ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 26 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 09, 2020, 02:30:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

เป็นกำลังใจให้นายโทนนะครับ
จะกระทืบใครตายมั้ยนะตอนนี้
ขอรับไปอ่านนะครับ

watchaa

eglebudsob

Lucitor

พี่หมิวน่ะ เค้าอุตส่าห์ช่วย ฟังกันหน่อยสิ
ดาวก็น่ะ จะกินอย่างเดียว 555

subanrl2

พี่เขายังอยู่ในอารมณ์แค้นฝังหุ่น ส่วนแม่เสือมาหาแล้วไม่ยอมเสียเที่ยว
ไม่สงสารคนเพิ่งเจ็บตัวมาเลย

Pilawan Sompron

saitaman

ไม่นึกว่าจะมีฉากแอคชั่นด้วยนะครับเนี่ย 55555 ไปๆมาๆมีเรื่องอยู่ในใจเยอะแยะที่ไม่ได้เคลียร์ให้ชัดเจนกับหลายๆคนเลยทีเดียวครับ 55แต่แม่เสือดาวอ้อนงี้ ไงก็คงต้องตัวแข็งกันบ้างละนะครับ

exelier

แหม่ สะใจแทนนายโทนจริงๆครับ
โดนพี่เตยตอกกลับไอ้ชาติไปขนาดนี้ หงอเลยสินะมรึงงงไอ้ชาติ

Kasisoso

latipk

นายโทนนี่อยู่หน่วยรบพิเศษแน่ๆครับ 4  -1 ยังไหว

แต่พี่หมิวน่าจะเคลียร์ยากหน่อยทั้งๆที่สังให้โทนผิดผีเองแท้ๆความเมา

สถาพร

ballnakrab