ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนร่วมเตียง : ตอนที่ 2

เริ่มโดย birdkung, กรกฎาคม 26, 2020, 10:13:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NightShadow

เปิดมาตอน 2 ก็ดูน่าสนใจแล้ว จะติดตามนะครับ

alex69693

สงสั้ย ต้องไปหา บ้างแล้วมั้งFWB  เนี้ย

grabungza

ไม่เคยอ่านแนวนี้ ขออ่านไปเรื่อยก่อนค่อยให้ความเห็นแล้วกันครับ

jackalza

รู้สึกสนใจวงการนี้ขึ้นมาเลยครับ

sarnkun

น่าจะยาวนานคงต้องติดตามตอนต่อไป ลุ้นไปกับเพื่อนๆครับ

jeab2504

Heavent01

ถามม่ตรงๆๆก็ต้องตอบไปตามตรงและครับ ว่าอยาก

อัศวิน รัตนแก้ว

พิมพ์ไปเลย. อยากใส่หนูเต็มๆแต่ไม่ผูกพันธ์น่ะแหละ..

chanq

Ubiubi

อยากเจอคนแบบน้องแก้วบ้างจังครับ

pasawat

Tyu744

น่าติดตามครับ คำถามยากมาก อยากได้อะไรจากfwb คิดยาวเลยนะครับ

Sniper Knight

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ
อยาให้มีสวิงด้วยครับ

mspeed

แล้วมีโอกาสพัฒนา​เกินไปไหมครับเนี่ย

Ordinaryman

เนื้อเรื่องทันสมัย ทันยุค เหมาะกับการใช้ชีวิตใน Gen นี้ มาก