ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] SEX o Sureba Erai you na Kyuujitsu เทพบุตรดุ้นเดียวจอด (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 23, 2020, 09:20:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

p_hart

::Glad:: ไอ้หนุ่มจะได้สาวทั้งหมู่บ้าน เหมือนพ่อหรือเปล่า. แต่เล่นเสียวกับเพื่อนสาวทั้งวันยันเช้านี้สุดๆๆไปเลยครับ

สาวๆๆ ที่ได้เสียวแตกในกันไปจะท้องหรือเปล่าครับ แตกในไปหลายคน

nuttun

::Evil:: ::Evil:: ภาพขนมแท่งนี่เหมือนควยเลย

ชอบสาวแกลสุดๆไปเลย

todorov

Runlove

เพื่งจะเปิดเข้ามาอ่านนี่มันขุมทรัพย์ชัดๆ

ท่าน ขุน ศึก

ผมชอบอิโตะอ่ะดูน่ารักดี ส่วนไอพระเอกคำพูดกับสีหน้ามันคนละอารมณ์เลยนะม.. 556

Jikkig16

แน่นอนต้องเป็นเพื่อนร่วมชั้นซิง ยิ่งซิงด้วย แต่มันจะธรรมดาไป ขอรุ่นใหญ่อีกได้มั้ย อิอิ ::WowWow::

เฮ้ย!..ทำงั้ได้ไงว่ะ ปล่อยสาวซิงเยิ้มอยู่อย่างงั้น แม่ะ...ขอรุ่นใหญ่มาซะ ใหญ่ทั้งตัวเลย ไปๆมาๆทาสลูกแมวก็น่าน่ารักดีน่ะ

jarabaman

เก็บซิงไว้ให้คนกรุง ถือว่าดี 55555

หัวหน้ามีผมตกด้วย 5555

แต่พระเอก มึงลืมเปิดซิงนะ ของดีนะเหวยย

seed...

vincenttatto

เรื่องนี้ยาวมาก ต้องขอบคุณคนแปล ส่วนตัวตอนนี้ยังชอบเด็กสาวแต่ไม่รู้ว่าอ่านจบจะเป็นใคร

ไม่ได้จัดโลลิแต่คินุเอะน่ารักมาก แภัยให้พระเอก

potenza

เป็นหมู่บ้านที่น่าอยู่มาก แค่ถามทางก็ได้ไหลเป็นทาง

likefo123

รอตอนสามไม่ไหวแล้ว  ::DookDig:: ::DookDig::
สุดยอดเทพบุตรสุดอึด

tolneko

อะไรอ่ะ มาอ่านเม้นแล้วมีตอนก่อนด้วย.... ต้องไปรื้อหน่อยซะละ
(Edit) พระเอกมันเอาแรงมาจากไหนฟระ

aphroditeszale

nekki

ผมชอบพล็อตเรื่องเรื่องนี้อยู่มากเลย แต่งก็งงว่าทำไมผู้ชายในหมู่บ้านไม่ค่อยทำกัน หรืว่าทำกันจนเบื่อน้ำหมดตัวกันไปละ

นั้นนะซิตามท้านเครดิตที่ว่าทำไม่ไม่เก็บสาวซิงกับโลลิหะ...