ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] SEX o Sureba Erai you na Kyuujitsu เทพบุตรดุ้นเดียวจอด (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 23, 2020, 09:20:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::  พระเอกหน้าจืด แต่กลับซอยเอาซอยเอา สาวๆ แตกแล้วแตกอีก แสดงว่ามีของไม่ธรรมดา งานนี้ สงสัยจะได้ล่อสาวทั้งหมู่บ้านแหงะๆเลย

EDIT กำลังคิดว่า...น่าจะมีฉากพ่อลูกรุมเยสแม่เลี้ยงไหมนะ

biggiggog

ดูเหมือนลูกจะช่วยงานพ่อได้แล้วหล่ะ

งานนี้มันต้องมีตอนต่อสิครับ
รายละเอียดเหลืออีกบานเลย
ยังไงก็ตามเก็บให้ด้วยละกันครับ ::Thankyou::
ขอบคุณครับ

thai4id

หมู่บ้านนี้ คือเป้าหมายของเรา อยากย้ายไปอยู่

แต่ถ้าแบบนี้ก็น่ากลัวเกิน 55
อะไรๆ ก็กู

freelance

เด็กหมู่บ้านนี้จะรู้ไมว่าคนให้พ่อ มั่วกันขนาดนี้
ถึงขนาดยึดแก๊งประจำหมู่บ้านได้แล้วเดียงคงยึดหมู่บ้าน

thegift52

ก็แปลกจริงๆครับ ที่ยังมีเนื้อเรื่องมีบทคุย แปลกมากครับ  ::DookDig:: ::DookDig::
.
น่ารักทุกคนเลยจริงๆ แต่จุดขัดใจก็คิดเหมือนเราเป๊ะ จะปล่อยไปงี้ได้ไง น่าสงสารแย่เลย เนอะ

Tdestiny

ว้าว มีตอนต่อเฉยเลย

รอชมว่าจะได้ใครต่อบ้างยาวๆเลย ::HoHo::

รู้สึกว่าเคมีพระเอกมันจะเข้ากับลูกน้องคนนั้นเป้นพิเศษ

ลุ้นให้มีตอนต่อนะครับ อ่านแล้วเพลินดี

tp3660

แอบลุ้นว่าจะมีแนวโลลิกับน้องชิโอริไหมน้อ
กลายเป็นจัดการสาวแก็งค์เรียบร้อยยันหัวหน้าเลย ร้ายนี้เจ้าหนู

joyjung

taeza2

ุุถ้ามีหมู่บ้านแบบนี้มีจริง ยากมากที่จะเจอคนซิง มันเป็นไปได้ด้วยหรอเนี้ย ::Ahh::

เอ่งลืมไปได้ไงฟระ กลับมาเก็บด้วยเซ้

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ กรกฎาคม 25, 2020, 02:44:04 หลังเที่ยง
เรื่องแบบเรื่อยๆ สบายๆ จะจบแบบไหนกันนะ
ชิลๆ ทั้งตอนจริงๆ ด้วย
น่ารักตั้งแต่ต้นจนจบเลย

medsay

::Glad:: ย้ายสัมโนครัวโดยด่วน ตามหาหมู่บ้านนี้คับ

xonly69

ขออ่าน

edit: ชอบพาร์ทของคนที่เป็นลูกน้องในแก้งค์ครับ ตอนนี้ยกให้คนนี้เลย

Peter Taowating

โห  อันนี้หมู่บ้านในฝันเลย  ไอ้หนุ่มพลังม้า น่าจะได้กวาดสาวๆแทบทั้งหมู่บ้านเเน่เลย ::Glad::

ว๊าวว ไอ้หนุ่มนี่มันเทพแห่งเซ็กส์จริงๆเลย  สุดท้ายได้เป็นหัวหน้าหมู่บ้านแน่นอน 555 ::WooWoo::

goorboyI

ตอนนี้ชอบหัวดำที่บอกจะมาเป็นแม่ใหม่ เสร็จลูกแน่

เสียดายสาวซิงด้วยครับ เยิ้มขนาดนี้น่าจัดหนักจริง ๆ