ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกใหม่ของผมกับพี่สาวแฟน1.

เริ่มโดย kpl, สิงหาคม 03, 2020, 02:27:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

จากเหตุการณ์​วันเปิดโลกของผมกับพี่ตูน(พี่สาวแฟน)​ไปวันนั้น.ผมยอมรับสารภาพเลยนะครับว่าผมเริ่มติดใจรสสวิงเข้าแล้วสิ.และด้วยความร่านของพี่ตูนด้วยยิ่งทำให้ผมชอบและถวินหามันเข้าไปอีก.หลังจากวันนั้นที่ผมกับพี่​โชค(เป็นนามสมมุตของพี่​ ช.แล้วกันนะครับเพื่อง่ายต่อการดำเนินเรื่อง).. ร่วมกันเย็ดกระแทกทั้งหีทั้งก้นพี่ตูนเวลาผ่านไปสองเดือนละที่ผมกับพี่ตูนไม่ได้เเอบเจอกัน(ปกติเดือนหนึ่งต้องแอบมาเย็ดกัน)​แต่ก็คุยกันผ่านโชเชียลแทนแต่ก็ไม่ได้คุยทุกวันนี้จะเจอกันเห็นหน้ากันก็อาทิตย์​ละครั้งเพราะผมต้องพาแฟนผมกลับบ้านเขาก็จะได้เจอพี่ตูน(พี่สาวแฟน).ช่วงนี้ผมเริ่มลามปามขึ้นเวลาเจอกันที่บ้านเขา.ถ้าลับตาคนผมชอบจับนมบีบก้นลวนลามพี่ตูนเคยดึงพี่ตูนมากอดและจูบปากเธอเลยละแต่มันก็ทำได้ไม่นานเพราะกลัวแฟนผมและแฟนพี่ตูนเห็นเดี๋ยวจะเรื่องแดง.และช่วงนี้พี่ตูนบอกว่า..พี่​ริว(ผมให้เป็นนามสมมุติ​แฟนพี่ตูนแล้วกันนะครับ)​ค่อนข้างจะตามเธอแจไม่รู้เพราะอะไรปลีกตัวไม่ค่อยได้.. จนวันนี้พี่ตูนถามผมว่า.. ผมว่างมารับพี่ตูนได้ไหมที่ห้างๆหนึ่งตอนบ่ายโมงเพราะพี่ตูนลางานไว้ช่วงบ่าย.แบบนี้มีเหรอผมจะปฎิเสธ.ผมก็เคลียร์​ลูกค้าผมเลื่อนนัดให้หมด.และไปรับเธอ.ซึ่งพี่ตูนไปถึงห้างนั้นก่อนและโทรบอกผมว่าจอดรถชั้นใหนช่องใหน(คือเราไม่เข้าห้างกันกลัวคนที่รู้จักเห็น). ผมก็จอดรถช่องข้างๆรถพี่ตูน.. พี่ตูนก็เปิดประตูเข้ารถผมมา.วันนี้พี่ตูนก็ใส่ชุดสาวออฟฟิสกระโปรงเข้ากับเสื้อสํทเหมือนเดิมแต่แปลกไปตรงกระโปรงที่สั้นกว่าปกติที่เคยเห็น(ปกติกระโปรงจะยาวประมาณเข่าแน่วันนี้สั้นเหนือเข่าขึ้นมาคืบหนึ่งเลย)​และยิ่งนั่งลงที่เบาะรถมันก็จะยิ่งร่นขึ้นไปสั้นกว่าเดิมอีก.ผมเห็นแบบนั้นควยผมแข็งเลยละโน้มไปจูบปากพี่ตูนและมือสอดเข้าไปในกระโปรงลูบขาอ่อนข้างในและลูบหีผ่านกางเกงในพี่เขาแต่มาสะดุดนิดหนึ่งที่ทำไมวันนี้น้ำหีพี่ตูนเยอะจังเปี๊ยกกางเกงในไวจังเพิ่งจูบเอง..ผมเลยตัดสินใจถาม
ผม​ : วันนี้ดูพี่เงี่ยนจัง.. น้ำออกเยอะไวจัง
พี่ตูน​ : ตาบ้า.. มาแซวพี่แบบนี้เขินนะ
ผม​ : ก็นี่ดูสิจูบกันยังไม่ทันไร​ น้ำพี่ไหลเปี๊ยกมือผมแล้วนี่... หรือว่ามีอะไรตื่นเต้นที่พี่ยังไม่ได้เล่าให้ผมฟังเอ่ย.. อิอิ
พี่ตูน​ : ก็มีละ.. จะไป​ยัง.. เดี๋ยวไปเล่าให้ฟัง
ผม​ : (ก็ขับรถไปหาโรงแรมแถวนั้น).. แล้วกับพี่ริวเป็นไงบ้างคับ.แสดงว่าช่วงนี้เขาต้องจัดพี่บ่อยๆแน่เลย.เห็นบอกตามติดไม่ห่าง
พี่ตูน​ : ใช่นะ.. จัดบ่อยแต่เขาเสดไวมากพี่ไม่เคยเสดตอนเย็ดกันเลยต้องมาเสดเพราะของปลอมตลอดแต่เขาก็เป็นคนทำให้ละ(สอดควยปลอมใส่ให้จนเสด).. แต่อารมณ์​มันไม่ได้อะดิ
ผม​ : (ด้วยความร่านของพี่ตูนขนาดนี้แฟนกลับทำได้แค่นี้). แล้วพี่บอกเขาไหม
พี่ตูน​ : จะบอกไงละ..
ผม​ : แล้วพี่​โชคละได้เจอพี่เขาอีกไหม..
พี่ตูน​ : ก็คุยกันอยู่ละแต่ช่วงนี้เขาไปดูงานต่างประเทศจะกลับก็อีก​ 6​ เดือนแนะ
ผม​ : น่าเสียดายจัง..
พี่ตูน​ : เสียดายอะไรกันยะ
ผม​ : ก็เพิ่งจัดรุมพี่ไปแค่ครั้งเดียวเอง.. ผมเริ่มติดใจแบบนั้นแล้วสิพี่
พี่ตูน​ : ครั้งแรกก็เอาพี่กันไม่ยั้งเลยนะ.. เล่นสะหีพี่บวมเลย.. ดีนะช่วงนั้นไม่ต่ิยได้เย็ดกับพี่ริว.. ไม่อย่างั้นมีถามพี่แน่เลย
ผม​ : แล้วที่บอกว่ามีเรื่องจะเล่าละ.. คืออะไรรึคับที่เป็นสาเหตุของน้ำนั้นอะ
พี่ตูน​ : ก็ที่บริษัท​พี่มีรุ่นน้องเข้ามาทำงานใหม่​อายุก็รุ่นเดียวกับนายนี่ละ.แต่เผอิญมากคือพี่กับเขารู้จักกันมาก่อนหน้านี้ตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัยไม่คิดว่าจะมาได้เจอกันอีก.. ตอนเจอกันครั้งแรกเขาก็ตกใจพี่ก็ตกใจว่าโลกมันกลมได้ขนาดนี้เลยรึ(แล้วพี่ตูนก็หัวเราะ)​มันเลยทไให้เราสนิทกันไวมาก.
ผม​ : อย่าบอกนะว่าสมัยเรียนมหาลัย.พี่กับเขาจะเคยมีอะไรกัน
พี่ตูน​ : อ้าว... นายรู้ได้ไงนี่.. เรื่องนี้ไม่เคยมีใครรู้เลยนะแม้แต่พี่ริว(แฟนพี่ตูน)​
ผม​ : ผมไม่รู้หรอกพี่​ แค่เดาเอาตามประสบการณ์​
พี่ตูน​ : โล่งอกหน่อย.. (และตีผมที่แขนป๊าบหนึ่งด้วยแก้เก้อ).. นึกว่ารู้เรื่องนี้มาแล้ว.. เรื่องมันเกิดขึ้นแค่ครั้งเดียวระหว่างพี่กับเขาในวันที่พี่เรียนจบก็มีเพื่อนๆในคณะเขาจัดงานฉลองให้กับบัณฑิตจบใหม่​ พอเลิกจากงานในคณะ​ตอนเย็นๆก็แยกเป็นกลุ่มในซุ้มที่สนิทกันและน้องคนนี้เขาเป็นรุ่นน้องในคณะและอยู่ในซุ้มเดียวกันด้วยก็เลยไปกินเลี้ยงกันต่อร้านข้างนอกกัน.ก่อนหน้าเราก็สนิทคุยกันเหมือนพี่น้องต้องทำกิจกรรมร่วมกันละไม่ได้สนิทกันอะไรมากมาย.ก็มีดื่มกินที่ร้านอาหารที่มีห้องคาราโอเกะ​อะนะ.จนประมาณเที่ยงคืนได้มั้งก็จะแยกย้ายกันกลับบ้านเพื่อนๆก็เรียกรถเเท็กซี่กันและเผอิญอีกละบ้านน้องคนนี้ก็ไปทางเดียวกับพี่ซึ่งเพื่อนคนอื่นๆไปคนละทางกับพี่หมด.น้องมันเลยยื่นข้อเสนอว่าใหนๆก็ทางเดียวกันแล้วก็ไปด้วยกันนี่ละ(บ้านพี่ถึงก่อนบ้านน้องเขา). ก็คุยกันมาตลอดทางละตอนนั่งรถแต่รถมันติดเลยเผลอหลับไปตอนใหนไม่รู้.มารู้สึกตัวขึ้นมาอีกทีพี่นอนอยู่บนเตียงน้องมันกำลังดูดนมมือล้วงหีพี่อยู่เสื้อผ้าทั้งคู่ตอนนั้นไม่มีใครติดตัวเลย.ตอนลืมตามาเห็นก็ตกใจนะแต่ตอนนั้นน้องมันดูดนมเก่งมากพี่เสียวเต้านมไปหมดเลยแต่พี่ก็เคยผ่านการมีอะไรกับแฟนมาแล้วอะนะไม่ใช่ไม่เคยมาก่อน.ด้วยฤทธิ์​แอลกอฮอล์​ด้วยปลุกความเงี่ยนของพี่เลยยอมน้องมันไป.พอน้องใันรู้ว่าเรายอมแล้วน้องก็ไซร์ลงไปเลียหีให้พี่และก็จับควยสอดใส่และน้องก็กระแทกท่าเบสิคอยู่ไม่นานจนน้องเขาแตก(โดนเย็ดสดแตกใน)​และมีอะไรกันรอบเดียววันนั้น.. และต่อจากนั้นก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย.จนมาเจอกันอีกทีที่ทำงานนี่ละและเผอิญอีกพี่ต้องสอนงานให้น้องเขาก่อนคนแรกก่อนที่จะให้น้องไปทำงานในส่วนของเขา.และน้องเขาก็สนิทกันกับพี่เร็วมากและน้องเขาเป็นคนคุยทะลึ่ง​ มือไว​ ปากว่ามือถึง.แต่ก็ดีหน่อยที่ไม่เป็นตอนมีคนอื่นอยู่ด้วย.จนมาเมื่อต้นเดือนที่ผ่านมา.น้องเขาขอเลี้ยงขอบคุณที่พี่สอยงานเขา(เงินเดือนออกเดือนแรก)​ก็ไปผับกัน(บอกพี่ริวไว้อะนะว่าไปกับเพื่อนหลายคนและพี่ริวบอกว่าผับเลิกเดี๋ยวไปรอรับกลับ)แต่ความจริงไปกันแค่สองคน..ในผับมือไม้นี่อย่างกะปลาหมีกเลยละ.น้องมันก็พูดถึงเหตุการณ์​วันนั้น(วันที่มีอะไรกันช่วงมหาลัย). โดนจับโดนล้วงมากขึ้นพี่ก็เสียวจนน้องมันกระซิบตอนที่ยืนเต้นกันอยู่ว่า.. พี่ผมอยากแก้ตัวจากวันนั้นขออีกทีได้ไหม..
พี่ก็บอกน้องเขาไปว่า.. ไม่ได้หรอกนัดแฟนมารับ.. แล้วน้องมันก็บอกพี่ว่า.. ไม่ใช่ปัญหานี่.. พูดจบน้องมันก็จูงมือพี่ออกไปข้างนอกเลยเดินลงไปที่ลานจอดรถซึ่งอยู่ชั้นใต้ดิน.เวลาตอนนั้นก็น่าจะเลยเที่ยงคืนมานิดหน่อย.. น้องก็พาพี่ไปนั่งเบาะหลังด้วยกัน(สตาร์ต​รถอะนะซึ่งรถน้องมันเป็นรถเก๋งกระจกนี่ติดฟิล์มมืดเลยละ). พี่เลยถามน้องมันไปว่า.เคยทำแบบนี้กับสาวๆเหรอ.. ในรถนี่.. น้องมันก็คนจิงตอบกลับมาเลยว่า.. เคยสิ.. ตอนนั้นพี่รู้สึกตื่นเต้นเลยเพราะไม่เคยในรถมาก่อน.น้องมันยื่นหน้ามาและบอกว่าผมขอนะเวลามีน้อย.แล้วเราก็จูบกันน้องมันถอดชั้นในพี่ออกและลงไปเลียหีให้และขอให้พี่โม๊คควยให้และจับถุงยางมาใส่และให้พี่ขึ้นให้ก่อนตอนโย้กน้องมันก็ทั้งบีบทั้งดูดนมให้.เสียวมากเลยละ.เสียวจนต้องเสดอาจจะด้วยความตื่นเต้นมั้ง.. น้องมันก็เสดตามพี่มาติดๆเย็ดกันได้ท่าเดียวเอง.และหลังจากเสดน้องมันก็ขอเลียหีพี่อีกรอบได้ยินเสียงดูดกินน้ำหียิ่งเสียวอะ.และด้วยอารมณ์​ตอนนั้นถอดถุงยางน้องออกและเลียทำความสะอาด​ควยให้น้องมันด้วย.แล้วเราก็แต่งตัวคุยกันในรถรอแฟนพี่มารับ.ตอนคุยกันในนั้นก็ทั้งคุยทั้งโดนจับโดนจูบตลอดเวลา.ด้วยอารมณ์​ตอนนั้นกลับถึงบ้านต้องดูดควยแฟนและขึ้นเย็ดแฟนอีกรอบถึงจะหลับได้.
ผม​ : อ้าวแล้วมันเกี่ยวกับน้ำเงี่ยนพี่ตอนนี้รึ
(มาถึงโรงแรมนานแล้วนะครับ.. ลืมบอกไป)​
พี่ตูน​ : ก็ก่อนที่จะมาเจอนายนี่ละ.. น้องเขาก็ตามมาส่งที่รถและก็โดนน้องเขาบดปากมาแล้วเจอนิ้วสอดใส่จนเฉะแบบที่เห็นนี่ละ..
ผม​ : พี่สาวแฟนนี่ร่านเกินกว่าหน้าตาบุคลิคภายนอกจริงๆ(ผมคิดในใจอะนะ)​
***แล้วในเวลาสองชั่วโมงครึ่งนั้นผมกับพี่ตูนก็มอบความสุขให้กันและกันอย่างแบบที่เหมือนอดยากกันมานาน.โดยเฉพาะอารมณ์ของพี่ตูนที่ดูเหมือนจะค้างจากการโดนล้วงหีก่อนมาเจอผมอารมณ์นางปล่อยออกมาสุดๆ.. ตอนที่พี่เขาขึ้นโยกควยเองนี่ควยผมแทบจะกลั้นไม่อยู่และยิ่งไปกว่านั้นตอนผมเย็ดตูดพี่ตูนนางร้องเสียงดังมากและบอกให้ผมกระแทกตูดนางแบบแรงๆมีเด้งก้นสวนควยผมด้วยตอนกระแทกเข้าไป.สรุปพี่ตูนเสดไป​ 5​ ส่วนผมเสดไป​ 2​ น้ำแต่แบบสองน้ำที่เหนื่อยมากและสองน้ำของผมพี่ตูนขอให้แตกในปากเธอทั้งสองน้ำพี่ตูนดูดกินแบบควยผมแทบจะหายเข้าไปในปากนาง.ไม่คิดว่าพี่ตูนจะร่านได้ขนาดนี้.. น้องสาวนางยังไม่ขนาดนี้เลย.ตอนเย็ดกันผมก็มีแอบกระซิบกับพี่ตูนว่า.. ตอนนี้พี่โชคไม่อยู่น่าจะมีคนมาแทนพี่เขาได้นะพี่ผมยังอยากทำแบบนั้นอยู่เลยเพิ่งเคยทำแค่ครั้งเดียวเองถ้าจะรอพี่เขากลับมามันก็นานไปอะนะ.พี่ตูนตอบผมกลับมาว่า.คิดอะไรแผลงๆอีหละสินี่.. ผมไม่ได้ตอบแค่ยิ้มๆและเย็ดนางต่อ.(แต่ผมก็คิดแผนการในหัวผมไว้แล้วละ.. อิอิ).

9toulek

อยากมีพี่สาวแฟนแบบนี้บ้า
จะดูแลปรนนิบัติให้ดีเลยครับ

elviswhat

พี่สาวแฟนนี่ร่านน่าดูเลยนะเนี่ย แต่ถ้าความแตกขึ้นมาจะทำยังไงกัน

pamaaeng

swss2511

พี่สาวแฟนร่านขึ้นเรื่อยๆมีหวังได้เสียวแบบตื่นเต้นอีกแน่

pankea

มีพี่สาวแฟนร่านแบบนี้สนุกสุดๆแน่นอนและขอเดาว่าคนที่จะมารุมเย็ดแทนโชคก็คือน้องฝึกงานนะและคาดว่าคงไม่หยุดแค่คนนี้ซะด้วย

windy007

เสียดายสั้นไปนิด ชอบแบบยาวๆมากกว่าครับ

ปล.พี่สาวแฟนสุดจริง

ppherbalife

devilzoa

aunsoiton