ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mitarashi Kousei] Koharu Biyori ฤดูรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 29, 2020, 06:19:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Tag: Sweet Vanilla
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

penguinzz

เดาทางไม่ถูกเลย ถ้าจบแบบดีๆ ก็คงได้เป็นพ่อเลี้ยงจุน แต่ถ้าแบบดาร์คก็เสร็จไอ้โค้ชนั่นอ่ะ

Edit : จบแบบสวยแฮะ แสดงว่าจุนก็อยากได้พระเอกเป็นพ่อเลี้ยงอยู่แล้วสินะ ส่วนแม่ก็น่าจะชอบพระเอก (ดูจากคำพูดในข้อความของจุน)

nowhereman

เล่นกับลูกหวังเคลมแม่  แต่ข้อความดูงงๆนิดๆ ถ้าให้เดาพระเอกคงไปที่โรงเรียนแล้วเคลียปัญหา แล้วจบที่ได้เคลมแม่ตามที่หวัง

อ้าวผิดคาดแฮะ กลายเป็นว่า ทั้งแม่ลูกมีใจให้พระเอกตั้งแต่แรกแล้วแทน แฮปปี้เอนดิ้งไปอีกคู่

xtazy

จากเพื่อนจะกลายเป็นพ่อล่ะสิ

เป็นใจกันทุกฝ่าย งานก็ง่าย ทางก็สะดวกสิ โคฮารุนี่เยิ้มจนละลายเลยนะ

kenata

ดูแล้ว น่าจะ บักพระเอก น่าจะไปกันท่า โค๊ช แหงๆ
ประมาณว่า ของตูเฟ้ย

edit : อ้าวกลายเป็นว่า แผน ของกุนซือ ตัว น้อย แฮะ

freelance

จะให้เป็นทั้งโค้ชเป็นทั้งพ่อเลยมั้ง
ถ้าให้ดีต้้้้้้องเป็นลูกสาวด้วยจะได้กินรวบ

yopern

น่าจะกลับมาซ้อมเหมือนเดิมเพื่อรอเวลาให้โตขึ้นอีกนิด แล้วอาจจะได้พ่อใหม่ก็ได้นะ

edit ส่งแม่มาหาผัวใหม่(พ่อเลี้ยง)เป็นลูก(เลี้ยง)ที่ดีจริงๆ

กินโทกิ

เดาเนื้อเรื่องยากแหะจากได้สาวหรือแห้ว

ไอ้เด็กนี่ร้ายกาจยกคาวมดีความชอบให้เลย

thai4id

ยังงงๆ อยู่ แต่ผู้หญิงสวยดีอ่ะ

5555 ได้เมียเฉยเลย
อะไรๆ ก็กู

niceanglev

ผู้หญิงสวยนะ แต่เนื้อเรื่อง งงๆอะไม่เข้าใจ

edit 555 เหมือนหนังไทยเลย ล้มทับกันแล้วก็ได้กัน

MooOon

เข้าใจไอ้พระเอกเลย ต่อหน้าสาวที่ชอบนี่ทำหล่อตลอด 555+

เเล้วก็เข้าใจ จุนนะ ไอ้นี่หลี่เเม่ตรูอีกละ ว่าเเต่ดูๆไป จุน

จะเป็นสะพานให้พระเอกเเละเเม่ได้คบกันหรือป่าว ไม่น่าจะมีหักมุม

นะ ดูจากลายเส้น คงไม่มีตาลุงที่ไหนคาบเเม่จุนไปกินหรอกมั้ง 555+

----------------------------------------------------

จุนมันร้ายเเบบคนดีจริงๆ เเต่ก็เเบบมันว่าเเทนที่จะเสียเเม่ให้ใครไม่รู้สู้ให้

พี่ชายงี่เง่าที่ดูรักเเม่จริงๆดีกว่า อีกอย่างพระเอกคงไม่มองมันเหมือนเด็กหรอก

เหมือนพี่ชายน้องชายมาก จบหวานเเละเเฮปปี้ ฮิลลิ่งดีมากๆครับ ^^

อยากให้มีตอน2ความรักของจุนมั้ง

สรุปได้ดีเลยครับ เรื่องมันเป็นแบบนี้แหละ คนอื่นทำไมอ่านไม่รู้เรื่องนะ  ::WowWow::

ว่าเเต่ผมสงสัยคนวาดคนนี้ละ สรุปอีกเรื่อง  Akiko-san มันจบอะไรยังไง หรือไม่วาดต่อเเล้ว

ผมตามเรื่องนี้เหมือนกันล่าสุดตอนที่25ก็ดูจบตอนเเบบ งง 555+ ยังดีเรื่องนี้จบในตอน

จำไม่ได้แล้วว่าเรื่องไหน

https://nhentai.net/search/?q=Akiko-san

นี่อะครับ  เเนวโลกสวย ฮิลลิ่งตับไม่น่าพลาดเลย กินทั้งเเม่ทั้งลูก เเต่เน้นคนเเม่มากกว่า

polka2012

สงสัยน่าจะจบแบบจากพี่ชายได้เป็นพ่อเลี้ยงของจุนแน่ๆ ดูคลั่งรักแม่ของจุนมากๆถึงกับป่วยเป็นไข้ใจเวลาห่างกัน
นานๆ ::HoHo::

ไอ้หนูจุนนี้ร้ายไม่เบาวางแผนเลือกพ่อเลี้ยงให้ตัวเองเลย5555..สุดท้ายก็จบแฮปปี้ดีเพราะแม่จุนเองก็ถูกใจผัวใหม่เหมือนกัน ::WooWoo::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

จากคำพูดของโคฮารุซังแม่ของจุน แสดงว่าเธอมีใจให้พระเอกถึงได้บอกว่าจะแต่งงานใหม่ ซึ่งก็คงจะหมายถึงแต่งกับพระเอก เพราะเห็นว่าพระเอกเข้ากันได้ดีกับจุน และช่วยดูแลจุน ซึ่งจุนเองก็น่าจะชอบพระเอกอยู่ เมสเสจที่จุนส่งมาก็คงจะทำให้พระเอกได้เข้าไปใกล้ชิดกับแม่ของจุนมากขึ้น เพราะมีโคชเข้ามาพัวพันกับแม่ของจุน....ตอนจบของเรื่อง พระเอกของเราก็คงได้ครองรักกับคุณแม่ของจุนแบบแฮปปี้เอนดิ้ง....หึหึ
   นี่ก็แสดงว่าจุนก็รู้ว่าทั้งคุณแม่และคุณพี่ชายต่างก็มีใจให้กัน จุนเองก็อยากได้พี่ชายมาเป็นพ่อเลี้ยง เลยวางแผนสร้างแรงจูงใจและโอกาสให้ทั้งสองคน ส่วนคุณแม่จุนก็ตั้งใจมาอ่อยเต็มที่ถึงขนาดโนบรามาเลย....อิอิ

แอบอ่านก่อนหรือเปล่าเนี่ย  ::ChuChu::

Boran Mark

พระเอกยังมีโอกาส ลูกเธอจุนน่าจะเป็นสื่อให้ นางก็คงมีใจให้เหมือนกัน
edit:ขบแบบแฮปปี้เอนดิ้งเลย สมใจโค้ชจุนซินะ 555

mindza2212

ดูแล้วเหมือนลูกชายจะพยายามจับคู่แม่กับพี่ชายแฮะ  นางเอกดูก็ชอบๆพระเอกอยู่

ไอเด็กนี่ไม่เลวเลยวางแผนได้เยี่ยมมาก555