ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนร่วมเตียง : ตอนที่ 2

เริ่มโดย birdkung, กรกฎาคม 26, 2020, 10:13:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eakachaiiiii

เรื่องราวเปิดมาดีครับ แต่งอ้างอิงจากข้อเท็จจริงในสังคมทวิตด้วย น่าติดตามมากๆ

gnukde

wonsjiang

bigzaba

คาดหวังอะไรเหรอ ก็คาดหวังว่าจะได้เย็ดแก้วไงครับ ตรงๆ ไม่ซับซ้อน 😂

sanboston

สมัยก่อน เล่น msn  bbพิมพ์ไม่ค่อยเรว เลยไม่ได้ตกสาว ชื้อกินเอา 

khokkhan

::Dribbling::ตอบไปตรงๆเลยจะได้รู้ว่าความคิดตรงกันปะ

Jonah MTS

มีคนบอกว่าผญ.ชอบคนตรงๆ แสดงว่าเอกก็บอกไปตรงๆเลย

potaeds

ความสัมพันธ์แบบนี้ก็ดีนะ น่าสนใจ

poster007

จะได้จัดกันไหมนะกว่าจะได้เจอกันนะนี่อิอิ

Nitty

::Sobad::รอติดตามครับเนื้อเรื่องน่าติดตาม

tum-na

ถึงขนาดต้องเข้าไปหาข้อมูล ในทวิตเตอร์ตามเนื้อเรื่องเลยครับ

ya00022449

ตอบยังไงดีละเอก แต่พูดตรงๆ น่าจะดีกว่าที่จะโกหกละมั้ง จะได้ไม่ผิดทีหลัง

C-Master

เป็นดีลที่ดูเป็นการเป็นงานมากๆครับ 5555
ถ้าแบบผมก็ เนียนๆคุยไปกึ่งจีบ กึ่งยิงกึ่งผาน พอเข้าทางก็เปิดดีล  ::DookDig::

bluenavy

nookerclub