ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Zombie Harem! หลังฮาเร็มซอมบี้ผ่านไป10ปี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 03, 2020, 09:38:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hungry

ระดับ A ก้อแสดงว่าออกเสียงและแสดงความรู้สึกได้สิน้ะ ส้มหล่นได้ของดีเฉย ไม่น่ารีบซื้อเลย

แสดงว่าใครได้เป็นซอมบี้แล้วก็จะไม่มีวันหายขาดด้านอารมณ์สิน้ะ ด้ของแถมมาเพียบเลยทีนี้

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เงินก็ไม่ต้องเสียแถมได้ซอมบี้เกรดเอมาซั่มแบบฟรีๆเผลอๆอาจได้ซั่มพี่สาวอีก edit และแล้วก็ได้กับพี่สาวจริงๆได้แบบนี้ก็ถือว่าคุ้มมาก

TanukiKen

อยู่ๆก็มีบุญมาหล่นทับซะงั้น โชคดีจังวะเอ็ง
การ์รันตีว่าเมียแล้วหนึ่งแน่นอน

kob_wj

Aoshisun

เหมือนแอนดรอยยังไงยังงั้น ว่าแต่พี่สาวนั่งดูด้วยแบบนั้นจะเกิดอุบัติเหตุได้นะจ้ะ อิอิ

-----------------------------------------------------------------------------

Edited
นั้นไงพี่สาวไม่ห่วงน้องแล้วกะจะท้องเองซะแล้ว หึหึ
ขอบคุณครับ

DThold

เอ่มมมม ไหงจากเขื้อไวรัสซอมบี้คลั่ง ทำไมกลายเป็นตุ๊กตากามได้ แต่ก็น่าซื้ออยู่นา

Edit:แต่ก็ยังคงเป็นฮาเร็มเหมือนเดิม กะให้น้องท้องคนพี่ดันท้องก่อน 5555          ตัวอย่างน่าสนใจ

kenata

โห จัดได้ตามสะดวก ทุกท่าเลยนี่นา ถ้ากลับเป็นคน ถึงจะส่งกลับ
แถม ข้างห้อง ยัง มาขอให้ช่วย อีก งานนี้ จัดไปอย่าให้เสีย

edit : กลายเป็น จัด ไป 4p งานนี้ จะแห้ง ไหม เนี่ยะ

::Hmmm::

ExitJrp

ของฟรีมีหรือจะไม่เอา

พระเอกคนดีเห็นคนเดือนร้อนตัวช่วยเหลือ

MooOon

ตรงๆนะ ความคิดคนเเต่ง ดีมากอะ เปลี่ยนจากเรื่องโหดร้ายมาเป็นเเรื่องหื่นได้

จิตใจไม่มกมุ่นจริง คิดไม่ได้นะ 555+ วิธีเเก้คือทำให้ท้องอัก เเล้วจะหาตอนไหน

ก็ไม่บอก หายหลังจากท้องมาเเล้ว3เดือน หรือต้องคลอดเด็กก่อนก็ไม่รู้

ให้เดาตอนจบ คิดว่าพระเอกได้หมดทุกคน+ มีลูกับทุกคนละมั้ง

------------------------------------------------------------------

จริงอ่านเรื่องนี้มาจนถึงตอนนี้ก็ งง นะ ทำไมถึงเรียกพวกนี้ว่าซอมบี้ น่าจะเเค่คนติดเชื้อนะ

คือร่างกานหน้าตายังเหมือนเดิมทุกอย่างเลย เอาจริงๆ ถ้าโลกเวลานี้เป็นเเบบนี้ ผมก็ทำเเบบพระเอกนะ

ไม่มีผู้ชายคนไหนไม่ทำหรอก 555+

Makh

พระเอกของเราต้องช่วยแล้วหล่ะครับ ถูกขอร้องซะขนาดนี้

พี่สาวคงหายเป็นซอมบี้สนิทแน่ทีนี้ ท้องอีกรอบก่อนน้องสาวแน่

tadds

งานนี้มีแต่ได้กับได้ได้เอาฟรีไม่เสียเงินดีไม่ดีได้คนพี่ด้วยอีกคนแน่เลย
edit ซอมบี้แบบนี้มีจริกก็ดีสิไม่หน้ากลัวด้วย

keatmano

ซอมบี้ชายยังไม่มีทางรักษา .... แย่แฮะ
ซอมบี้หญิงถูกซื้อขาย แล้วก็คงมีน้อยที่จะโชคดีพบเจอคนที่ดี

ไม่นึกว่าเจ้าหนุ่มจะโชคดีแบบนี้...แต่ก็ถือว่าเป็นคนใช้ได้ที่รับผิดชอบ
............
สเปร์ กับ เรื่องตอนหน้าน่าสนใจ (ก็สนใจเกือบทุกเรื่องแหล่ะ 555)

Boran Mark

อู้ยย ยินดีช่วยเต็มที่ เผลอ ๆ ได้พี่สาวเป็นของแถมอีก โครตตตต คุ้ม
edit: อ้าว พี่สาวท้องก่อนน้องเสียอีก พระเอกเราก็รับผิดชอบทุกคนนะ เป็นคนดีจริงๆ แหละ

polka2012

ยอมใจเลยเรื่องนี้..จินตนาการของคนแต่งนี่ลึกล้ำไปมากๆ อ่านเข้าใจง่ายดีด้วย ที่สำคัญเลยอ่านแล้วมีลุ้นให้ตามเสียวได้ตลอด รอติดตามผลงานอีกยาวๆครับเรื่องนี้ ::WooWoo::