ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 25 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 04, 2020, 01:51:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanvises

รออ่านเลยครับ สรุปคุณโทนเป็นพวกปฏิเสธไม่เป็นซินะครับ เรื่องถึงอิลุงตุงนังแบบนี้

คำผิดนะครับ

แต่ถ้าให้คิกในอีกมุมนึง =>คิด

แต่วันนั้นผมเปลี่ยนคำนำหน้า=>ช้คำว่า "คำแทนตัว" ดีกว่าไหมครับ

ผมอยากด่าตัวเองชิบหายเลยครับว่าทำไมถุงคิดน้อยแบบนี้=>ถึง

รีบซักรับตาก=>รีบซักรีบตาก

มีเหลือครับที่แมวเหมียวสู้เสือดาวได้=>มีหรือ

ถ้าเลี้ยวซ้ายไปตรงนั้นมันจะมืดมากๆ ผมเองก็กลัวว่ามันจะไม่ปลอดภัย เชื่อผมเถอะว่ากลางเมืองนี่แหละโคตรอันตราย ผมเลยพาดาวเดินเลี้ยวซ้ายไปทางสถานีสุรศักดิ์=>ตกลงเลี้ยวซ้ายอันตราย แต่ก็ยังเลี้ยวซ้ายรึครับท่านโทน?

คือมันก็ดีครับที่มีคนพุกพล่าน ทำให้ไม่ค่อยกังวลเรื่องความเปลี่ยน=>เปลี่ยว

ทันทีที่เข้ามาในห้องดาวก็เดินมากอดครับ แล้วทำเสีย อื้ออออ อื้ออออ=>เสียง

อย่าเอาของมีค่ามีทำแบบนี้เลย=>มาทำ

สรุปแล้วท่านโทนก็ได้บอกดาวไปแล้วว่ารู้นื่องแพ้ชนะแล้ว ทำให้อยากรู้ว่าสุดท้ายจริงๆเลย มันเป็นเกมของ3สาวจริงๆใช่รึเปล่า และหวังว่าคงช่วยพี่หมิวทันนะครับ

sunnies

เทพริวกะจ่ะลุยเดี่ยวสู้ไหวมั้ยครับ​ รอตอนต่อไปไม่ไหวครับ

Nattanan Tst

::Waiting::อยากรู้จังเลยตกลงดาวคิดยังไงกับโทนกันแน่จะเก็บไว้เป็นของเล่นเพราะว่ามันสนุกดี หรือจะเก็บไว้เป็นแฟนเพราะอยากมีความรัก เริ่มจะสงสารนายโทนมากกว่าสาวๆแล้วนะ ไม่รู้จะทำตัวยังไงดี

chanky2007

ดาวก็น่ารักแบบดาว งานคืองาน เข้าใจมั๊ย

บอกเลยว่า อิหยังวะ .... ตอนแรกก็บอกอย่าเป็นมากกว่านี้เลย แถมเป็นแผนอีก ... กำลังคิดแบบนายโทนว่า ดาวนี้กั๊กไลน์มาก กันทางคนอื่นหมด

พอคิดแบบผู้อ่าน เป็นไปได้หรือเปล่า ที่ดาวจะเริ่มจากเล่นๆ แล้วดันเผลอตัวรักนายโทนไปจริงๆ

แต่สุดท้ายยังไง ดาวก็กั๊กแหละ กั๊กที่หมดบริษัท แต่เพราะแบบนี้สินะ เหมียวถึงได้อยากลอง 555+

ขอบคุณครับ

เรื่องชกต่อยก็มาด้วย สมัยก่อน ตามตัวกันยากด้วยสิ จะตามพี่หมิวต่อยังไงล่ะแบบนี้

คำผิดที่เจอ
ในเมื่อพูดไปแล้วด้วย แต่ถ้าให้คิกในอีกมุมนึง --> คิด
อย่าว่าผมตอแหลเลย หลายคนคิดในใจ ไอ้เวนโทน มึงขย่มกันเตียงแทบหักมาแล้ว แค่นี้อย่าบอกอาย ทเฮ้ย !!!--เวร กับ เฮ้ย (ตัว ท เกิน)
แค่รู้มั้ยแม่เสือดาวของรีดเดอร์ยังไม่ยอมหยุดนะ เธอทำท่าจะกันมาหอมอีก--> เธอทำท่าจะมาหอมอีก (กัน เกินมาหรือเปล่า)
ดาวพอผมเข้าไปในร้านนั้นครับ ซึ่งโอเคเลย เพราะนอกจากส้มตำปูปลาล้าแล้ว--> ปลาร้า
[ ผม ]  :  เดี๋ยวสิ่ ก็พี่บอกว่าจะกลับบ้านนอนไง--> เดี๋ยวสิ (ไม้เอก เกิน....คุ้นๆว่ามีไม้เอกเกินหลายที่ ตรงคำว่า ดิ)
ไม่นานนักพอพนักงานยกอาหารเข้ามาเสิร์ฟ อื้มหืมรู้สึกได้ถึงความไฮโซ--> อื้อหือ
ผมอยากด่าตัวเองชิบหายเลยครับว่าทำไมถุงคิดน้อยแบบนี้--> ถึง
เพราะไม่มีเสื้อสำรองต้องรีบซักรับตาก-->รีบตาก
โอ้มายก็อช-- ก็อด น่าจะ ด นะครับ
ไอ้เวน -- ไอ้เวร มีเขียนแบบเดียวกันหลายจุด

จริงๆ แก้คำผิด ผมว่า บางที่ก็ตอบยากว่าผิด หรือ ผู้เขียน อยากได้เสียงตามที่คิดจริงๆ เลยมีวรรณยุกต์เพิ่ม หรือคำสะกดแบบนั้นนะครับ
แล้วแต่ท่านจะพิจารณาแล้วกันครับ ถ้าเจตนาให้ได้เสียงอย่างที่คิดไว้ ก็ปล่อยตัวสะกดกับวรรณยุกต์ไว้แบบนั้นก็โอเคครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

eternal6969

บทของเหมียวกับดาวในห้างนี่แซ่บมากอ่ะ ดาวโคตรโหดเล้ยยยยย  ::Angry::

เป็นการรอคอยที่ยาวนานมากจริง ๆ ตอนนี้ แต่ดาวนี่ดีกว่า 2 สาวอย่างแก้มกับมิ้นท์ตรงพูดเรื่องที่เป็นประเด็นออกมาตรง ๆ นะ ชอบมาก มันจะเคลียร์และไม่มีอะไรต่อ

GU Koy

pd19811983

Pra-in

อ่านถึงตอนนี้ โลภมากอยากให้มี ทรีซั่ม ที่มีเหมียวจอยด้วยจัง ทรีซั่มคู่เลสก็อยาก จะมีไหมครับ แล้วมุกซึบาสะฮามากกก

อ่านจบแล้ว สงสารดาว เป็นห่วงพี่หมิว ด้วย รอตอนต่อไปแทบไม่ไหวเลยครับ

drblackjack

เจอแบบนี้น้องเหมียวไม่น่าจะยอมง่ายๆนะครับ
แล้วจะมีตอนพิเศษกับเด็กฝึกงานอีกมั้ยครับ