อยากรู้จักครับว่า ท่านผู้อ่านทั้งหลายชอบให้ตัวเอกเป็นชายหรือหญิง?

โพลล์

ท่านผู้อ่านชอบเรื่องเสียวที่ตัวเอกเป็นชายหรือหญิง?

ชาย
3 (23.1%)
หญิง
10 (76.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 13

ปิดการโหวต: วันนี้ เวลา 01:55:14 am

อยากรู้จักครับว่า ท่านผู้อ่านทั้งหลายชอบให้ตัวเอกเป็นชายหรือหญิง?

• 1 ตอบ
  • 92 อ่าน
*

ออฟไลน์ Farewell

• Full Member
  • **
  • 233
  • 511

ท่านชอบอ่านพวกเรื่องเสียวจากมุมมองของฝ่ายหญิงหรือฝ่ายชาย มากกว่ากันครับ

*

ออฟไลน์ Csri

• Tiny Member
  • *
  • 22
  • 0
อยากอ่านแนวตัวเอกสลับร่างผู้หญิงแต่ไม่สูญเสียความรู้สึกของจิตใจผู้ชายครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ