ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 26 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 09, 2020, 02:30:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aum691

รีบมาเม้นท์ก่อนกลัวอ่านติดขัดตามedit ทีหลัง...แม่เสือดาวที่ว่าร้ายยังต้องยอมให้พี่เตยจริงๆ รู้ทุกอย่างแต่ก็ยังจัดให้โทนได้ เป็นพี่ที่แสนดีจริงๆ

jongjo

นานๆจะมีฉากบู้ของเทพโทนซักที แอบลุ้นดีเหมือนกัน มีบู้แบบนี้บ่อยๆคงสนุกดี แต่ไม่ต้องเก่งเหมือนนายริว เอาแค่ปกป้องสาวๆพอ...

JabaWoCK

วันนี้มาดึกเลย
อยากรู้ว่ากับหมิวจะเป็นยังไงต่อไป เดาว่าน่าจะเคลียกันได้นะ

Ke2l3e2oS

โดนเสือดาวขยำแน่ นายโทนน

เจ๊เตย วางบอมบ์เก่งเกิ๊นนน

cd13579

โอโซโตการิ(ผมเรียกท่ายัดหน้า เพราะขัดขาแบะเอามือกดหน้าเป็นหลัก) ไซค์คิกงี้เป็นท่าต้นๆที่ผมเลือกจะใช้เวลาหมี่เหลืองเข้าบ้านเลยนะ และผมเห็นด้วยกับท่านอีกเรื่องคือซ้ำให้จบๆ ดาบชักแล้วต้องฟันฮะคดีเคลียร์ได้ชีวิตจบแล้วจบเลย
เต็มที่เท่าที่อ่านยังไงก็จบที่ทะเลาะวิววาท แต่ฝั่งนั้นอะต้องห่วงวว่าผลเลือดพี่หมิวจะเจออะไรบ้าง ให้เดาว่าไม่พ้นตระกูลยาเค (เคตามีน) มันก็เข้าพยายามข่มขืนละ เต็มที่ก็ส่งสารอันตรายในน้ำหรืออาหาร(อันนี้เบากว่าข่มขืน) พกทนายไปด้วยตำรวจไม่ได้แดกหรอกครับ   เรื่องทะเลาะก็เจ๊าะกันไปกันแต่เรื่องมอมเจ๊หมิวยังไงก็สาหัสครับ ต่อให้ยกประโยชน์แก่จำเลยก็เดือดร้อนเรื่องสู่คดีอยู่ดี ว่าแต่สมหน้าไอ้ชาติหมาอะ 555555
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

anigkanjana

เทพโทนเสียน้ำแต่เช้าเลยคร้าบบบ​  แล้วจะมีแรงไปโรงพักไหวเหรอ

err

ให้ดาวเขากินน้ำก่อน....เธอหิวมาก...อย่างอื่นค่อยว่ากัน...พี่หมิวเอาไว้ก่อน...

krarkwar1

::Glad::พี่หมิวคงไม่โกรธมั้งครับ น่าจะแค่เมาจนฟิวส์ขาด แต่ยังไงน้องดาวก็น่ารักจริงๆ 

manghey

ขออนุญาติอ่านก่อนนะครับเดียว edit

มันน่าเสียใจจริงๆกับการที่เราทุ่มเทเอาชีวิตเข้าแลก แต่เค้าไม่เห็นมัน

Manoptana

นายโทนผูกพันกับพี่หมิวพี่เตยจริงๆทั้งรักและเคารพถึงได้เสียใจที่ถูกเข้าใจผิด แต่มองกลับได้นะถ้าพี่เขาไม่รัก เขาก็ไม่โกรธขนาดนี้แต่เขาไม่รู้ว่าจะอธิบายหรือทำใจอย่างไรกับตัวเองต่างหาก