ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Zombie Harem! หลังฮาเร็มซอมบี้ผ่านไป10ปี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 03, 2020, 09:38:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grigori00

หือ ภาคเก่านานมากก แต่ชอบ คนที่อยู่ในห้องทดลองสินค้า เหมือนตาลุงปล่อยเชื้อในภาคแรกเลย 55
คุณพี่ไม่สนใจบ้างหรอนี่ แอบหวังให้รวบสองเลย

ไปๆมาๆ พี่ท้องก่อนน้องซะงั้นฮ่าๆ ตัวอย่างตอนต่อไป น่าสนใจมาก ติดตามครับ

sexsuremami

เอาแบ้วซอยให้ท้องให้หน่อยอิอิกลายเป็นว่าจะท้องอองก่อนสะแล้ว

exia

ถ้าตัวเอกไม่ช่วยก็ดูแร้งน้ำใจกันเกินไปหน่อยนะครับ คิดว่า  ::HeyHey:: ::HeyHey::

สุดท้ายก็ไม่วายได้พี่สาวอีกด้วย สุดยอดจริงๆๆ 555

mspeed

Wing13

God25

ได้ระดับ A ด้วย แบบนี้สบายตัวเลย

สรุปแล้วคือได้ทั้งหมด เข้าฮาเร็ม สุดครับ

somyos luang

คงต้องเหนื่อยอีกนานเพราะต้องช่วยทั้งพี่ ทั้งน้อง

thegift52

เออ ก็ถือเป็นเนื้อเรื่องที่ครีเอทเพิ่มดี เพราะส่วนมากจะจบแบบดื้อๆไปเลย ครั้งนี้มีต่อ ให้เห็นว่าชีวิตไม่ได้จบแค่นั้น ยังต้องมีการพัฒนาการปรับตัว แถมไปในทางที่ดีด้วย (รึปล่าว 555)
.
พระยาเทครัวไปเลย แต่อันนี้ถือว่าช่วยกันต่างหาก แล้วก็ดีกับทั้งสองฝ่ายด้วย เนอะๆ
ตอนต่อไป ของวิเศษน่าสนใจมาก รอติดตามนะ

joyjung

อุตสาห์ กลับมาเขียนต่ออีก น่าจะจบแบบ happy endind ล่ะ เนื้อหา soft ขึ้นนะ

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ สิงหาคม 08, 2020, 11:36:16 ก่อนเที่ยง
อุตสาห์ กลับมาเขียนต่ออีก น่าจะจบแบบ happy endind ล่ะ เนื้อหา soft ขึ้นนะ
happy ระดับนึงล่ะ โลกก็มีทางออกตามสภาพเสมอ

xonly-1523

การช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์ด้วยกันเป็นเรื่องดีช่วยให้สุดแล้วหยุดที่ฟ้าเหลื่องครับ

BuffFun

น้ำแห้งแน่เอ็งเอ๊ย ดีไม่ดีล่อพี่ด้วยเลย

สนุกกว่าที่คิด ขอกลับไปอ่านตอนเก่าๆก่อนครับ

plaftt

kckungz

พระเอกนี่ก้ดวงดีจริง ของดีเกรด A เลยนะ ผมว่าเผลอๆได้พี่สาวไปด้วย

สรุปก็คือได้ทั้งพี่ทั้งน้อง คุ้มเลย5555 จะไม่คุ้มก็คนที่ซื้อมานี่แหละ น่าจะไม่ค่อยได้ใช้

potm123