ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนร่วมเตียง : ตอนที่ 2

เริ่มโดย birdkung, กรกฎาคม 26, 2020, 10:13:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

flask

ต้องเป็นซีรี่ย์​ยาวๆแล้วล่ะครับ

kk07

sthanya

เจอคำถามแบบนี้บางครั้งก็ไปไม่เป็นเหมือกันนะ

pomse

อ่านดูเหมือนง่าย แต่จริงๆไม่น่าง่าย

pui10000

chalermpon61

เริ่มเรื่องอ่านแล้วอยากมีแบบนี้บ้างจัง

nava59

เจอสาวเล่นถามลองเชิง พระเอกจะตอบยังไงนะ

Kachain Gray

bbkja555

เนื้อเรื่องทันสมัยมาก ชอบเข้ากับโลกความจริง

doiyaa

เรื่องพวกนี้ สังคมสมัยนี้เป็นเรื่องปกตินะ

kenwin

cavagna

แนวเรื่องน่าสนใจ น่าติดตามมากครับ ขอบคุณมากครับ

Horing

dragonhead

เหมือนได้อ่านคำบอกเล่าเรื่อง การเข้าสู่โลกของแนวคิด fwb แต่สองตอนผมว่าน้อยไป...ขอรับ 555

..................
อ่านแล้วพล๊อตใช้ได้สำหรับเนื้อหาแบบคล้ายบทนำ สำนวนไม่น่าเบื่อ บรรยายได้ดี แต่ควรมุ่งเน้นอารมณ์สัมพันธ์กับความคิดตัวละครให่มาดเพราะคนชอบอ่านความรู้สึกของตัวละคร และความสอดคล้องของพล๊อต มิฉนั้นจะเป็นเพียงสารคดีไปได้..