ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Zombie Harem! หลังฮาเร็มซอมบี้ผ่านไป10ปี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 03, 2020, 09:38:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1013

จะบอกว่าในอนาคตมันอาจจะเกิดขึ้นจึงก็เป็นได้มีแนวโน้ม ::Thinking:: ::Thinking::

แต่จะคงสภาพความเป็นคนอยู่ไว้ได้รึป่าว ::Horror::

แล้วคนดีๆที่ไหนจะไปเอากับศพเน่าๆ ::Cold::

บอกเลยถ้าผมเป็นพระเอกผมจะสร้างฮาร็ม ::DookDig::

tazasss01

ค่าจ้างนี่ได้ทำกับพี่ด้วยไหม จะได้ ทั้ง พี่และน้องไปเลย

สบายไปเลย ได้ทั้งพี่และน้องแบบนี้

Peck23

วาดน้องสาวโคตรสวยยย  เนื้อเรื่องก็สนุกมากครับ

Edit  อยากเข้าไปอยู่ในโลกนั้นจริงว้อยยย โควิดช่วยได้ไหม  ผู้หญิงสวยๆสามคนบนเตียงเดียวกัน สุดยอดดดด

sovereignty.artmagic

naris1423

งานนี้ พี่สาวดูน้องสาวโดนแล้ว พี่สาวจะอดใจไหว ไม่มาร่วมวงด้วยได้ไหมนะ
แต่กว่าจะท้องได้นี่ จะต้องโดนพระเอกเราฉีดน้ำเชื้อเข้าไปเท่าไหร่ละนี่

สบายพระเอกเลยแบบนี้ ได้ทั้งซอมบี้ตัวน้อง กับพี่สาวแบบปกติมาร่วมวง
ฮาเร็มแบบนี้ มีแต่ของดีทั้งนั้น 3 : 1

dint.6424

pizzahutcha

ถ้าเป็นโลกของจริงนี้เกรด s นี้ดาราได้เลยไหม๋นิอยากรู้เหมือนกัน

พี่สาวก็อยากด้วยเหนือความคาดหมาย

hnongchem

น่ารักแบบนี้ ดูแล้วไม่อยากทำให้ท้องเลย
จะได้ช่วยไปนานๆ 555

เจอซอมบี้สาวแล้วสามารถหิ้วกลับได้เลยแบบนี้ จะขับวนหาทั้งวันเลย

พ่องง

งามๆแบบนี้จะปล่อยผ่านได้ยังไงกันละครับบ

ได้ที 3p เลยนะครับ ::HeyHey::

Hayo

นับถือไอเดียคนแต่ง กลายเป็นเรื่องแบบนี้ไปเฉยเลย แบบนี้โชคดีเต็มๆ
edit:ไม่รู้ว่าพี่สาวลืมไปหรือยังว่าเป้าหมายคือรักษาน้องสาว แต่เขาเรียกตอน งงๆ เหมือนกันนะครับ สับไปสับมา

hermit312

นึกว่าแนวซอมบี้โหด ๆ ซะอีก เปลี่ยนแนวจินตนาการใหม่เลย เจอซอมบี้แบบนี้แถมมีขายด้วย สงสัยได้ทั้งพี่ทั้งน้องอีกแน่เลย

อ้าวได้สามเลย แถมมีภาคต่อด้วยกลายเป็นฮาเร็มเลย

lamom

พล็อตเรื่องนี้น่าจะต่อจากตอนก่อนอีกสักหน่อย Time Skip มาเลยมันอารมณ์แบบไม่ใช่เรื่องเดียวกัน
พอถึงตอนคุณพี่ร่วมแจม คิดว่าหรือจะกลับไปเป็นอีกรอบหว่า ดีที่ไม่ใช่