ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ในคืนที่สถานภาพผมที่เปลี่ยนไป (ชั่วคราว)

เริ่มโดย pongwut, สิงหาคม 09, 2020, 05:19:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

.......นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมได้พบเจอและนำมาเล่ามาแชร์  และในเหตุการณ์ครั้งนี้ ก็เป็นอีกหนึ่งครั้ง ที่ได้เจอกับตัวผมเอง  ในสถานะการณ์ที่ตัวผมเอง ไม่สามรถควบคุมตัวเองใด้ ในสิ่งที่ได้ทำลงไป
.......และเรื่องราวที่เกิดขึ้นในวันนั้น  ผมไม่คิดและไม่ฝันจริงๆ ว่าจะได้มาเจอ อะไรๆในแบบที่ ไม่ได้อยู่ในความคิด และวางเป้าหมายมาก่อน หรือเรียกได้ว่า "อารมณ์มันพาไปจริงๆ"
.......แม้ว่าเหตุการณ์นี้  อาจจะเคยเกิดขึ้น กับใครหลายๆคน  แต่มันใหม่สำหรับผม  และมันก็มีในหลายๆจังหวะ ที่ทำให้ผมรู้  ตื่นเต้น กับรู้สึกเสียวไปกับมัน..และที่สำคัญ ผมได้เรียนรู้อะไรๆ เกี่ยวกับสภาพแวดล้อม ของคนในสังคมที่ผมไม่เคยเจอ.....เหตุการณ์นี้ผมขอเล่ายาวๆ (ยาวมาก)  ผมอยากเล่าทุกๆช่วงเวลา จังหวะ ที่ผมได้เจอมา
...........เหตุการณ์นี้เกิด ต้องย้อนกลับไปเมื่อ 2 ปีกว่า ในช่วงเดือนสิงหาคม60 (ถ้าจำไม่ผิด) ในตอนนั้นผมยังรับงานเป็น freelance  และในขณะนั้น  ผมได้รับงาน เป็นงานดูแลงานตรวจสอบการก่อสร้างบ้านสองชั้น ให้คุณอ้น ซึ่งเป็นราชการระดับสูง ในจังหวัดชลบุรี ที่เพื่อนแนะนำมางานมาให้ โดยที่คุณอ้นจะสร้างตึกแถว4 คูหาให้เช่า ในซอย แถวๆถนนเพชรเกษม ฝั่งธน 
........ในจ๊อบนี้ผมแค่ มาดูที่ไซน์งานแทนเพื่อน ที่ออกแบบไว้ โดยผมมาอาทิตย์ละ2 วัน ผมไปวันอังคาร กับวันเสาร์ และผมรับเงินจากคุณอ้น เพราะเพื่อนสับส่วนค่าConsult ให้ผม  ส่วนงานก่อสร้างเพิ่งจะเริ่มงานฐานราก...ในตอนนั้นเองผมก็ได้เจอกับ เอ็ม (อายุ19ปี  หุ่นล้ำตัวใหญ่) ซึ่งเป็นโพร์แมนของบริษัทรับเหมา ของตึกหลังนั้น โดยที่เอ็มเพิ่งจบ ปวช. มาใหม่ๆ และกำลังเรียนมหาวิทยาลัยภาคเสาร์-อาทิตย์ไปด้วย  ทั้งผมและเอ็ม ก็ได้มีโอกาสคุยงานกัน และสนิทกัน มีโอกาศได้นั่งกินเบียร์ตอนเย็นเป็นประจำ ส่วนมากผมจะเลี้ยงเพราะเอ็ม เงินเดือนไม่แยอะ และก็ยังต้องเรียน
.......เท่าที่ผมรู้สึกได้ นิสัยเอ็ม ปกติจะเป็นเด็กที่ ตั้งใจทำงาน  ชอบเรียนรู้ และเชื่อฟังมาก....แต่เวลากินเบียร์จนมีอาการเมา เอ็มจะติดขี้โม้ พูดจาโอ้อวด โดยเฉพาะเรื่องผู้หญิง โดยที่บางทีเล่าว่า ได้เด็กนักเรียน นักศึกษา มาเย็ด เกือบจะทุกโรงเรียน ในย่านฝั่งธน  ( ซึ่งผมรู้สึกว่าโม้จนเกินรูปร่าง หน้าตาของเขาไปไกลมาก )  มีบางจังหวะผมก็พยามเบรก...และทุกครั้งที่ผมทำเป็นไม่เชื่อ เอ็มพยามจะพามาพิสูจน์ให้ดูตลอด...โดยจะพยามหารูปมาให้ผมดู  ซึ่งก็มีหลายคน (แต่ไม่รู้ว่าใช่รึเปล่า)  ในตอนนั้น ผมก็ไม่ได้ใส่ใจ เพราะผมไม่คิดว่ามันจริง  และซึ่งจะเป็นเกือบๆทุกครั้งที่กินเบียร์กัน  จนผมคิดว่าเป็นเรื่องปกติไปแล้ว
.......จนกระทั้ง ผมไปดูงานที่นั่นได้เดือนกว่าๆ ซึ่งวันนั้นเป็นวันอังคาร อยู่ๆเอ็มก็เข้ามาหาผม บอกผมว่าอาทิตย์นี้  ให้ผมมาวันศุกร์ได้ใหม เพราะปกติผมจะมาอีกวันคือวันเสาร์  (ในตอนแรกผมก็งง)  โดยเอ็มให้เหตุผลว่า วันศุกร์เป็นวันเกิดแฟนเอ็ม(ชื่อหญิง) ก็เลยจัดเลี้ยงเล็กๆที่บ้านแฟนเอ็ม พร้อมกับจะชวนผมไปด้วย   ในตอนแรกผม ก็ปฏิเสธ  เพราะผมมองว่าถนนเพรชเกษม รถติดมากตอนเย็นๆ ผมไม่สะดวกที่จะไป  และที่สำคัญอายุผม30ปลายๆแล้วจะทำตัวไม่ถูก หรือแม้แต่จะเป็นตัวประหลาดของงาน ที่ผมคิดว่าจะมีแต่วัยรุ่น แต่เอ็มก็รบเร้าเพื่อจะให้ผมไปให้ได้ ( อารมณ์เหมือนจะอวดแฟน) สุดท้ายผมก็พยักหน้า รับปากว่าจะไป
.........พอถึงวันศุกร์ ผมก็ได้เดินทางไปทีไซน์งาน มาดูงานแทนวันเสาร์ ตามที่นัดกับเอ็มไว้ จนกระทั้งเวลาตอนนั้น เป็นช่วงบ่าย4  ผมสองคนก็นั่งรอเวลาเลิกของเอ็ม (5โมงครึ่ง) โดยที่ได้ดื่มเบียร์คนละสองขวด กินกันในไซน์งาน (ผมเองก็มีอาการตึงๆบ้าง) และพอเวลาล่วงเลยถึง 5โมงครึ่ง ผมทั้งสอง ก็ออกเดินทางไปที่บ้านแฟนเอ็ม แถวถนนเพชรเกษม ด้วยการโบกแท็กซี่ไป
.........และในเวลานั้น รถแท็กซี่ก็ได้วิ่งมาหยุด
จอด ที่ถนนตรงหน้าปากซอย ถนนใหญ่  ผมและเอ็มก็ต้องเดินเท้าต่อเข้าไปในซอย  สิ่งที่ผมเห็นในตอนนั้น ตรงที่ผมเดินไป จะเป็นซอยเดินเข้าไปลึกมาก จากถนนใหญ่ที่ลงจากแท็กซี่  และถนนแคบมาก สองข้างทางจะเป็นบ้านคนปลูกติดๆกันเป็น ทั้งบ้านไม้ บ้านปูน และบ้านสักกะสี จะมีรั้วเป็นสังกะสีหรือไม่ก็ไม่พุ้ม อารมณ์คล้ายๆกับสลัม ซึ่งมีคนพลุกพล่านเดินไปมา ตลอดของช่วงนั้น
.........และเดินเกือบๆจะครึ่งกิโลเมตร ก็มาถึงบ้านหญิงแฟนเอ็ม  ซึ่งเป็นบ้านไม้ชั้นเดียว มีมอเตอร์ไซค์ จอดอยู่หน้าบ้าน3คัน มีส่วนของลานหน้าบ้าน จากรั้วบ้านถึงตัวบ้าน ประมาณ2.5  เมตร มีรั้วรอบเป็นสังกะสี และที่สำคัญลานแคบๆตรงนั้น เต็มไปด้วยนักศึกษา ทั้งหญิงและชายประมาณ 7คน ชาย3หญิง4 รวมหญิงแฟนเอ็ม (ซึ่งเป็นนักศึกษามหาลัยราชภัฏ ที่เป็นเพื่อนๆของหญิงแฟนเอ็มทั้งหมด ) กำลังนั่งล้อมวง ดื่มเหล้ากัน โดยที่ 6 คน เป็นแฟนกัน1คู่ นอกนั้นเป็นเพื่อนๆห้องเดี๋ยวกับหญิง (รู้ภายหลัง) ส่วนตัวหญิงเอง ที่เป็นแฟนกับเอ็ม...พอผมได้เห็นตัวจริง  ซึ่งเป็นคนผิวขาวอวบ แต่งหน้าจัด  และทำศัลยกรรมแยอะ ทั้งจมูก คาง ตา ซึ่งจริงๆแล้วก็สวยดีแต่ มองแล้วรู้เลยว่าทำหน้ามา (ดูหลอกๆ) แต่ที่สำคัญกว่านั้น หญิงได้แต่งตัวในชุดนักศึกษา ได้ยั่วมาก ทั้งเสื้อตัวเล็กๆที่รัดนม และกระโปรงเอผ่าหน้าที่สั้นมาก  รวมไปถึงผู้หญิงอีก3 คนที่อยู่ตรงนั้นทั้งหมด  ทั้งสั้นและรัดทั้งกลุ่ม
.........และพอได้เจอกัน ผมและน้องๆนักศึกษากลุ่มเพื่อนของหญิง ก็ได้สวัสดีและทักทายผม  จากนั้นด้วยคนที่แยอะขึ้น ก็ได้ย้ายเข้าไปดื่มกินข้างในบ้านหญิง (และในตอนนั้น พ่อกับแม่หญิงไม่อยู่ ยังไม่กลับจากทำงาน) โดยที่เข้าประตูบ้านไป จะเป็นห้องโล่ง ซึ่งมีทุกอย่างตรงนั้น ทั้งทีวี  ครัวเตรียมอาหาร  ตู้เย็น ส่วนด้านหลังสุดเป็นห้องน้ำ และอีกฝั่งซ้ายมือจากทางเข้า เป็นห้อง2ห้อง ที่กั้นผนังด้วยไม้อัดเก่าๆ สูงประมาณ 2.5 เมตร กั้นเป็นห้องนอนติดกัน  ด้วยบ้านที่หลังไม่ใหญ่มาก ทุกอย่างดูจะแน่นกันไปหมด  โดยในตอนนั้นทั้งหมดก็นั่งดื่มกับพื้น เวลานั่งตัวจะติดกันหมด ผมอยู่ในท่านั่งพิงผนังห้องนอน
........ในช่วงเวลานั้น ผมก็รู้สึกอึดอัด ทั้งสถานที่และ การสนทนา ด้วยผมเป็นคนแปลกหน้า และอายุก็ห่างจากพวกนั้น เกิน15 ปี  แต่ในช่วงหลังๆของการนั่งดื่ม ผมก็รู้สึกดีขึ้นแยอะ ด้วยการที่พวกน้องๆ ก็เริ่มหันมาคุย สนนากับผมมากขึ้น  ก็เริ่มที่จะคุ้นกันขึ้น  และที่สำคัญช่วงเวลาที่นั่นดื่มกันอยู่ ด้วยอารมณ์ที่สติของทุกคนตรงนั้นเริ่ม จะออกอาการ  โดยเฉพาะสาวๆในชุดนักศึกษา (ที่นั่งตรงข้ามผมหมด) เริ่มนั่งไม่ระวัง  รวมทั้ง ยกแข้งยกขาสูง ผมเหล่มอง บางคนก็นั่งพับเพียบแยกขา กระโปรงสั้นๆรัดๆตรงรอยผ่าขา ก็เปิดเป็นช่องกว้าง จนเห็นกระทั่งกางเกงในสีขาว โผล่ออกจากเป้า...บางคนก็นั่งเอียงตัวชันเข่า กระโปรงสั้นๆก็ไหลล่นลง เกือบจะถึงเอว เห็นแล้วเสียวมาก....แต่ที่เห็นแล้วเงี่ยนที่สุด ก็คือหญิงแฟนเอ็ม ที่ใส่กระโปรงสั้นที่สุด นั้งขัดสมาธิ มีผ้าพันคอบางๆมาทับปิด แต่มีบางจังหวะเผลอหลายๆครั้ง เห็นเป้าสามเหลี่ยม ที่ห่อหุ้มด้วยกางเกงใสสีดำ โผ่ลอ้าซ่าต่อหน้าต่อตาผม โดยที่เอ็มก็มัวแต่นั่งโม้ไม่สนใจอยู่แล้ว.....โอ้วววครับ...ทุกอย่างเข้าทางผมหมด
..........ในห้วงเวลานั้น ทุกคนก็เริ่มเมาเกือบทุกคน  ผมพยามดื่มแบบดึงเช็งไว้ (พยามให้มีสติมากที่สุด )  เพื่อที่จะนั่งดูหวอพวกนักศึกษาสาวสี่คน และบอกได้เลยว่า ผมคิดไม่ผิดเลย ที่มาวันนี้ ทั้งดื่มทั้งได้ดูกางเกงใน แต่คน ในบริบทที่ต่างกันออกไป  ดื่มเหล้าไปควายแข็งไป ก็คุ้มแล้วที่มา...เพราะในความเป็นจริงวันนี้น ผมคงทำได้แค่นั้น เพราะวันนี้คนแยอะ และก็มีผู้ชายอยู่ด้วย  ถ้ามีแค่1-2 คนนอกจากเอ็มและแฟนก็พอได้ลุ้น แต่ในตรงนั้นมันยากจริงๆ
.........ในช่วงหลายชั่วโมง ผมแอบมองแบบนั้นอยู่ตลอด  จนมาถึงเวลา4ทุ่ม ทุกคนก็จัดเค้กให้หญิงเป่าเทียน และร้องเพลงอวยพร  พอหลังหลังจากนั้น ประมาณเกือบๆ4 ทุ่มครึ่ง ทุกคนที่เมาๆก็เริ่ม นัดแนะกันเตรียมจะกลับ ส่วนผมรู้สึกเซ็งนิดๆ เพราะหมดสนุกหมดอาหารตาจะไปแล้ว ผมจึง ไปเข้าห้องน้ำ เพื่อล้างหน้าล้างตา เตรียมจะกลับบ้านเหมือนกัน แต่ในช่วงนั่นที่ผมอยู่ในห้องน้ำ ก็มีเสียงเด็กพวกนั่น ดังจากหน้าบ้าน พูดสวัสดีแม่ของหญิง (ซึ่งเพิ่งกลับจากทำงาน) ก่อนหน้านั้น ในวงเหล้า ผมก็เพิ่งรู้แม่หญิงเป็นพนักงานที่คลีนิคเสริมความงามแห่งหนึ่ง  และพ่อหญิงทำงานพนักงานขับรถทัวร์  จากหมอชิด ไปจังหวัดภาคอีสาน นานๆจะกลับซักครั้ง( เอ็มได้แอบบอกผมว่าพ่อหญิง มีอีกบ้าน) แต่ก็ส่งเงินมาให้ตลอด
.......จนกระทั้งสิ้นเสียง พูดคุยของทุกคน และมีเสียงสตาร์มอเตอร์ไซค์  ซักประมาณ1-2นาที หลังจากนั้น ผมจึงเดินออกจากห้องน้ำ....และจังหวะนั้นเอง  ผมมองเห็นหญิงและเอ็มยังนั่งคู่ที่วงเหล้าตรงที่เดิม  แต่ตรงประตู เป็นแม่หญิงที่กำลัง หิวกระเป๋าถือใบใหญ่ ถอดรองส้นสูงสีดำเงา  มองมาที่ผม โอ้ววครับ....ภาพนั้นแม่ของหญิง เป็นผู้หญิงหน้า ไม่สวยไมขี้เหล่  รูปหน้าซาลาเปา  จมูกเสริมโด่ง เกล้าผมขึ้นรัดตึง รูปร่างอวบเจ้าเนื้อ สูงประมาณ163  และผิวขาว (ดูจากหน้าและแขนขาวจั๊วมาก) ที่สำคัญเธออยู่ในเครื่องแบบที่ดูยั่วมาก....เธอใส่ชุดฟอร์มคลีนิคความงามแห่งหนึ่ง  โดยที่เป็นเสื้อสีเทาเข็มเนื้อผ้าใหม  เป็นเชิ้ตคอกลมแขนสั้น..ตรงปรายชายเสื้อด้านล่างบริเวณเอว   เย็บเป็นช่อกรีบบานๆ ทรงเสื้อรัดเนื้อเข้ารูปแนบเนื้อ เห็นหน้าอกนูนโค้งเป็น2เต้าใหญ่ๆ (ใหญ่สมกับตัวเธอ)  ชัดเจนมาก ด้านบนเป็นป้ายชื่อเล็กๆ ส่วนด้านล่างเป็นกระโปรงสีเดียวกันกับเสื้อเป็นผ้าใหม ที่ทั้งรัดทั้งสั้น
เห็นภาพเป็นตูดงอนๆ ต้นขาใหญ่ๆอวบๆพร้อมทั้งใส่ถุงน่องสีดำ...โอ้วววครับ....เห็นแล้วเงี่ยนมาก...(และผมรู้เลยหญิงแต่งตัวยั่วเหมือนใคร)
.........ในเวลาเดียวกัน แม่ของหญิง ก็เดินมาวางกระเป๋าลง และเธอจ้องมองผมแบบสงสัยว่าผมคือใคร  เพราะผมไม่ใช่เพื่อนในมหาวิทยาลัยของหญิงแน่ๆ และที่สำคัญผมคิดว่าเธอน่าจะอายุมากกว่าผมไม่กี่ปีเอง  ตอนนั้นเอ็มจึงรีบออกตัว อธิบายเธอ  ว่าผมเป็นสถาปนิกที่เอ็มทำงาน และเล่าว่าเป็นคนชวนผมมาเอง โดยที่แม่ของหญิง ก็เข้าใจ แล้วเปลี่ยนประเดนไปบ่นเรื่อง ของกินกับแกล้ม และแก้วเหล้าวาง กระจัดกระจาย ทำให้บ้านรก เอ็มกับหญิงก็รีบเก็บบางส่วน ไปวางที่ก๊อกล้างจานหน้าบ้าน และล้างเลย ส่วนผมก็นั่งลงที่เดิม และแม่ของหญิงก็เดินไป เปิดตู้เย็นยืนกินน้ำ
........ในช่วงเวลานั้น แม้ว่าแม่ของหญิงจะ แต่งตัวดูน่าดูเซ็กซี่ยังไง ตอนนั้นผมก็อยากจะกลับอยู่ดี เพราะมันดึกมากแล้ว และที่สำคัญ แต่จังหวะนั้นแม่ของหญิง ก็เดินถือแก้วน้ำมาคุยกับผม ถามเรื่องเอ็มว่าเป็นคนยังไง เกเรใหม ทำงานเป็นยังไง ผมก็ตอบช่วยๆเอ็มไป (ในทางทีดี) และเธอก็ยังยืนกินน้ำคุยกับผมหลายเรื่อง  จนผมรู้ว่า แม่หญิงชื่ออ้อน อายุ38 ปี ในตอนนั้น มากกว่าผม2 ปีจริงๆ (แสดงว่าเธอมีลูกตอน19 ปี) และก็ได้รู้ว่าเอ็มกับหญิงคบกันมา2 ปีกว่าแล้ว สมัยหญิงยังเรียนปวช 2 และเอ็มก็แวะมากินข้าวเย็นทุกเย็นวันเสาร์...จากนั้นแม่หญิงก็ให้ผมเรียกเธอว่าพี่อ้อนก็ได้....ผมก็โอเค ตอนนั้นผมก็เกรงๆเวลาเธอคุยด้วย
............จนกระทั่ง เอ็มและหญิงเดินเข้ามาในบ้าน ส่วนเอ็มก็นั่งลงด้านขวามือ ผม และที่เอ็มได้เอียงตัวมากระซิบข้างหูผมว่า "พี่ เดี๋ยวสักพักนะครับค่อยกลับ อยู่เป็นเพื่อนผมก่อน "....ตอนแรกผมก็ไม่โอเค และผมรู้สึกเอ็มเมามากแล้ว และตอนกลับผมไม่อยากไปส่ง เพราะเสียเวลาผมต้องไปเอารถยนตร์ที่ไซน์งานอีก...จังหวะที่ผมกำลังคุยอยู่ พี่อ้อนก็บอกให้หญิง เอากับข้าวที่เธอเพิ่งถือมา เอามาเทลงจาน เพื่อเอามาให้ผมและเอ็มกินต่อ....หญิงก็ทำตาม (ผมรู้สึกเกรงใจมากตอนนั้น) ..
............จนกระทั่ง จู่ๆเอ็มก็ได้หยิบแก้วใหม่ขึ้นมา แล้วชงเหล้า จากนั้นก็เอื้อมมือส่งแก้วยัดใส่มือขวาพี่อ้อน  แล้วบอกว่า" แม่ครับ ซักแก้วครับ เดี๋ยวพวกผมก็จะไปแล้ว ใกล้หมดขวดแล้ว "  พร้อมทั้งยังจับมือซ้ายพี่อ้อน กระซากลงมานั่งในวง แบบคนเมา (ตอนนั้นผมไม่รู้ว่าเอ็มเมามาก หรือเพราะสนิทกัน ) และจังหวะที่ดึงพี่อ้อนเซลงมานั่ง...ในท่าจะนั่งพับเรียบเอียงเข่ามาฝั่งขวา..แต่ในจังหวะที่ไม่พร้อม เธอเหมือนจะล้มหงาย ขาพี่อ้อนเธอแยกฉีกออก....โอ้วววครับ ...แม่เจ้า....ขาที่แยกออกทำให้ กระโปรงที่สั้นๆรัดๆ ล่นไปกองที่เอว เปิดอ่าซ่า  เห็นทุกอย่างทั้งหมด เป้าสามเหลี่ยมในส่วนลับที่กระโปรงปกปิดไว้  ทั้งถุงน่องสีดำ ที่รัดจากปลายนิ้วเท้า สูงไปถึงเอว รวมทั้งเห็นกางเกงสีม่วงเข็มตัวใหญ่ ที่ห่อหุ้มเป้าหีอีกชั้น....โอ้ววครับ...ชัดเจนมาก...ผมเห็นแล้วเงียน มากจริงๆ.....หัวใจจะวาย...โดยที่จังหวะนั้น พี่อ้อนก็ทำท่าฆ้อนใช้มือจะทุบเอ็ม โดยที่เอ็มก็นั่งสลึมสลัว ยกมือขอโทษขอโพย จังหวะนั่นผมมองตาแทบไม่กระพริบ.....ควยผมโด่แข็งขึ้นอีกครั้งทันที ในสิ่งที่เห็น
............และจากจังหวะนั้น พี่อ้อนก็ได้พยามใช้มือซ้ายดึงปลาย กระโปรงลงจากเอว และจัดท่านั่งใหม่  ส่วนมือขวาก็ได้แต่เหยียดเท้าค้ำพื้นไว้....ในท่านั่งพับเพียบ..แต่ถึงยังไงด้วยการที่เธอไม่ลุกขึ้นนั่งใหม่ ปลายสามเหลี่ยมถุงน่องสีดำทับกางเกงในสีม่วง ของเธอก็แล๊บโผล่ออกมาอยู่ดี  ต่อหน้าต่อตาผม แม้จะไม่อ่าซ่าแบบจังหวะก่อนหน้า...แต่มันเห็นทุกครั้งที่ผมเหล่มอง...และถัดมาหลังจากนั้นทุกคน ก็ได้กลับมานั่งดื่มกินใหม่ กัน3คน โดยที่หญิงไม่กิน แต่มานั่งซบไหล่ขวาเอ็ม  และตรงหน้าผมเป็นพี่อ้อนนั่งพับเพียบหวอโผล่......โอ้ววครับ...สถานการณ์นั่น มันทำให้ผมผมรู้สึกยิ่งเงี่ยนกว่าตอนเย็นเสียอีก.....ในช่วงเวลานั้น....ตลอดการนั่งตั้งวง ผมกับพี่อ้อนสองคนจะดื่มมากกว่า และก็คุยกัน2 คนโดยที่ผมพยามคุยเรื่องงานและเรื่องอื่นๆไปเรื่อยๆ (เพราะใจผมไม่อยากจะกลับแล้ว อยากอยู่แบบนี้ให้นานที่สุด)  ส่วนเอ็มเมามาก และเริ่มจะพูดไม่รู้เรื่อง...จนมีหลายๆครั้งพี่อ้อนก็บอกให้เอ็มกลับได้แล้ว...แต่เอ็มจะตอบแบบเดิมว่า "แม่ผมไม่เมาาา..."
..............หลังจากนั้นไม่นาน  หญิงเห็นอาการเอ็ม จะไม่ไหวเริ่มเลื้อน ก็เลยบอกแม่(พี่อ้อน) ว่าจะพาเอ็มไปนอนห้องเธอ ส่วนหญิงจะมานอนกับแม่...โดยที่พี่อ้อนก็ ดูเอื้อมระอา แต่ก็พยักหน้า จากนั้นหญิงก็พยุงเอ็มลุกขึ้นเดิน เปิดประตูเข้าห้องนอนแรก ที่อยู่ติดผนังหน้าบ้าน...ในตอนนั้นผมก็เสียดายนิดๆแต่ก็ต้องกลับ กำลังจะลุก จู่ๆพี่อ้อนก็พูดขึ้นว่า " พงษ์ จะกินต่อก่อนก็ได้ เหล้ายังเหลือ หมดแล้วค่อยกลับ" ตอนนั้นเหล้าเหลือ เกือบครึ่งขวด ผมก็ได้ทีก็พยักหน้าตอบกลับว่า "งั้น เอาเป็นว่า ถ้าเหล้าหมด ผมขอตัวกลับเลยน่ะครับ "
...........ห่วงเวลานั้น ผมและพี่อ้อน ก็ได้ดื่มกันต่อโดยที่ผมสองคน คุยกันอย่างถูกคอ  คุยกันย้อนไปตอนเราสอง คนอายุเท่าๆกัน ไปทำอะไร ที่ใหน มาบ้าง ห้างที่เลยเดิน ถนนที่เลยผ่าน เปลี่ยนไปยังไง  ตลอดเวลาที่ผมนั่งดื่มกัน สองต่อสอง  ผมรู้สึกลึกๆ เหมือนเธอเผลอใจ ให้ผมเล็กๆ (แบบไม่ได้คืดไปเอง)  แต่ผมก็ทำอะไรไม่ได้ กับสถานะที่เป็นอยู่  เพราะนั่นคือแม่แฟนน้องที่ทำงาน...มีผัวเป็นตัวเป็นตน แม้ว่าผัวเธอจะมีอีกบ้านแต่ยังไม่หย่าร้าง....แถมยังมีลูกสาวเธออยู่...และที่สำคัญอยู่ในบ้านเธอไม่ใช่ร้านเหล้า หรือถ้าผมคิดไปเองจริงๆในตอนนั่น  ผมไม่ออกลูกจะล่อเธอ...ผมไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นตามมา ถ้ามันไม่ใช่
..............แต่ยิ่งนาน ผมก็อดคิดไม่ได้จริงๆ เพราะยิ่งดื่ม ยิ่งชง  ยิ่งเมา  เหมือนเธอเริ่มแสดงอาการ  มีการขอชนแก้วผม  และที่สำคัญที่สุดในตอนนั้น ก็นั่นคือ ท่าที่เธอนั่งพับเพียบ โชว์แค่ปลายสามเหลี่ยม เธอก็เริ่มใช้มือขวาที่ค้ำตัวถ่างมือเหยียดออกไปอีก พร้อมกับโน้มตัวไปที่ด้านขวา และค่อยๆถอยขาซ้ายที่ทับต้นขาขวา ขยับแยกไปด้านหลัง....(เธอทำเหมือนว่าเธอเมื่อยต้องขยับตัวเรื่อยๆ)....โอ้ววครับ ....จังหวะนั้น.....ทุกอย่างที่อยู่ในสุดง่ามขา โผลออกมาทั้งเป้า...แม่เจ้าโว้ยยย.....ชัดเจนมาก...เห็นทุกอย่าง  ทั้งถุงน่องสีดำที่รัดแนบเป้า เห็นเป็นรอยสันตะเขปถุงน่องสีดำที่ผ่ากลางเป้า และเห็นทั้งกางในสีม่วงเข้มเกือบทั้งตัว.....ผมแทบสติหลุดกับสิ่งที่อยู่ตรงหน้า....มันช่างชัดเจนอะไรแบบนี้.....โดยที่เธอเองก็ทำไม่สนใจมาก ใช้แค่มือซ้ายหงายฝ่ามือวางทับลงไปเท่านั้น..ซึ่งไม่ได้ช่วยปิดอะไรเลย..แถมพี่อ้อนยังยกมือซ้ายขึ้นบ่อยๆ....(ซึ่งมันอ่าซ่าเกินจะปิดแล้ว)
.......วินาทีนั้น..กับทุกอย่างตรงหน้าผม.. จริงๆผมต้องได้แล้ว...ผมชัวร์แล้วว่าเธอจงใจโชว์.....รอเพียงแต่ผมจะเข้าไปยังไง.......ตลอด  เวลาหัวผมเริ่มคิด  ตาผมก็จ้องตรงนั้นตลอด....และผมเองก็เริ่ม ที่จะไม่สนใจว่าจริงๆเธอรู้ตัวหรือเปล่าว่าผมมอง (ผมมองแบบถี่ยิบ) หัวก็คิด ปากก็คุย มือก็ยกดื่ม ตาก็จ้องหน้าพี่อ้อน สลับกับมองลงล่าง...โดยที่เธอก็ยังทำตัวปกติ ไม่ทักท้วง หรือแม้แต่หุบขาเปลี่ยนท่านั่ง  และยิ้มแย้มหัวเราะในขณะที่ดื่มคุยกัน อยู่สองตาสอง
.............จนกระทั่งสิ่งที่ผมและพี่อ้อน ไม่คาดไม่เคยจะคาดฝัน....โดยเฉพาะผม....มันได้เกิดขึ้น...มันเหลือเชื่อมากสำหรับผม.....วินาทีที่ผมกับพี่อ้อนกำลังนั่งดื่ม....จู่ๆก็มีเสียงดังขึ้นในห้องที่หญิงพาเอ็มไปนอน เสียงดัง "ตับๆ... ตับๆๆ.....ตับๆๆๆ....." .....แม่เจ้าโว้ยยย....มันคือเสียงควยกระทบหี.....ซึ่งมันดังมากและห้องก็ไม่มิดชิด แค่ผนังไม้อัดเก่าๆ ด้านบนโล่งสูงไม่มาก แถมยังอยู่ด้านหลังผม ใกล้ๆผมเลย.......โอ้วววครับ....เอ็มที่น่าจะกำลังลังเย็ดหญิงลูกสาวพี่อ้อนอยู่...ผมรีบจ้องตาไปที่พี่อ้อน...โดยที่พี่อ้อนก็มองมาที่ผม หน้าเธอแดงก่ำ (แดงทั้งคอ) พร้อมกับสายหัวไปมา.....แล้วใช้มือซ้ายยกขึ้น ลูบหน้าไปมาแล้วยิ้มแห้งๆแบบเซ็งๆ.......แล้วพูดขึ้นว่า.." จะมาทำอะไรตอนนี้....น่าอายจริงๆ...กูจะตาย"......ตอนนั้นผมรู้สึกได้ว่าพี่อ้อน ไม่คิดจะทำอะไรเลย  นอกจากนั่งสายหัวแล้วทำท่าเขินอายต่อหน้าผม กับสิ่งที่เกิดขึ้น....มันไม่สามารถห้ามที่เอ็มกำลังเย็ดลูกสาวได้  หรือว่ามันคือสิ่งที่เธอเคยรับรู้มาตลอด...และคุ้นเคยกับสิ่งนั้น....เพียงแต่ครั้งนี้ มีคนแปลกหน้าอย่างผมอยู่และได้รับรู้ด้วย
...........ช่วงนาทีนั้น ผมไม่ทำอะไรนอกจากฟังเสียง ที่ดังในห้อง แล้วจ้องมองไปที่พี่อ้อน....โดยที่พี่อ้อนเอง ก็ยังหน้าแดงก่ำ  มองผมและหลบสายตาผม  ด้วยความอาย....ทันใดนั้นเอง ก็เริ่มมีเสียงครางของหญิงดังขึ้นมา "โอ้ยยยย....ซื้ดดดด....โอ้ย....โอ้ยยยย...ซื้ดดด.....ซื้ดดดดอ่า...อ่า..อ่า..โหยย..ซื้ดดด...." ดังแบบต่อเนื่องเรื่อยๆ.....ผมนั่งฟังก็ทั้งเงี่ยนทั้งเสียวแทน....ยิ่งผมมองไปพี่อ้อน เธอเริ่มกระดกเหล้าถี่ขึ้น และก้มหน้าไม่กล้าสบตาผม...
.........วินาทีนั้น....ผมไม่มีอะไรที่ต้องเสียแล้ว....ด้วยเสียงควยเอ็มกระแทกหีหญิงดังลั่นห้อง...พร้อมทั้งเสียงครางลูกสาวที่ครางออกมาเพราะความเสียว....โดยที่แม่ยังนั่งก้มหน้าดื่มเหล้า...หน้ำซ้ำยังนั่งแบบโชว์เป้าหีให้ผมดู......ทุกอย่างมันทำให้ผมอารมณ์เงี่ยน ผมพุ่งทะยานเกินควบคุม......ตรงนี้...นาทีนี้...ไม่มีใคร..... มีแค่ผม.....กับพี่อ้อน...ผมด้วยความเงี่ยนและหน้ามืด...ผมไม่ไหวแล้วจริงๆ..ผมได้ตัดสินใจลุกขึ้น  แล้วเดินอ้อมหลังพี่อ้อน โดยที่เธอได้เอียงหน้ามองตาม...จากนั้นผมนั่งขัดสมาธิลงด้านหลังเธอ......พร้อมกับยกมือสองข้าง สอดเข้าไปที่สีข้างตัวเธอสองข้าง   แล้วใช้ฝ่ามือทั้งสองขย้ำหน้าอกเธอผ่านชุดเสื้อที่รัดๆ....โอ้วววครับ....มันช่างใหญ่และนุ่มมาก...โดยที่เธอเองปล่อยให้ทำแบบ ไม่มีการพูดหรือแม้แต่ การจะขัดขืนใดๆเลย.....โอ้วววครับ.....เหมือนเธอมีอารมณ์อยู่แล้ว รอแค่ผมจะเข้ามาทำตอนใหนเท่านั้นเอง....แถมพี่อ้อนยังแอ่นหลังทิ้งตัวลง แนบกับหน้าอกผม พร้อมกับเสียงอึ้มอั้มในลำคอเบาๆ "อึ้มมมม...อึ้มมมมม.....อึ้มมมม..อึ้มหื้อ..หื้มมม....."  จังหวะนั้น เธอก็ได้ปล่อยอารมณ์ ออกอาการเคลิ้ม ตามแรงมือที่ผมบีบนวดสองเต้า
............และด้วยความโง่ของผมที่นั่งควยแข็งมาตั้งนาน  อารมณ์เงี่ยนที่ผมเก็บกดมันไว้เป็นชั่วโมง  อยากที่จะปลดปล่อยเต็มแก่...จากที่เธออยู่ในท่านั่งพับเพียบ...ผมได้ลดสองมือ ออกจากหน้าอกเธอ  เพื่อมาประคองตัวเธอ ให้นอนราบไปกับพื้น ด้านขวามือผม ในท่านอนหงายชันเข่า โดยที่กระโปรงเธอ ก็ได้ล่นลงมากองเกือบถึงเอว  ตอนนั้นทุกอย่างในง่ามขาเธอโล่งหมด  ที่เหลือก็แค่ถุงน่องสีดำและกางเกงในสีม่วงที่ยังคง ห่อหุ้มหีเธออยู่.....ยิ่งเห็นยิ่งเงี่ยน..ผมไม่รอช้า (อยากจะเห็นหีเธอ ) โดยที่จังหวะต่อเนื่องผมได้เอื้อมสองมือ สอดไปใต้กระโปรงจนถึงเอว และจับที่ขอบถุงน่องรวมไปถึงกางเกงในสีม่วง กระซากออกมากองไว้ที่ต้นข้า...... โอ้วววครับ....วินาทีนั่น...ภาพที่เห็นผม.......ไล่ตั้งแต่หน้าท้อง ที่มีพุงย้วย1ชั้น (ตอนแรกมองไม่ออกอาจจะเพราะถุงน่องรัดไว้) พร้อมทั้งมีลายบนหน้าท้อง...ไล่ลงมาถึงบนโหนกหี ก็เต็มไปด้วยขนหมอยที่ดกดำ ปกคลุมไปทั่วด้านบนโหนกหี ส่วนของครีบหี ที่ทั้งใหญ่ทั้งยาว อวบนูนโค้ง..ชัดเจนมาก...และตรงกลางรูสองฝั่งครีบ มีเนื้อแตดปริ้นแลบออกมาสีดำคล้ำ......และที่สำคัญตรงนั้นทั้งหมดแฉะนองไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ซึมออกมา...(เธอคงมีอารมณ์จนน้ำเดินและเยิ้ม) ในตอนนั้นผมไม่สนใจ เพราะผมก็มีอารมณ์เงี่ยน จนหน้ามืดไปหมด
..........ในขณะเดียวกัน เสียงเย็ดและครางเสียงของ เอ็มกับหญิง ก็ยังคงดังอย่างต่อเนื่อง แม้จะมีบางช่วงที่หยุดเป็นพักๆ....ก่อนที่ทุกอย่างของอีกคู่ในห้องจะจบไป  ผมได้รีบโน้มตัวลงไป
ประกบปาก ดูดปากกับพี่อ้อน แลกน้ำลายกันบนพื้น....เสียงดังจ๊วบจั๊บๆๆ..โดยที่จังหวะเดียวกันนั้น ผมก็ใช้มือซ้าย แหย่สองนิ้วสอดเข้าไปในรูหีพี่อ้อน ไล่ตั้งแต่นิ้วกลาง.....ต่อด้วยนิ้วชี้....จนกระทั้งผมคิดว่าไม่พอ ผมสอดนิ้วนางเข้าไปอีกเป็น3นิ้ว....ผมขดนิ้ว....ทั้งคว้านทั้งงั้ดในรู...จนกระทั้งพี่อ้อน..ถึงกับยกก้นลอยโด่ง ยกขึ้นยกลง.....แล้วครางออกมาเบาๆในลำคอ.."หู้ยยยยย...อู้ยยยย...หู้ยยยย"...ในจังหวะนั้น.....ตามด้วยน้ำจากเงี่ยนในรูเธอก็ไหลออกมาแยอะขึ้นเรื่อยๆ....พร้อมกันกับพี่อ้อนใช้สองมือสอดข้างลำตัวผม  แล้วรัดไปที่หลังผมแน่นเพราะความเสียว.....
...........บรรยากาศในที่ตรงนั้น..บ้านหลังเล็กๆ...ที่เต็มไปด้วย..โลกแห่งโลกีย์...และการปลอดปล่อยอารมณ์ทางเพศ...อีกคู่ลูกก็เมาจนขาดสติ เย็ดกันแบบไม่สนโลกในห้อง...พร้อมทั้งส่งเสียงครางดังลั่นเพราะความมันส์ อย่างไม่สนใจตัวผู้เป็นแม่...และส่วนอีกด้านของโถงบ้านที่ติดกัน  ตัวผมเองก็กำลังนอนใช้นิ้วแหย่หีแม่เธอ  พร้อมกับดูดดื่มน้ำลายกันอย่างเมามันส์........โอ้วววครับ.....นี่คือครั้งแรกจริงๆที่ผมได้เจอ....มันช่างได้อรรถรสอย่างออกไม่ถูก.....
.............และผมทำกันอยู่แบบนั้น อยู่นานหลายนาที จนกระทั้ง เสียงทุกอย่างในห้อง(อีกคู่)ก็เงียบลง....ในตอนนั้นผมรู้ได้เลยว่าเอ็มน่าจะเสร็จแล้ว ...ผมกับพี่อ้อนก็ผงะออกจากกัน พร้อมกับพี่อ้อนลุกนั่ง แล้วดึงถุงน่องและกางเกงใน ขึ้นอย่างเร็ว.....โดยที่แกล้งเป็นนั่งดื่มต่อในสภาพ ที่ทุลักทุเล กระโปรงยังค้างล้นที่เอว มีแต่ซับในกระโปรงที่เธอดึงมาปิด.....ในตอนนั้นผมกับพี่อ้อน ก็นั่งถือแก้วทำเป็นแกล้งกินเหล้าต่อ  (ใจก็ตุ่มๆต่อมๆ) ต่างคนต่างมองหน้ากัน แต่หูก็พยามเอียงฟังว่าคู่นั้นยังไงต่อ....แต่ไม่นานสักพักไม่เกิน5นาที คู่นั้นก็เริ่มกันอีกยก...โอ้วววครับ...(เอ็มขนาดเมามากยังมีแรงซอยต่อ)...ไม่รู้ว่าอดอยากมาจากใหน...โดยที่เสียงเด้ากระทบหีก็ขึ้น..."ดัง..ตับๆ..ตับๆๆ.."เสียงครางหญิงก็ตามมาเหมือนเดิม"....ซื้ดด..อ่า..ซื้ดดดดด.....อ่า"
............ตอนนั้นผมเริ่มจะไม่ไหว เงี่ยนก็เงี่ยน..คิดว่าทางพี่อ้อนก็เช่นกัน..(ดูจากท่าทางอาการตอนนั้น )..ผมจึงตัดสินใจ ลุกไปดึงแขนตัวพี่อ้อนลุกขึ้น...(เธอรีบลุกอย่างไว)...และตอนนั้นผมบอกให้เธอถอดถุงน่องสีดำออกก่อน..(เพราะมันดูเกะกะแล้ว)..โดยที่เธอได้ยืนถอดออกจนเสร็จ เธอก็หยิบถุงน่องไปยัดใส่กระเป๋าใบใหญ่ที่วางใกล้ๆตรงนั้น...จากนั้นผมสองคนรีบเดินเข้าไปห้องน้ำ ที่อยู่หลังบ้าน ซึ่งเป็นที่เดียวที่น่าจะเก็บเสียง  และห่างจากห้องสองคนนั้นพอสมควร...พอจังหวะผมเข้าไปที่ห้องน้ำทั้งคู่  ผมก็ได้เปิดไฟห้องน้ำและปิดประตู...พร้อมกันพี่อ้อนก็เปิดน้ำไหลเบาๆ (เพื่อจะกลบเสียง) และในห้องน้ำตรงนั้น ด้านขวามือเป็นอ่างอาบน้ำที่สูงประมาณ90 ซม..ส่วนด้านตรงข้าง จะเป็นโถส้วมนั่งยอง ติดกับอ่างราดน้ำ  สูงจากพื้นประมาณ 40 ซม...หลังจากนั้นพอทุกอย่างเสร็จ ผมสองสองคนก็รีบพุ่งเข้าหาและยืนกอดกัน  และดูดปากกัน  สองมือผมถลกกระโปรงด้านหลัง ช้อนสองมือบีบเค้นก้นเธอ.....ส่วนเธอใช้มือซ้ายก็ขย้ำหัวผม...และมือขวาจับกุมและบีบไปที่เป้าควยผมผ่านกางเกงยียส์....(อารมณ์พากันอยากมาก และเหมือนค้างทั้งคู่ )
...........จนกระทั่ง ผมอยากจะสอดให้มันจบๆไป...เพราะตอนนั้นผมเงี่ยนมานาน เกินจะรอไหว...ผมรีบถอดกางยีนส์ และบ๊อกเซอร์ ค้างไว้ที่ต้นขา ชักควยออกมาใส่ปลอกที่ควย  ส่วนพี่อ้อนก็ได้อ้อมมือ ไปรูดซิปที่ด้านหลังเสื้อลง แล้วถอดออกยกห้อยไว้ที่แขวน  พร้อมทั้งดึงยกทรงสีม่วง  มาค้างไว้ที่ใต้ราวนม..(หน้าอกเธอใหญ่และขาวมาก)....พอผมเสร็จก่อน ตอนนั้นเองผมใจร้อน  แถมยังลนลานอีก  ผมได้จับพลิกตัวพี่อ้อนหันหลัง และให้เธอยื่นสองมือไปค้ำที่ขอบอ่างอาบน้ำ แล้วโน้มตัวโก่งตูดมาที่ผม  โดยที่จังหวะนั่น ผมรีบจับถลกเธอกระโปรงขึ้น พร้อมทั้งดึงกางเกงใน สีม่วงเธอลงที่ต้นขา....แล้วผมใช้มือสองข้าง แบะก้นเธอออก....โดยที่ผมค่อยๆจับควยผม ที่แข็งโด่  บรรจงสอดควยเข้าไปในรูหีด้านหลังพี่อ้อนแบบช้าๆ....จนผมสอดเข้าไปสุดลำ...จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกควยเน้นๆแรงๆ ไป 2-3 ครั้ง....เสียงดัง ตับๆๆ...พร้อมกับเสียงครางเบาๆจากลำคอพี่อ้อน..." ซื้ดดด...อ่า...อ่า...อ่า"
........ในตอนนั้น ด้วยการที่ผมนั่งเงี่ยน และกดอารมณ์มานาน......และสถานการณ์ ที่เป็นอยู่  มันไม่ค่อยจะดวก สะบายใจ.....มันบังคับให้ผมต้องรีบ....และมันต้องจบในตอนนั้น..นาทีนั้น........ผมจึงรีบยกมือสองข้าง สอดเข้าไปจับที่สองเต้าพี่อ้อนแล้วบีบ  พร้อมกับการเริ่มสอยเอวอีกครั้ง และในครั้งนี้ ผมกระเด้าแบบรัวๆยาวๆ.....เสียงควยกระแทกหี พร้อมกับหน้าท้องผมกระทบกับก้นใหญ่ๆของเธอดัง เสียดัง "ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" โดยที่พี่อ้อนก็ได้ส่งเสียงคราง ตามจังหวะที่ผมกระแทก..."...โอ้ยยยย...อ่า...อ่า....ซื้ดดด.......อ่า....อ่า...อ่าา...อ่า..ซื้ดดด...อ่า..อ่า....ซื้ดดด....อ่า....อ่า...อ่า..อ่า..อ่า ซื้ดดด...อ่า...อ่า...ซื้ดดดด..โอ้ยยย...." ในห้วงเวลานั้น...มือผมทั้งเค้นไปที่สองเต้านม  ส่วนควยก็กำลังกระแทกหีพี่อ้อน ในท่ายืนเสียบจากด้านหลัง.....โอ้วววครับ....ความรู้สึกตรงนั้นมันมันส์ เกินอธิบายจริงๆ  ร่างที่อวบๆ  นมที่ใหญ่ๆ แถมยังครางได้อารมณ์อีก
..........จนกระทั้งผมรู้สึกเริ่มเหนื่อย (ในตอนนั้นทั้งมันส์ทั้งเหนื่อย)  ผมจึงหยุดแล้วชักควยออก  และเดินไปอีกฝั่ง เพื่อไปนั่งที่อ่างราดน้ำโถส้วม  (นั่งตั้งควยโด่รอ) โดยที่พี่อ้อนก็ได้เดินตาม แล้วหันหลังให้ (เธอรู้งาน) จากนั้นเธอก็ย่อตัวนั่งบนตักผม  แล้วถ่างขาออกกว้าง พร้อมกับยกก้นจับควยสอดเข้าไปในรู....โอ้วววครับ...ด้วยตัวเธอที่หนักและหีเธอที่ใหญ่.....จังหวะเธอนั่งสอดหีทับควย มันสอดจนสุดท่อนควยอย่างง่ายดาย.......พร้อมกันผมรีบใช้สองมือผม สอดไปจับขย้ำสองเต้านม......จังหวะที่พี่อ้อนได้ ยกตัวขึ้น-ลงรูดหีไปกับท่อนควย...เสียงครางพี่อ้อนก็ดังขึ้นอีกครั้ง..."โอ้ยยยย....ซื้ดดดดด.....อ่า..อ่า..อ่า..ซื้ดดด...อ่า..อ่า....อ่า...อ่า...อ่า...อ่า..ซื้ดด..อ่า...โอ้ยยยว....."เธอครางอย่างต่อเนื่อง ทั้งโยกทั้งคราง  ส่วนผมก็เสียวและมันส์ตาม ในสิ่งที่เธอกำลังทำอยู่
...........ในห้วงเวลานั่น....มันเกินที่ผมจะบรรยาย...ภาพที่พี่อ้อนกำลังนั่งโยกก้นขึ้นลง บนท่อนลำควยผม...อย่างเมามันส์....โดยที่ผมและเธอก็ไม่รู้ว่า อะไรจะเกินขึ้นตามมา....สิ่งเดียวที่ผมรับรู้ได้ในตอนนี้...เวลานี้...ผมโชคดีมากๆ ที่ได้มาอยู่ตรงนี้.......ได้มารับรู้ได้มาเห็นและได้สัมผัส...ตอนนั้นผมไม่รู้หรอกว่า....ตัวน้องหญิงผู้เป็นลูกที่ส่งเสียงร้องครางดังลั่นห้อง... หีจะใหญ่ หมอยจะดกแค่ใหน....นมจะลูกใหญ่โตมโหฬารยังไง....และเอ็มได้เย็ดแล้วมันส์ขนาดใหน....ผมไม่สามารถรู้ได้.....แต่ที่ผมรู้...บนตักผมพี่อ้อนผู้เป็นแม่หญิง...ที่ผมกำลังนั่งเย็ดตรงนี้..ทั้งมันส์ทั้งเสียว....ลีลาร่อนเอวเสียงครางที่โหยหวน...มันช่างร่านได้ใจผมจริงๆ
.............ยิ่งวินาทีที่ผมนึกภาพตาม...ทุกอย่างมันทำให้ผมสับสนในสถานะตัวเอง.......เพราะก่อนหน้าทุกอย่างไม่กี่ชั่วโมง...ผมก็แค่คนรู้จักเอ็ม....อ้อนก็คือแม่หญิง.....ผมแค่มาเป็นแขกในงานวันเกิดหญิง.....ตอนนี้กลับกลายเป็นว่า.....ผมได้เป็นผัวพี่อ้อน.....หญิงกลายเป็นลูกสาวผม.....ส่วนเอ็มก็มาเป็นลูกเขยเฉยเลย.....โอ้วววครับ......คืนนี้ผมได้เมียที่ร่านสวาท...มีลูกสาวที่แรด.....แถมได้ลูกเขยขี้โม้....วินาทีนั้นผมคิดแล้ว  อารมณ์ผมพุ่ง จนกระทั้งน้ำผมก็ได้แตกคาถุงยาง ที่ยังเสียบคารูพี่อ้อน.....จังหวะเดียวกันผมรีบยกตัวพี่อ้อนขึ้น....แล้วรีบถอดปลอกที่มีน้ำเว้าผมค้างอยู่เต็มไปหมด....ผมจึงรีบเหยียบขอบอ่างหย่อนไปในช่องอิฐบ็อค ทิ้งไปด้านหลังห้องน้ำ และรีบจัดแจงตัวเอง....ส่วนทางพี่อ้อนก็ยืนถอดกางเกงในออก ยืนให้ผมช่วยถือไว้แล้วเธอก็ ตัดน้ำราดทำความสะอาดตรงเป้า....และก็จัดการเอากระโปรงลง ดึงชุดชั้นในขึ้น แล้วหยิบใส่เสื้อกลับเหมือนเดิม
..........พอเสร็จผมหายเงี่ยน ก็ได้ดูดปากกับพี่อ้อนก่อน....แล้วเปิดแง้มประตูออก.....โอ้ววครับ....ที่ตรงนั้นยังเหมือนเดิม..แก้วเหล้า 3ใบและกระติกน้ำแข็งรวมไปถึง จานจามกับแกล้ม ยังวางอยู่ที่เดิม....สรุปคือ สองคนยังอยู่ในห้องเหมือนเดิม...แต่เสียงเงียบหมด......ผมกับพี่อ้อนก็กลับมานั่ง ที่เดิม...ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นนั่งเฉยๆอยู่5-10นาที...ในตอนนั้นความเงี่ยนหายไปหมด ผมก็เลยจะซิ่งกลับก่อน พร้อมทั้งพี่อ้อน ก็อยากจะกลับไปอาบน้ำ....จังหวะที่พี่อ้อนเดินเข้าไปอีกห้อง (ห้องนอนเธอ)...ด้วยความอยากรู้อยากเห็นของผม...ผมได้แอบเอามือไปบิดลูกบิดประตูห้อง ที่เอ็มกับหญิงนอนอยู่...โอ้ววครับ....ซึ่งมันไม่ได้ล๊อกไว้จริงๆ....และสิ่งที่ผมเห็นตรงนั้น.....ภาพที่เอ็ม นอนหงาย (นอนหลับไม่ได้สติ) เปลือยช่วงล่างโชว์ควยที่หดอ่อนตัว...(เพราะเพิ่งใช้งาน)....ส่วนทางด้านหญิงได้นอนหงายเช่นกัน ด้านบนยังอยู่ในชุดเสื้อนักศึกษา  ที่ปลดกระดุมออก เห็นแต่เสื้อในสีดำ ส่วนด้านล่าง กระโปรงที่สั้นๆ ก็ได้โดนถลกไปค้างไปที่เอว  มองเห็นทุกอย่าง  แม้ว่ายังมีกางเกงในสีดำ ที่ยังคงปิดเป้าทุกอย่างไว้......ผมอยากจะเข้าไปแจมจริงๆ แต่ตอนนั้น...ผมหมดอารมณ์เงี่ยนไปแล้ว ผมจึงปิดประตูเดินออกมา
........และสักพักพี่อ้อนก็ออกจากห้องมา ในชุดผ้าถุงคลุมอก...ผมจึงขอตัวกลับ โดยที่เธอก็เอียงแก้มให้ผมหอมสองข้าง...แล้วยิ้มให้ผม...นั่นคือภาพสุดท้ายในคืนนั้นที่ผมเห็น.....
.........ตลอดทางกลับ ผมนึกย้อนคิด ก็รู้สึกอย่างแบบบอกไม่ถูก...กับทุกอย่างในบ้านหลังนั้น โดยที่ผมไม่คาดคิดไว้เลยจะเจอ  ลูกกับแม่โดนเย็ดในที่เดียวกัน  เวลาเดียวกัน  แต่แค่ไม่ได้นอนเย็ดกัน บนฟูกเดียวกันพร้อมกันสี่คน เท่านั้นเอง
.........ในระหว่างทางเดินกลับใกล้ถึงปากซอย.... ผมก็เพิ่งนึกได้.....โอ้วววครับ....กางเกงในสีม่วงเข้มพี่อ้อนได้ติดมากับผม...โดยในตอนนั้นที่เธอให้ผมถือ ผมจับยัดในกระเป๋าหลังกางเกงยีนส์....ผมเพิ่งนึกได้  จึงรีบล้วงออกมา....แม่เจ้า....ผมได้จับยืดออกดู.....กางเกงในมันตัวใหญ่มาก..ตามสายตา ถ้าผู้หญิงหุ่นดีๆอาจจะใส่ได้ถึง2คน)...แต่ที่สำคัญมันเหม็นอับไปด้วย กลิ่นคาวหีแรงมาก....และที่แย่ไปกว่านั้น มือซ้ายทั้งสามผมที่จกเธอ....เหม็นยิ่งกว่าอีก........ในตอนนั้นผมคงเงี่ยนมากจริงๆ...ผมเลยไม่ได้สนใจและมองข้ามไป....แต่ตอนนี้ผมส่างหายเงี่ยน เลยทนกลิ่นไม่ไหวจริงๆ....จากนั้นผมจึงได้รีบถือกางเกงในเธอ ไปทิ้งที่ถังขยะหน้าบ้านคนแถวนั้น พร้อมกับรีบเข้าเซเว่นปากซอย  ซื้อน้ำมาล้างมือออก....แล้วก็เดินทางไปเอารถและกลับบ้าน....
...........หลังจากวันนั้น ผมก็รอว่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง...จนผ่านมาจนถึงวันจันทร์ ผมเริ่มมั่นใจว่าคงไม่มีอะไรแล้ว เพราะเอ็มไม่ได้โทรมา ผมก็อุ่นใจเกิน90 % จนกระทั่งถึงวันอังคาร ก็เป็นไปตามคาด เอ็มก็ถามถึงผมในวันนั้น ว่ากลับยังไง กลับตอนใหน ผมก็บอกเอ็มว่าผมกลับไปตอนที่ เอ็มถูกหิ้วไปนอนในห้อง.......โดยตอนนั้นเอ็มก็รีบเอ่ยปาก ขอโทษผม อ้างว่าเมามากเลยหลับ.. และไม่ได้กลับด้วยกัน (เหมือนดูทิ้งผม).....ผมก็ได้แต่ยิ้มรับ....แต่จริงๆลึกๆผมไม่รู้ว่าเอ็มรู้ แต่แกล้งไม่รู้รึเปล่า....แต่ผมก็ไม่สนใจกับมันแล้ว...
...........หลังจากผ่านเรื่องในวันนั้น ได้เดือนกว่าๆ ผมก็มีโอกาส กลับไปที่บ้านหญิงอีก 2 ครั้ง และก็เจอแม่เธอ (พี่อ้อน)ทุกครั้ง..ผมก็ไม่ได้ทำอะไรกันแบบนั้นอีก...เพียงแต่ลับหลังสองคนนั่น ผมก็แอบแหย่กันเล่น  บางทีผมก็แอบจับนม...บางที่ก็หอมแก้ม...จับก้น...และที่ทำแยอะสุด ก็ตอนสองคนออกไปข้างนอก ไปซื้อของที่เซเว่น  ผมก็ได้นอนกอดดูดปากกันแค่นั้นจริงๆ...โดยที่จริงๆแล้ว ผมจะแอบนัดเย็ดก็ยังได้...แต่ผมไม่เอาเอง  เพราะผมเคยได้ไปแล้ว.....และเรื่องแฟนผมที่ตามจิกมากในช่วงนั้น  ที่สำคัญปัญหาที่จะตามมา ถ้าหากผมพลาด...และอาจจะพลาดซักวัน....หลังจากครั้งที่3 ที่ผมไปบ้านหลังนั้น ผมก็ไม่ได้ไปยุ่งเกี่ยว อีกเลย เจอกันก็แค่กับเอ็มที่ไซน์งาน.....
........เหตุการณ์ทุกอย่างยังคงติดตาผม มันคือประสบการณ์ ที่ผมรู้สึกตื่นเต้นมาก และลุ้นมากๆในวันนั้น..หลายๆภาพและจังหวะผมจำไม่เคยลืม..ตั้งแต่....ใบหน้าเธอ..เสียงเธอ...ทรงผม...ป้ายชื่อ....ชุดที่เธอใส่....ถุงน่องสีดำและกางเกงในสีม่วง...เสียงคราง...ท่าร่อนเอว....และก็กลิ่นที่เคยติดมือผม

.....นี่คืออีกหนึ่งครั้ง ที่ผมได้นำประสบการณ์ มาเล่ามาแชร์  และต้องขออภัยด้วย ถ้ามันยาวไปหน่อย.....ถ้าว่างหรือมีอะไรใหม่ๆ ผมจะกลับมาเล่าให้ฟัง ขฝ

SilverPrice

Run2020

9toulek

อารมผณ์พาไป เป็นใครก็ฉุดไม่อยู่ครับ
ถ้าจะดี ต้องกินนานๆ

swss2511

jaojom

อารมณ์แบบว่าไม่คิดว่าจะได้ ไม่ได้คิดไว้ก่อนก็ตื่นเต้นดีนะครับ

swbkk

ผมชอบอารมณ์ที่ท่านบรรยายตอนเสร็จแล้วเรียบร้อยทุกอย่าง ต่างคนต่างได้สติจะแยกกัน เคยเจอแบบนั้นจริงๆ คือ มองดูสภาพรอบๆตัวบ้าง เอานิ้วมาดมบ้าง หรือได้กลิ่นเหม็นอับที่ก่อนหน้านี้เพียงไม่กี่นาที เป็นเหมือนกลิ่นอันหอมหวลยั่วอารมณ์เพศมากๆ มันเป็นแบบนั้นเลย มักจะถามตัวเองว่า"กูทำอะไรไปวะนี่" แต่พอครั้งหน้าบรรยากาศเดิมๆ บางทีเปลี่ยนตัวละครใหม่ก็ลงท้ายเหมือนเดิมอีก คือ"กูหน้ามืดอีกแล้ว"!!! 5 5 5

johnywalker

อวบแล้วนมใหญ่มีหน้าท้องยังพอรับได้นะครับ แต่เห็นหมีนี่ไม่ไหวจริง ๆ