ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep5 #66

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 23, 2020, 10:33:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nuzuza Are

::Thinking::ก่อนลงมารับมินน่าจะจัดกับฝรั่งแล้วนะครับ

xmanza

::Horror::โดนปั่นสงสารพระเอกมากๆแบบนี้

Ubiubi

หลงรักมินมากขึ้นทุกวันมาต่อเร็วๆนะครับ

mr.supply

เอาละสิครับความสัมพันธ์นี้ชักซับซ้อนและค่อนข้างงุนงงรอการเฉลยมากมาย สาวๆ ไม่ว่า มิน ฟินหรือบีก็คอยปั่นหัวให้งงว่ายังไงแน่เหมือนจะยั่วแต่ก็ไม่ยอม แต่ก็มาเยกับคนอื่นๆ ปักหมุดรอความกระจ่างที่กำลังจะคลี่คลายครับ

zonique

กลับมาจูนกันติดเหมือนเดิม ได้แป๊บเดียว ทำท่าจะแยกย้ายอีกแล้ว

phu_nun

มินกะบีโดนฝรั่งไปยังนี่ อิอิ

tanakijj1980

อ่านแล้วเครียด ด้วยความอิจฉา

Manoptana

งานนี้ทำเอางงกันไปหมด ฟินนักบริหารจัดการก็ไม่ค่อยทำงานโดนจัดเสียเองบ่อยๆจากฝรั่งตาน้ำข้าว บีเองก็ทำท่าเหงาๆคิดถึงวงเก่าๆอยู่แต่ก็แว่บหายไปอีก มินเจ้ามาแทรกทำท่าจะป่วนหรือขอมั่วด้วยคน
ทำไปทำมารอเมคนดีดีกว่า ห่างไปนาน เจอกันครั้งนี้ปล่อยเต็มที่แน่ๆ

jooloo

โอ้ยน้องฟินทำไมชอบเล่นของนอกน่ะ น้องบีก็เป็นไปกะเขาคิดถึงพี่เม แล้ว

เดช12341

tdt14023

ตอนแรกคิดว่ามินจะก่อเรื่องให้เกิดปัญกาใหญ่ขึ้นมาเสียอีก แต่ตอนนี้ดูเหมือนมินจะขอเข้าร่วมกลุ่มแทนซะงั้น แต่ผมทีมบีครับกลัวว่าบีจะถูกจับคลุมถุงชนแต่งงานไปเสียก่อนนะสิถ้าเป็นแบบนั้นผมคงจะเซ็งเลย

sky999

แมว69

zzzz040

tomo64

::HeyHey::สุดท้ายมินก็ทนไม่ไหวต้องเข้ารวมก๊วน