ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Eight] Youkosou e Youkoso ยินดีต้อนรับสู่หอพักของโยโกะ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 30, 2020, 07:27:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohayo168

ห้องเช่าในฝันเลย ::Shy::

นี้ขนาดห้องเช่า ถ้าเป็นผู้ดูแลอพาร์ทเมนท์100ห้องไม่ 24ชม.เลยหรือ

แต่สงสัยครับจะชวนเพื่อนมาได้ไหม

♧ §têvêιηώ ♧

เป็นหอพักชายที่น่าอยู่มากๆ เลยครับ ไม่ต้องไปไหนกันเลยล่ะผมว่า

E4RTHEE

เป็นบริการของทางร้านหรือเปล่าน้าาาาา

Edit จบแบบ สุดท้ายเป็นซุปเปอร์วูแม่น555
แต่ ชอบการบอกถึงการโดนประตูหลังแล้วเสียวขึ้นจัง

teet

เป็นผู้ดูแลหอที่ดูแลได้ถึงแก่นมาก ว่าแต่จะโบ๋ไหมนะ

ดูแล้วน่ากลัวอย่างบอกไม่ถูก โดนสกรัมซะเละเทะ

bunhelupu

หอแบบนี้ขอไปอยู่ด้วยได้มั้ย

มันก็ดีเกินจริงไปนิดนะ5555

game2539

หอพักมีบริการแบบนี้ต่อให้เก่ายังไงคนก็ไม่ย้ายออกแน่
Edit:ถึงบริการอื่นๆจะห่วยกับข้าวแบบเดิมทุกวันยังไงคนที่เช่าอยู่ก็ไม่มีทางออกถ้าเจ้แกยังไหวอยู่

syndromz

ให้ผมกินอต่ข้าวเปล่าก็ยอมครับ ถ้าได้คนดูแลหอช่วยดูแลกันขนาดนี้

mooplam111

เจอแบบนี้อยู่หอนี้ยาวๆ

เจ๊แกคงว่ามาทั้งหอทั้งวันเจ๊ยังไหว

siwapol55

หอพักที่เจ้าของ ประเสริฐแบบนี้ แพงเท่าไรก็ยอมจ่าย ถ้าได้ย้ายไปอยู่หอด้วย
ขอบคุณมากครับ
บริการประทับลูกหอ จนบ้างคนไม่ยอมเรียนจบเลยทีเดียว
เอาใจความรู้สึกของคนที่ไม่ยอมเรียนจบอยู่

TZONE

โห ดูแบบนี้แล้วก็คงมีแต่คนอยากเข้าล่ะ แล้วห้องจะว่างไหมเนี้ย

Edit: กวาดเรียบทั้งหอเลย เก่งจริงๆคุณโยโกะ

wardfury97

ชิลจริงๆ เลยนะคุณเจ้าของหอโดนดุ้นเสียบยังชิลอยู่เลยมิน่าทำไมผู้ชายอยากอยู่หอนี้

ขนาดจะนอนยังปล่อยให้เขาเสียบอีก สุดยอดของเจ้าของละทุ่มเทสุดตัว ::JubuJubu::

Jasmine

ได้หอแบบนี้ ไม่ย้ายออกแน่นนอน เสียดายอยากให้มีฉากคาผ้ากันเปื้อน

natt4556

หอพักในฝันเลย ผู้ดูแลไม่สนใจแต่รับได้ครับ

แต่เท่าที่ดู คุณเธอก็แค่คนง่ายๆ ไม่สนใจโลก ไม่เอาอะไรซักอย่าง แต่ถึงงั้นถ้าผมอยู่ในหอนั้น ผมทำเองคงจะง่ายกว่าแลกกับบางอย่างที่เธอทำให้

AoFzzz

ผมว่ายังไงผู้ดูแล่หอก็โดนไปหลายน้ำเพราะถ้ามีคนหนึ่งต้องการจะเย็ดผู้ดูแล่ไม่ขัดขืนอะไรก็มีคนมาต่อเรื่อยๆ