ยวต้องป่วนแน่

แมวหง่าว

อ่านรอบนี้ไม่เห็นรูปอะไรเลยง่ะครับ
ตอบแล้วจะลองไล่ดูอีกรอบนะ ครับ

========

เห็นแล้วครับ

Montakan

Sos Pop

Phoowadol

เอาอีกแล้วววววว.......น้องบีจะถูกดูตัวอีกแล้วเหรอ...คราวก่อนก็หนนึงละ เล่นเอาผมห่อเหี่ยวหัวใจ ไปพักนึงละ นี่กลับไทยมาหนนี้ นึกว่าจะออนเดอะร็อค กับพระเอกนานๆ.....ป๊าเล่นจะหาผัวให้ เธออีกละ  เฮ้อ!? ::Elder::...
   กับฟิน สาวคนนี้ชัดเจนดีนะ กับไลฟ์สไตล์ของเธอ....จากตอนที่แล้วเห็นไปคั่วกับหนุ่มฝรั่งตาน้ำข้าว ไอ้เราก็แอบเป็นห่วงพระเอกซะเหลือเกินว่า...คงได้เสียสาวในสังกัดคนนี้ให้เจ้าฝรั่งคนนี้ซะละมั๊ง!? ::Dizzy::......แต่พอเห็นความสัมพันธ์ของฟินที่มีต่อพระเอกในตอนนี้แล้ว เริ่มอุ่นใจละ ยังไงๆ ก็ยังอยู่ยาววววววว..อิอิ.....ถึงแม้ว่าจะเซ็กส์ สวิง กันในช่วงท้ายนี้ก็เถอะ ผมว่ายังไงๆ ไอ้ ฝรั่งคนนี้ ก็แค่ตัวประกอบหละ  ผมมั่นใจแบบนี้นะ อิอิ ::Confident::
   อืม.... ::Thinking::...แต่ผมแปลกใจในท่าที.ของน้องมิน นางฟ้าคนนี้จริงๆในช่วงแรกๆที่เริ่มเข้ามามีส่วนร่วมในวงจร เราสองสามคน กับพระเอก.....
ไอ้เราก็คิดว่า นางจะเป็นตัวก่อปัญหาให้กับพระเอก...เพราะความเอาแต่ใจไม่สนโลก.......แต่ไปๆมาๆ ณ.เวลานี้ เหมือนเธอจะเข้าขากับพระเอกเป็นที่สุดละ.........แบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะผมว่า....
     แต่ที่ทิ้งความสงสัยไว้ตอนท้ายเรื่องนี่สิ......มันอะไรยังไง..น๊า.....
    น้องบี เธอเจออะไรมา....ป๊าพาไปดูตัวแล้วยังไงต่อ?......ทำไมถึงกลับมาห้องถึงได้ น็อค ขนาดนั้น
  เซนต์ผมมันบอก ว่าต้องมีอะไรที่ค่อนข้างหนักใจพอควรแน่ๆ.....ไอ้ที่fcทั้งหลาย จะเดาว่านางโดนฝรั่งคู่ขาของฟินเล่นเอาละก็  ผมคิดว่าไม่มีทาง ชัวร์ ::Confident::  ::Confident::  ต่อจากนี้คงต้องพึ่ง พระเอกออกโรง  ปลอบประโลมนางเสียแล้วหละครับ  ::WooWoo::  ::JubuJubu::   ::JubuJubu::
  สุดท้ายนี้  ขอบคุณมากครับ  ที่ยังกลับมามอบความสุขให้กับ แฟนๆ ในบอร์ดนี้ ให้ได้จิ้น ได้ฟินส์ กันอีก.. ::Thankyou::

ดิเรก สำรี

โดนเอาหรือเมาค่ะบี ถึงไปสลบแบบนั้น