ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Eight] Youkosou e Youkoso ยินดีต้อนรับสู่หอพักของโยโกะ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 30, 2020, 07:27:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sodemacom107

นี่มันหอในฝันชัดๆ ค่าเช่าเท่าไหร่ครับบ  ::WooWoo::

เห็นนิ่งๆโดนรุมก็เรียบร้อยย  ::Bloody::

lnwno00

หอพักแบบนี้ไม่มีใครอยากออกแน่

มียอมเรียนซ๊ำชั้นจริงๆด้วยสินะ

thai4id

แบบนี้ก็ได้เหรอ น่าไปอยู่จริงๆ หอพักนี้

น่าอยู่จริงๆ หอพักแบบนี้
อะไรๆ ก็กู

yopern

รุ่นต่อๆไปคงไม่เหลือสภาพล่ะมั้ง คงต้องเปลี่ยนผู้ดูแลบ่อยแน่แบบนี้

edit ผู้ดูแลหรือคนใช้ประจำหอกันแน่นะ งานเยอะมากจริงๆ

MooOon

ลายเส้นของอาจารย์ท่านนี้ ดีทุกเรื่อง เเต่ส่วนใหญ่เน้นไปที่ ntr

มาเรื่องนี้่แปลกใจเหมือนกัน เหมือนเปงคนไม่มั่วเเต่ทั่วถึง เอาจริงๆ

ถ้าผมเปงคนในเรื่องคงดีนะ ดูๆไปเเล้ว คนในหอคงได้ทุกคน เดาว่า

ตอนก่อนจะจบเรืท่องเซ็กหมู่เเล้วเหลือคุณโยะโกะคนเดียวที่ืยังไม่หมดเเรง 5555+

--------------------------------------------------------

ตอนอ่านเเละอินอยากเหงผู้ชายในเรื่องนะ เเต่เรื่องจริงมันน่ากลัวตรงมั่วนี่เเหละ

ใครเป็นโรคอะไรบ้างก็ไม่รู้ โยโกะนี่ก็นะ เล่นตอนเเรกทำหน้าตาย ตอนหลัง

ทำหน้าเหมือนอยากโดนเเบบนี้เเต่เเรกอยู่เเล้ว เอาจริงๆ ผู้ชายในเรื่อง ไม่อยากมีเเฟนเลยมั้ง

ได้เอากับสาวฟรีๆเเบบนี้ ^^ สบายตัวทุกวันจนไม่มีเเรงไปทำกับใคร

make

bigboy001

::Crying::  ทำไมผมไม่เจอแบบนี้บ้างนะ เช่าหออยู่แล้วแบบ ผู้ดูแลสาวสวยให้เยสฟรี ไรเงียะ เจอแต่แก่ๆเขี้ยวๆ ขี้บ่น โหวว  ::Crying::

EDIT ลุ้นอยู่ว่า คุณโยโกะ จะโดนเยสแซนวิชไม่ ปรากฏว่าไม่ผิดหวัง จริงๆ แอบหวังไว้อีกนิดคือ 1 รู 2 กระเจี้ยวยัดให้หอยบานๆไป เอาน่าแค่นี้ก็ดีละ แอบอิจฉาเด็กหอกลุ่มนี้จริงๆ เป็นผมนะ เยสให้คุณโยโกะหอยแหกจนเด็กยัดไม่เข้าแน่ๆ 555+

keatmano

ผู้เช่าคงเป็นผู้ชายทั้งหมดแน่ๆ ... เหตุผลฟังขึ้นเป็นอย่างมาก ::HoHo::

ผู้เช่าคงต้องทำงานบ้านเองแล้วหล่ะ ผู้ดูแลไม่มีเวลาไปทำอย่างอื่นหรอก แค่ต้องรับรองบริการผู้เช่าทุกคนแบบนี้ มีแรงมาทำอาหารให้ก็ดีถมไปแล้ว

everythink

ผู้ดูแลแบบนี้หาได้จากหอไหนน้อ
ผู้ดูแลต้องรับน้ำเต้มท้องทุกๆ วันแน่ๆ เลย

Madzchat

บริการไม่ค่อยดี แต่ยังมีคนอยู่ ต้องมีทีเด็ดที่เจ้าของบ้านนี่แหละครับ

Edit มีมุมน่ารักเหมือนกันนะครับ คุณโยโกะ

ExitJrp

ผู้ดูแลงานดีมากอ่ะ แถม uncen อีกต่างหาก

มียอมเรียนซ้ำชั้นเพื่อไม่ต้องออกจากหอด้วย 55

andycarton

ห้องว่างๆมีซักห้องมั้ยอะ?ถ้าค่าเช่าไม่แพงถือว่าโคตรคุ้มมากๆเลยน่ะ ::DookDig::Edit:ยังไงโยโกะก้อเป็นที่รักของคนในหอ บางคนลงทุนเรียนซ้ำชั้นเพื่ออยู่ที่หอต่อ สุดๆเลยอะ ::Horror::

BlacKKero

หอนี้ อยู่ที่ใด ขนาดตอนเช้ายังโดนไปขนาดนี่แล้ว ค่ำคืนนี่จะขนาดไหนกันนะ

โดนขนาดนี่ ยังหน้าตายก็ไม่ไหวแล้ว ฮาๆๆ น่าจะชอบโดนรุม

likefo123

หอพักในฝันของเหล่าชาย นักศึกษาเยย

tangja04

หอนี้จ่ายค่าเช่าเท่าไรก็จะไปเช่าแน่นอน

สงสัยต้องไปสมัครเรียนซะแล้ว